[Review] Phương Đông cùng bé Th...

Lượt xem: 7,831

asustina93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/12/15
Chủ đề
1
5
4
0 ₿
Phương đông thì quá nỗi tiếng với anh em rồi nên mình cũng không cần giới thiệu nhiều nữa , số là chạy xe máy từ SG xuống 4 tiếng 40 để được cảm giác tuyệt vời PĐ giờ rãnh tay lên viết vài dòng cảm nhận !
10h40 tới cần thơ chạy vào thẳng PĐ làm vé Super Vip được đưa lên phòng chờ 2 phút để dọn phòng đồng thời quyết tâm đi thử pé Th...trong truyền thuyết xem có xinh như mấy bác đồn không ! Đang hưng phấn dâng trào thì người yêu điện thoại ..... xui gì đâu làm hại đứng cãi nhau gần 10 phút làm phiền các bác nhân viên quản lý lên kêu xuống cái này em xin chân thành sorry bác Chì cùng bác Quản lý sự cố ngoài ý muốn !!! Kakaka
Vào vấn đề chính
Csvc : 8đ good
Bé Th....
Face : 7.5đ tại gu của mình là nét đẹp kiểu cute này nên mình cho điểm cao bác nào khó tính chắc cho 6đ nhưng theo mình là bé rất xinh đặc biệt nụ cười làm ngây ngất lòng người
V1 : cam VN
V2: hơi có lipit
V3 : chuẩn khá
V4 : khá đẹp nhé đặc biệt hồi tối này hơi bị nhiều nước kkkk
Sờ -vit : bé không có BJ trong phòng xông hơi hay bồn tắm nhưng được cái tắm cực kỹ
Max khỏe : vừa đủ
Max mệt : cái này mới đáng nói nè cảm nhận của mình là skill của bé rất tốt nhé đi lưỡi từ đầu đến chân từ úp tới ngửa mỗi cái đều cực phê làm mình thở ko kịp luôn rất là tê tái nhé 69 húp lẩu đầy đủ xoáy bi lau cột vân vân mây mây ko thiếu thứ gì và rất từ tốn cuối cùng thì em được CIA .... phải nói là tuyệt vời ông mặt trời em cho hẵn 8đ luôn.
Giá không đổi total :1 củ 12k lon red bull kkkkk
Quá tuyệt cho 1 đêm ở PĐ bác nào có em nào chỉ mình thêm để trước khi vè SG ghé cái nữa kkkk
Khúc cuối có nhầm lẫn về vụ tiền vé làm mình hết hồn tưởng chưa đưa thiệt kiểm tra bóp thì nhớ là đưa rồi ! Mà thôi đông khách đôi khi nhầm lẫn không thành vấn đề nói chung dịch vụ PĐ tuyệt vời sẽ còn ghé ủng hộ

asustina93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/12/15
Chủ đề
1
5
4
0 ₿
Tui cũng không rõ là còn zin hay không với lại nghe mấy bác kia nói cũng khó khám phá nhưng mà tối qua tui thấy em cũng hợp tác và cho 69 đã đời luôn kkkkk nước ngập mặt chẳng lẽ hên ta :v

asustina93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/12/15
Chủ đề
1
5
4
0 ₿
Bác nhắc tui mới nhớ .... sướng quá quên luôn để lần sau nhất định sẽ tìm cách xin kkkk nhưng mà nếu bác lăng tăng thì khuyên là bác cứ mạnh dạng kêu bé ko hối hận đâu ! Sờ-vit tất cả mọi thứ đều Ok trừ V1 hơi nhỏ thoy còn lại tuyệt vời