Review em 20 Việt Hồng - ngon không tưởng

Lượt xem: 13,685

Huyhao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/6/16
Chủ đề
1
1
6
0 ₿
Chào các bác,

Việt Hồng thì lâu nay chạy ngang bùng binh dân chủ đã thấy nhiều lần, nhưng thứ nhất là chưa có dịp ăn chơi đâu gần đó , hai là nhìn cơ sở vật chất bên ngoài có vẻ như ko có gì đặc biệt nên mình cũng chưa vào chơi thử bao giờ.
Mãi cho đến tối qua nhậu tê tê với thằng bạn xong thì nó mới bảo vào đấy ''xả ''.
2 thằng lâu rồi cũng ko đi nên vào mua luôn vé Super Vip Thái cho nó đã
Bước lên phòng thì mới biết nhìn ở ngoài tưởng không sang nhưng vào trong thì sang ko tưởng^^
Phòng ốc Ok, sạch sẽ.
Em út thì mặt mũi tướng tá khá ngon , vừa vào là e nó chào hỏi bắt chuyện liền ( thích kiểu như vậy)
em nó đấm bóp cho mình khá là thoải mái xong đến phần quan trọng nhất. Em nó làm đúng kiểu Thái luôn các bác ạ, sau khi thoa sữa khắp người mình, em bắt đầu dùng V1 tròn trịa matxa khắp người ( tê tái), xong em nó chuyển qua Hj rồi đến Bj từ từ nhẹ nhàng chứ ko qua loa gấp gáp như 1 số chỗ mình đi trước đây. Tay nghề em này theo mình đánh giá là rất êm
Xong xuôi em nó mặc đồ lại đàng hoàng xong nhưng vẫn còn dư giờ nên em nó nằm ôm mình tâm sự, cứ như người yêu ấy. Còn bảo anh mà nằm đây thêm 1 hồi là e hiếp a thêm lần nữa ^^
Em này 3 vòng khá ổn, chân mà dài thêm xíu nữa là toẹt vời luôn.

Hỏi ra thì biết em nó số 20, em này lanh lẹ, vui vẻ , bác nào cô đơn hoặc mới chia tay người yêu mà zo gặp ẻm là nói chuyện zui lắm ^^, ko chừng yêu luôn ấy

Nói chung hôm nay đi vậy biết thêm được chỗ mới này thấy khá thích nên post bài đóng góp cùng anh em, nhân tiện bác nào đi quen chỗ này cho em xin luôn số mấy em xinh tươi nữa, để vài bữa em zo khám phá tiếp .

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Chúc mừng thớt,mà em nó matxa bằng sữa hả,sữa ông thọ hay sữa bịch vinamilk vại :D

• Like
Điểm cảm xúc: Haggard

Xuxu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/6/16
Chủ đề
1
3
3
41
0 ₿
Em 20 là ok rồi... Em 27 cũng dễ thương.... Bé trai phục vụ rất nhiệt tình... Cho tiền bo trước ko lấy... Nếu thợ pv cho a hài lòng e mới dám nhận... Cảm thấy thích việt hồng...

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Việt Hồng