Review - Thiên thần Tô Châu

Lượt xem: 92,840

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Do nhiều điều kiện khách quan nên hôm nay sẽ review lại cho a/e hôm offline.

Sau khi trúng độc nhẹ và cafe để giải độc, sẵn còn đuợc 1 vé mời do Tô Châu tài trợ, 2 a/e quyết định phi trâu quay lại Tô Châu.

Vào lễ tân đưa vé, vẫn là ánh mắt ngạc nhiên hâm mộ của e lễ tân. Do đã setup trước thế là thẳng tiến vào phòng. Số của e mình đi thuộc dạng số hot, ông bạn mình cũng thế. Đang loay hoay thay đồ thì e vào. Quá ư là dễ thuơng, nụ cuời lúc nào cũng trên môi, dáng thuộc tuýp chuẩn( sao mà con gái miền tây ai cũng đẹp và dễ thuơng thế).
- sao anh biết mà gọi e vậy; e nhẹ nhàng hỏi
- có nguời giới thiệu e ơi; cũng thành thật trả lời.

Bỏ qua giai đoạn xông( xông hoài chắc chớt), tắm chỉ có rửa 1 chổ, 11h khuya mà tắm :confused:, chắc không mần ăn gì nỗi.

Lên giường nhận được cái ôm từ phía sau, thật là ấm áp, phi trâu ngoài đường thiệt là quá lạnh đi mà...vừa đấm vừa tâm sự, phải nói cách tiếp xúc của e rất tự nhiên, biết gợi chuyện, tâm sự như đã quen biết từ lâu( số hot, lẫn kinh nghiệm 2 năm cũng dễ hiểu)

Đấm xong, bẻ lưng, matxa đầu các thứ.... đang ngửa, để e bóp tay... thì e cuối xuống tặng cho mình 1 nụ hôn môi tràn đầy tình cảm, mình cũng đáp lại em ấy như nguời yêu ;), 1 nụ hôn thật bất ngờ, chưa tỉnh hồn sau nụ hôn, thì e đã tắm lưỡi từ trên xuống, rất từ tốn, tỉ mỉ từng cm... tiếp theo e bắt đầu tháo những phụ kiện trên nguời ( chỉ có 3 món, tháo 2 chừa 1:rolleyes:). Rồi lại cháo luỡi, rà từng cm cơ thể... tranh thủ khám phá thôi, với v1 bưởi thì không có gì phàn nàn cả, v2 thì láng mịn, trượt tới v4 ôi thôi sao mà múp thế, tiến vào 1 cảm giác trơn ướt ( phải công nhận 1 điều v4 quá đẹp cho a/e yêu thích món lẩu).

BJ đầy đủ bài, cũng rất từ từ, tạo cảm giác, lâu lâu lại xoáy nòng, không nôn nóng chút nào. Cuối cùng cũng phải out trong sung suớng, do em làm quá phê

Sau khi tắm rửa lại, e cũng có biểu hiện gì là dọn dẹp ( chiêu tiễn khách) , quay lại giường ôm âpa tình yêu, tâm sự tiếp. Lúc này nhận đuợc phone Bác đi chung làm thêm suất nữa :eek::eek:

Em bảo thôi a ở lại đi, chưa hết giờ mà... sao mà tình cảm dạt dào thế, rồi lại tâm sự, rồi lại kích thích, rồi lại shot nữa :confused:, lâu rồi mới có đuợc cảm giác, sao mình trâu pò thế :p.

Tổng thiệt hại: vé mời + tip 500 ( 2 shot mà tip 500 thái độ em vẫn rất tươi, yêu e ở điểm này)

Cầm đt bấm mỏi tay quá. Đến đây xin hết, hẹn e tái ngộ :D:D:D

Genji

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/16
Chủ đề
5
31
14
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Mong bác có thể ib cho e thông tin của e này đc k ạ. Cám ơn bác nhìu lắm. Đọc mà chỉ muốn vào trải nghiệm ngay.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Đã ib bác nhé

Tomynguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/10/15
Chủ đề
0
29
4
Q.1
0 ₿

Bác inbox cho em số của em đó nhé, bác đi super VIP hay vip

wamme

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/16
Chủ đề
0
17
3
0 ₿
Cũng mong đc bác Raej ib giúp thông tin e í. Thanks bác nhiều lắm.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Nghe hấp dẫn quá, lâu rồi mới thấy bài rp số good Tô Châu CT
Bác cho mình xin thông tin e ấy với, không biết e làm ca từ mấy giờ bác?

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Nghe nói tuần sau ka tối, nhưng khoảng 4h bác dzo keu quản lý la khoang 15phut sau em no dô ah

Koinzell

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/8/16
Chủ đề
0
31
5
35
0 ₿
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: exciter2010

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
E thích mấy e tình cảm như bác rp vậy ah, cho e số e nó đi bác

aivalk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
nếu ko có vé mời, tíc + tip hết bao nhiêu bác?
mà lên đỉnh điểm, ko đến z sao chịu nổi hihi

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Mấy bác nếu có đi thì rp lại cho a/e đi sau có thêm thông tin... đã ib cho bác luôn

Đó là lí do tại sao không share, mà phải nhờ các bác ib để lấy thông tin.

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Chuẩn man đã text ngon cơm