Review lần đầu đi massage mà .....

Lượt xem: 47,823

matxadautien

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/10/15
Chủ đề
1
2
2
36
0 ₿
Thiệt sự là đến bây giờ nghĩ lại e vẫn buồn cười các thím ạ,không ngờ cái lần đầu tiên đi mát xa nó lại thú vị thế này ,bây giờ em xin tường thuật lại với các bác đêm định mệnh ấy :D:D:D:D

Số là e vừa chuyển chỗ trọ thì quen đuợc một anh kế phòng,tối đó sau khi 2 ae làm vài chai gọi là giao lưu thì ổng rủ đi matxa,thú thực là 19t tuôỉ đầu rồi vẫn chưa biết bên trong tiệm massa nó có cái củ khoai gì nên đánh liều một phen đi thử cho biết trước khi đi thì ông anh có dặn về vụ tiền tip thì chỉ từ 100 đổ lại thôi vì tiệm này cũng nhỏ,sau khi mua vé hết 140k thì đuợc 2 e đào dẫn lên phòng,khi vào đến phòng thì e mới nhìn rõ mặt của con đào phòng e thì phát hiện được dung nhan của nó thì lúc đó mặt e nóa như thế này :waaaht còn mặt e nó lúc đó thì như thé này này:p:p,vâng thưa các thím là nó vưà già vưà mập lại vưà lùn nưã,thề với các thím là sau khi nhìn mặt nó thì e tỉnh hết cả người :oops::oops:,thật sự là lúc đó e chỉ muốn tông cái cưả phòng mà thóat mẹ nó về,nhưng vì là lần đầu đi matxa nên e cũng mún ở lại xem coi còn trò gì nưã :cool::cool:,sau đó là nó bật phòng xông hơi cho e,ngôì chờ đưọc lúc thì nó quay sang e và nói bằng cái giọng cộc lốc : có hơi rôì đấy,vào xông đi :confused::confused::confused:,thế là e thay đồ và chạy lọt tọt vào phòng xông hơi với cái suy nghĩ : quái,sao nó ko vào với mình nhỉ :eek::eek::eek: ( sau mới biết là xông hơi thì xÔng 1 mÌnh :(:()ngôì xông đuợc 15p thì sắp hết chịu nôỉ mà mãi vẫn ko thấy nó vào kêu thì e mới chạy ra thì thấy e nó đang ngôì ngòai chờ mình,sau đó là tiết mục tắm baby,e nó kêu vào tắm thì do ngại nên e vẫn mặc quần mà nhảy vào bồn tắm,mà nhục một lại là bị nó nói một câu này mà e vẫn còn nhớ :(:(:(: nằm gì kì zậy ông nội,nằm lộn đầu rồi,xoay lại :(:(, thế là e ngoan ngoan xoay đầu lại,xong màn tắm thì đến tiết mục cuối cùng : mát xa,chuyện hay bắt đầu từ đây,do e tưởng matxa thì phải cởi quần nên e tuột mịa ra thì bị nó phán cho một câu đieng cả người : làm gì đấy,khuya rồi,mặc quần vào,có gì mệt lắm :(:(,thế là lại mặc quần vào,sau đó là màn đấm bóp,do nằm chán nên e buột miệng hỏi một câu : giọng này chắc miền tây à,tỉnh nào thế,nó bảo ở tiền giang,mà tiền giang là phải tiền zdo :eek::eek:,e hiểu nó nói gì nhưng vẫn giả ngu im im thì thấy mặt nó hơi khó chịu,đang đấm thì im một hồi ko thấy gì e tưởng xong rồi thì một cái hự :eek::eek::eek:,nó đi lên người e các thím à,do chịu ko nôỉ nên e la lên : bỏ qua màn này,thì nó bĩu môi : sao yếu thế,xong nó bưóc xuống bảo : nằm ngửa lên,trong đầu mừng thầm sắp đc bj rôì đây :p:p:pnó đấm đc lúc nưã thì tay nó mò xuống dưới và bảo : thư giãn nhé,e kêu : Ờ :p:p:p:p,tưởng nó bj ai ngờ nó chỉ su con cóc thôi các bác ạ,đc một lúc thì nó bảo : ko ra thì thôi,mệt quá,cố làm coi chừng sưng c..u đấy :rolleyes::rolleyes: e nghĩ thầm : d*m con này bị điên à,e hỏi bảo chỉ thế thôi à,nó kêu chứ sao hết giờ rồi đấy và nó đòi lì xì,e bảo thế này : làm ăn thế mà đòi lì xì à,thì nó dọa kêu quản lý,e cũng đánh liều bảo kêu lên đây tôi nói chuyện luôn,sau đó thì quản lý lên,thì ra là một con les đầu vàng các bác ạ,vưà lên nó nhìn e rất xấc và hỏi chuyện gì,e bảo gì là gì,nó mới nói tại sao a ko lì xì cho e út,thì e nói luôn,làm ăn kiểu đó mà đòi lì xì à,nói năng thì như nạt vào mặt khách,tôi ko bắt cho lại tiền tôi là may lắm rồi đấy :D:D:D,nói xong e đi xuống đi về thì con quỷ kia vẫn đi theo đòi lì xì,e mới móc ra 30k bảo còn nhiêu đây thôi có lấy không?không lấy về đây,cuôí cũng sau môt hoi năn nỉ ko đc thêm 31k thì e nó vẫn lấy dù cái mặt như bán bánh bao bị ế :D:D:D,e với ông anh vưà đề xe đi về thì từ bên trong vang lên những tiêng chửi rủa kết thúc chuyến đi matxa lần đâu tiên

o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and kevin.nguyen

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Chuyện bác đọc hài quá, nhưng chắc tại thấy bác non quá. Em lại già, nhìn bác giống con trai nên cũng ngại bỏ mợ

Kho nói chuyện trong tình huống này lắm. Mà em nó masa mỏi hết cả tay bác bo bo 30k thì phũ quá =)) ít ra cũng 50k chứ

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Quá non rồi. Mà mình thấy bác này matxa cũng chưa non lắm đâu:cool::D

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Thanh niên cứng, nhìn non nhưng suy nghi ko non tí nào, vo massage lần đầu mong chờ Bj, mình đi lần đầu chỉ mong em hj thôi vì còn sợ

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Khá lắm, hành xử vậy là quá chuẩn rùi, chỉ sợ xui xui nó kêu bảo kê lên thì mệt thoy :)