[Review] Massage Thủy Tiên D33 VSIP1 gần Hưng Thủy

Lượt xem: 9,140

boytapchoi121

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/18
Chủ đề
1
1
0
44
0 ₿
Ở Bình Dương đi vòng vòng thấy massage Thủy Tiên đường D33 Vsip mới mở, hôm nay mạnh dạn chuột bạch thử xem ra sao thì thất vọng toàn tập :(
Vào lễ tân mua vé 80k vip ( k có loại nào khác ) tip 50k dặn kĩ kiếm giúp mình bé trẻ
Csvc 2/10 - Có phòng xông hơi, nhưng là phòng tắm chung phòng xông hơi luôn nên ko có bồn, hơi bẩn.
Ktv: mặt bình thường, rỗ khá nhiều, có hình xăm ở sau lưng và trước ngực. Xông hơi xong e còn hỏi mình tắm chưa (giọng điệu có ý định bảo mình tự tắm vkl :eek:) vì là tắm đứng như nhà tắm bt, nhưng mình cũng bảo e vào tắm giúp mình thì e vào chỉ rửa chym sơ qua cho mình rồi lôi ra. :oops:
V1 : cam
V2 : tạm ổn
V3 : chặn quần kín quá ko làm gì đc no comment
v4 : amazon no comment
services: Vừa trèo lên giường đấm bóp đc khoảng 10s thì em hỏi thư giãn :oops: xong còn hỏi làm tay 100 làm Kỹ Thuật 200, mình thấy hơi "mệt" thiệt rồi nhưng cũng đành làm kỹ thuật với e. E nói giọng điệu rất côn đồ đại loại:,"ở đây k có chuyện hối thúc, 45p hết giờ thì ra","ở đây k có chuyện bo nhiêu bo 1 là 100 hai là 200 nhưng ko có ai điên mà vô đây làm tay","ở đây ko có chuyện...". Và e làm Kỹ Thuật cho mình rất tệ, gần 30p e bj qua loa đc vài lần sau đó toàn hj :confused: gần 30p chưa out đc cũng thấy tê sưng cả chym mà gặp e cũng có vẻ tỏ thái độ khó chịu nên thôi đành bảo thôi e để a tự làm rồi ra cho lẹ. thế là mình quay tay ở trỏng luôn. đến cuối e còn bảo mình tự bảo rửa, giờ mệt quá cũng ko muốn nói gì, đành tự vào rửa rồi về.:oops:
total: tic 80k tip 200k thất vọng toàn tập, ko bao giờ dám quay lại. :D

Nguyễn Đình Khuông

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/10/18
Chủ đề
1
30
8
33
0 ₿
Tệ vậy bác, Mà chỗ này đóng cửa rồi, bữa vào Vạn An Bình Tân Uyên gặp 1 em tên Diệu nói trước làm Thủy Tiên. Mà thấy e đó làm nhiệt tình mà