Review: Massage VH ngày mưa!

Lượt xem: 1,606

Nguyenph

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/7/16
Chủ đề
1
1
1
27
0 ₿
Thứ bảy máu chảy về chym, nên e xách xe ra đường chạy vòng vòng. Khổ nỗi một thằng FA như e thì k có chỗ nào để đi, nên e muốn thử một lần đi massage cho biết với người ta. Google một hồi thì thấy mấy bác review cho VH khá tốt nên cũng muốn trải nghiệm thử. Thế là e xách dái lên mà đi thôi, vừa đi vừa hồi hộp k biết lát nữa sẽ ra sao ( e là gà 100%, chưa ra ngoài chơi lần nào...).

H e ngồi ở phòng chờ VH, nv bảo kẹt phòng phải đợi hơn 40p, làm e thêm hồi hộp các bác ạ, nên để đỡ chán, e xin viết review cập nhật tình hình lần đầu đi quẩy :))))).
Ấn tượng đầu tiên: cơ sở tuy nhỏ nhưng khá đẹp các bác ạ, nhân viên rất nhiệt tình. E vì chưa biết gì nên cũng chỉ mua vé vip 300 thôi, nhưng có code nên dc giảm. Nhân viên dẫn lên phòng đợi khá là dễ thương, e đã nhờ cạy và tip cho ảnh để dc sắp xếp tốt một chút, nhưng e vẫn thắc mắc là sao k hỏi mình muốn số mấy như các bác đi nhỉ, chắc tại thấy mặt e ngáo quá nên cũng k hỏi :))).

Thôi e chờ tiếp đây, tối nay về sẽ review đầy đủ! Hồi hộp vcl luôn hic !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Việt Hồng

Massage Việt Hồng

Tù Binh
Banned
25/4/16
Chủ đề
1
28
24
35
0 ₿
Em cám ơn anh đã ủng hộ. Bên em không cho bốc tua nên nhân không chọn thợ dùm anh được ạ . Và bay giờ anh vào được chọn thợ làm cho anh rồi anh nhé. Có chiều cao. Cân nặng . Số đo 3 vòng . Và hình anh của bé đó luôn nhé anh . Chúc anh đi chơi vui vẻ .

• Like
Điểm cảm xúc: thien_ha_ba_xuong

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Bác Nguyenph đi về rồi sao kg làm 1 cái RP VH coi như thế nào đễ ae biết với ! Thank bác

thien_ha_ba_xuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/1/16
Chủ đề
1
4
5
34
0 ₿
Thích cái vụ này :))))