Review Massage Lottle Sai Gon Q9

Lượt xem: 2,413

SongVeDemBB

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/3/18
Chủ đề
1
2
1
33
0 ₿
Chả là mình vừa chuyển công tác về Q9 hôm nay vừa đi ăn nhậu với mấy ông xếp mấy ổng đòi đi tăng 2 massage cho thư giãn đầu óc lên mạng tìm thì thấy có bài gt về dv massage thư giãn thấy cũng gần nên quyết định dắt mấy ổng đi thử
Csvc 8d: sạch sẽ rộng rãi
Giá vé từ 100 - 500k
Vì dắt xếp đi nên mình chọn vé 500k nghe ông bán vé gt là có tắm tiên massage ngực nên mấy ông xếp cười tít mắt
Vào phòng xong hơi tằm 10p thì e gõ cửa bước vào a xã nước vào bồn rồi đứng 1 góc chờ thấy vậy mình cũng đi ra e lấy khăn lau mồ hôi rồi cũng hỏi thăm vài câu xã giao nghe giọng như gái miền tây mặt nhìn cũng xinh người tròn tròn đúng gu mình thích ( các bác thì e k biết riêng e thích gái mũm mĩm chút nhìn đẩy đà hơn là mấy e mình dây trc sau như 1 )
Như giới thiệu e cởi đồ vào tắm chung kì lưng rồi xoa xoa vếu nhột vcl :)) xong e keu quay ng lại e tắm phần trc xong e làm tình tại bồn tắm luôn phần này thì Ok e lm từ từ k vội vả mún sờ ở đâu thì e nó tạo đk cho sờ nói chung la khá thoải mái. Do cái bồn tắm hơi chật nên e bảo minh lên giường e bảo nằm sấp lại e thư giãn trước rồi đấm bốp sau. E thoa dầu ms lưng bằng ngực. Rồi liếm cổ liếm tai hơi bị phê các bác ạ.xong e bảo nằm ngửa ra e lấy ngực chà thằng e của mình mình bảo e dùng bướm mak e k chịu mà thôi kệ như z cũng ok
Xong e BJ đá bi lau cột đầy đủ lm rất có tâm các bác ạ k như mấy chổ trc e thg đi BJ có chút rồi HJ
Xong e bc xuống giường để mình thoải mái mò mẫm làm một hồi chịu k nổi mình cũng out e hiểu ý mình nên tự động CIA luôn e lấy khăn lau rồi kêu minh nằm sấp lại e đấm bóp.
Tóm gọn lại
KTV tên Pi số 21
Face: nhìn dể thương răng khểnh
V1:cũng to nhưng hơi nhão bóp cũng thấy ok
V2: có lipit tạm chấp nhận được
V3: khá săn chắc bóp đã tay
V4: sạch sẽ, khít, nước non đầy đủ
Massage khoẻ tạm được
Massage mệt khá hài lòng
Tổng thiệt hại tic 500 theo luật là tip 500 mình thấy e nhiệt tình vs CIA nên minh cho e ấy 1000k luôn

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bài này bên acvn mà

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Nhân viên PR quán. Bên diễn đàn kia tụi nhân viên lên QC thẳng mà mem bên đó test thì CN nặng. Vé 500 là vé dành cho thương gia. Có tắm chung nhưng cởi đồ tắm cho và k đc sờ j cả nhé. Thư giản thì BJ xen lẫn HJ. 1 đống mem bị sụp hầm r

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80, L.O.X and dnht

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Ủa cái này bên vn an chơi có qảng cáo rồi mà nhỹ :D