Review Massage Vạn An Bình đường NTP Dĩ An BDuong

Lượt xem: 4,654

Wallforever

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/7/18
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Kính chào các bác, em là thành viên nằm vùng đã lâu, nhưng mà về khoản trải nghiệm thì là NEWBIE thôi. Nên còn gà và non lắm.
Sau khi đọc các bài review cũng như hỏi địa chỉ và được bác @Jenter07 chỉ bảo, mình đã tìm được Vạn An Bình. Mình đi lúc 2h chiều, không tính ghé sớm như vậy nhưng mà mắc mưa nên vào trú mưa luôn. Khi đến thì mình là khách đầu tiên thì phải vì không thấy xe khác. Mình vào mua vé, locker dắt vào phòng rồi đóng cửa đi ra, không thấy hỏi mình xem có yêu cầu em nào không hay gì cả. Mình đợi tầm 10p thì có 1 em gái trẻ ơi là trẻ bước vào (trẻ khủng khiếp các bác ạ, hỏi ra mới tròn 18 thôi @@). Đánh giá về em này thì:
Face: 7đ. Nhìn trẻ + xinh lắm.
V1: 5đ, chắc là quýt.
V2: 7đ. Em này ốm nên V2 không có mỡ.
V3, 5đ. Ốm nên lép y như V1.
V4: 0đ vì không cho check :p
Em tắm táp cho mình, lên đấm bóp rồi tới cái khúc "mệt". Đây là khúc mình hơi buồn.
Thứ Nhất: Mình mới vừa sờ mông là em đã nắm tay mình không cho sờ, còn nói mình đừng sờ bên trong (ý là đừng check V4). Mình hỏi lí do thì em nói không được vậy thôi. Mình hơi buồn vì theo review của các bác là có thể check, nhưng nghĩ kĩ giá hạt dẻ vậy nên ok mình chấp nhận.
Thứ Hai: Khi mình ok chấp nhận, lấy tay sờ mông, em vẫn lấy tay kéo tay mình ra @@. Mình sờ ngoài quần luôn, mới lấy tay để lên bóp cái là bị từ chối. Ok thôi kệ giá hạt dẻ.
Thứ Ba: Em này 90% HJ, mình hỏi em sao không BJ cho anh gì cả em mới làm, làm 1 2s lại lấy ra. Mình phải nói em là có qua có lại em ơi, em làm vậy anh lặn lội mấy chục cây lên đây anh buồn. Nhưng kqua thì vẫn thế thôi ợ.

Túm váy lại là mình không biết vì lí do gì, mà mình cảm thấy là mình bị đối xử không bằng với các bài review trước đã ghi :(. Mình mới 23 tuổi thôi nên không biết nhìn mặt có non tơ không mà từ locker cho tới em nhân viên đều phục vụ mình không hài lòng. Mình biết ở đây là nơi để xã lũ, nhưng mà với những gì mình đã tìm hiểu và mong đợi từ các bài review thì mình hơi thất vọng :(.

Bác @Jenter07 cho em xin thông tin liên lạc, hôm nào bác dắt em đi xem em có được đối xử khác không ợ, chứ em buồn quá ợ. Cảm ơn bác.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Sr bạn vì lý do cá nhân dạo này ít onl nên không rep cho bạn sớm hơn được.
T1: bạn nên đi tầm 5h chiều trở đi lúc đó các e sẽ lên ca đầy đủ.
T2: bạn có muốn yêu cầu thì yêu cầu trực tiếp từ lễ tân nhé, vì tụi locker ở đây cũng trời đất lắm, lạ lạ là nó lơ liền.
T3: bạn đi em Thảo nhé, em này tướng xôi thịt mà mặt xinh, service tốt, chiều chuộng lắm, bj 80% luôn, cứ nói bạn a ảo thuật là e ấy biết.

Tuna

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/8/18
Chủ đề
0
1
0
27
0 ₿
ae cho hỏi ngu cái : BJ thì e biết còn Hj là gì thế :confused::confused:

longtruong_00

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/7/16
Chủ đề
3
95
17
31
0 ₿

Mình cũng y chang bác này, vào tụi lễ tân hỏi có yêu cầu e nào k thì mình kêu random đi.
Vào xông hơi 1 lúc thì có 1 e tầm 28-30 đi vô. Mass khỏe cũng bt,còn mass mệt thì phải nói là chán cực kỳ, chắc k ghé lần 2
Gần như 100% HJ, k cho sờ v1, v3 chỉ cho rờ rờ bên ngoài...
Thấy v nên mình cực kỳ mất hứng, mà mất hứng nên cậu nhỏ k ra nổi, k ra nên e nó càng HJ mạnh bạo, thiếu điều muốn lột da cậu nhỏ luôn...
Đc 1 lúc mình đau qá, k ra nổi nên kêu mặc kệ a...r ra tắm phát r dông thẳng, chắc k có lần 2 nữa.
Mình đi tầm 5h hơn,6h kém j đấy...

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Để hôm nào đẹp trời tui xông pha coi sao, dạo này thấy toàn mấy em công nghiệp thôi, chán nhỉ

Socolasua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/9/18
Chủ đề
2
22
4
34
0 ₿
Luc truoc minh co di em yến cũng ok lam. Nay o do co e nào ngon k moi người