Review lại massage Song Hỷ và Vạn Bình An (5/10/2016)

Lượt xem: 23,914

Kiếm khách vô danh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/10/16
Chủ đề
1
8
5
0 ₿
Cũng không phảii gì gọi là review, số là hôm qua có đi nhậu với mấy anh bạn đồng nghiệp xong chạy về nhà trời đang mưa lâm râm làm hứng quá nên ghé ngang Song Hỷ định xông hơi cho thoải mái tí rồi về ngủ:p:p:D:D. Vào Song Hỷ thì gọi em đào quen nhưng không thấy, thôi cho ku locker mấy chục kêu em nó kiếm cho bé nào nhiệt tình tí, mà chẳng biết số em xui thế nào mà vào gặp ngay em "cá sấu" các bác ạ, số max nhọ!! Gặp em nó bị bệnh nữa, chẵng làm được mẹ gì, mò tới đâu cũng không cho, làm em chẳng có hứng gì, thế là nằm chơi xíu rồi về, mà nói vậy thôi chứ chưa về, :D:D:D. Chạy ra khỏi Song Hỷ định ra về nhưng thấy còn ấm ức quá nên ghé luôn vào Vạn Bình An ngay kế bên, vừa vào là em ấn tượng liền các bác ạ, đèn mờ mờ ảo ảo, với lại 2 em lễ tân nhìn hot hơn cả KTV,@@, quán này mới sửa lại, cực kỳ đông khách, em vào chờ cũng khá lâu mới được dẫn lên phòng, ở đây locker nhiều hơn đào, bố trí rất có quy chuẩn, các em gặp khách vào là "em chào anh" liền, không cần biết vào phòng nào. Còn phòng ốc do mới sửa lại nên khá ok, đẩy đủ mọi thứ từ xông hơi, bồn tắm, wc trong luôn... Hehe mà lần này em random hên lắm các bác ạ:D:D, gặp ngay 1 em nhìn khá ngon, hơi tròn tròn tí nhưng mặt khá đẹp, đặt biệt là móc cua, mò bóp thoải mái, BJ lút cán, nói chuyện nhỏ nhỏ vào tai mà max dâm luôn....Theo đánh giá chung của em thì thế này
Face: 9đ khá xinh;);), cực thơm lươn nha các bác, hun hít sướng kinh:D:D
V1: 8đ hệ cam lai bưởi nha các bác
V2: 6đ hơi tròn tí
V3: 9d bao nước cho các bác luôn:D:D:D:D
Em nó tên Mến, quê ở Hậu Giang ak, bác nào có dịp ghé thử lại VBA, ah mà nói trước với các bác ở đây có 2 thứ mà em cực kỳ không thích. Thứ nhất là "em gái đòi quà và locker đòi tiền:(:(:mad::mad:" nhưng kệ thằng locker, em ra vô 1 vòng thấy em xinh tươi nhiều hơn cá sấu nên chắc số các bác k xui dữ vậy đâu. Thứ 2 là do khách đông mà thiếu phòng nên vừa làm cho mình "bại trận" xong là kêu mình ra ngoài liền:(:(, chưa kịp nằm cho lại sức, ah mà có dịch vụ tắm lại cho sạch nữa nha!:D:D
Còn về phần giá vé thì Song hỷ vip = tic = 100, Vạn bình an cũng vậy 100k hết.
Đánh giá chung thì nhân viên trong Song Hỷ có thái độ tốt hơn, còn bác nào muốn kiếm em út xinh tươi thì qua Vạn Bình An!!
Ah mà nhận tiện mấy bác rành về Song Hỷ cho em hỏi xíu, em nge nói song hỷ có cơ sở 2 nhưng không biết nó nằm ở đâu vậy các bác, với lại bác nào có số của em Nha làm trong song hỷ thì cho em xin với:D:D, hehe em nó không đẹp nhưng được cái nói chuyện có duyên và nhiệt tình:D.

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
bác hun hít là hun môi ấy ah, bên đây hình như mấy e có chiêu đó hay sao ấy.

Dung dam de

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
11
233
36
37
0 ₿
Vạn bình an địa chỉ sao chủ thớt? Giá bo bao nhiêu vậy?

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
chổ VẠN BÌNH AN, trước đó mình đi thường xuyên 1 em, và e cũng cho hun môi, bú bình thoải mái và ra hotel được 2 lần, sau đó e lấy chồng rồi, bùn ghê,

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Có đi VBA được 2 lần và không bao giờ ghé lại nữa. Nói chung là thái độ nhân viên không ra gì, chẳng biết có thay đổi chưa.

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
VBA nằm bộp bộp vài cái là thư giãn ngay đi 1 lần hài lòng với phong cách chịu chơi nhưng csvc thì bèo dơ nên không quay lại.

Dung dam de

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
11
233
36
37
0 ₿
Mới đi vạn bình an về xong, ngay chân cầu vượt sóng thần. Vô ý như chủ thớt gặp 2 em tiếp tân xinh tươi ngay, đi lúc 10h39 nên đông vkl, tới 8 ông ngồi đợi phòng. Đợi 20p cũng có phòng, tóm tắt lại như sau: gặp e.liên sn 94, hơi gầy xíu, hông phải gu mình.
Face:7đ( có nét dễ thương thôi)
V1: 5đ hệ cam, hơi buồn tí
V2, v3 do gầy nên bóp k đã
V4: đc cái này bù vào 9đ
Khều khều đấm bóp 1 xíu là tới cuộc vui, hun môi, cổ, click ti xong rồi bj, trong lúc bj dạng háng lên cho mình móc, xong nói mình: anh hun luôn đi! Ơ đệch, chơi lun. Bím ẻm đã chuẩn bị tr nên sạch sẽ thơm tho nên cứ thế mà đá lưỡi thôi. 5p sau cũng tuôn trào.
Tổng thiệt hại: vé 100, bo 100(giá chung thì phải, ẻm vẫn cười rười hẹn lần sau thăm ẻm)
Chốt: 1 nơi đậm chất massage mệt, csvc mới xây lại nên nhìn ok nhưng phòng chờ k có máy lạnh và wifi(điểm trừ). K nên đi từ 20h đổ lên vì khách đông, đợi mệt và ktv toàn hối ra để chạy tuor. Chỉ mất 200k cho vé và tip(chỗ này gần kcn nên công nhân nhiều) thì là 1 nơi xả lũ tuyệt vời, rẻ và chất. Sẽ test thêm vài em nữa xem thế nào.

longtruong_00

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/7/16
Chủ đề
3
95
17
31
0 ₿
Chả bjk các bác sao chứ e có ấn tượng rất xấu với VBA.
Mọi khâu đều ok hết ngoại trừ: vào xông hơi xong, ktv tắm rất qua loa, xoa xà bông mà lúc ẻm kiu xong rồi, mình rờ vẫn còn nhờn, đành tụ tắm lại.
Matsa khỏe tệ. Chỉ có chưa đến 3p là xong.
Thư giãn thì chỉ HJ, bj vài cái...
K cho rờ bím, chỉ cho rờ v1, nhưng cũng k đc nhiêu hết.
Từ lúc tắm là thấy mất hứng r nên ẻm sóc quoài k ra, mình thì đau. Ẻm hối sao k ra lẹ đi, k ra là e đi ák
Bực mình nên mình kêu v e đi đi. Thế là ẻm quay lại"cho e xjn tiền boa"
Xong 1 buổi massage và rước cục tức