Review và xin vé Thái Bình 2

Lượt xem: 2,121

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Bữa được ông anh rủ đi, ổng có 2 ticket, thì vác trym đi thôi :))
Đến nơi nhìn cái cửa vào nhìn bèo bọt quá, mình đoán chắc cũng bình thường. Ai dè vào trong rộng vãi đái.
Cơ sở vật chất mới nên nhìn rất ngon lành, phòng xông hơi, xông nóng đều đẹp sạch sẽ.

Tới hồi zô massage thì hơi tệ, ko có giường, nằm xuống tấm nệm dưới đất, phòng cũng ko đẹp như ở khu tắm xông, được một em random xinh như mộng, đấm bóp rất nhiệt, nhưng cậy răng nửa lời ko nói :))

Em này hỏi gì trả lời nấy, ko có hứng tâm sự lắm thì phải. Được cái em rất xinh, body múp míp thích nhắm :)) Em đấm đủ bài cũng tạm, nhưng thư giãn tệ vãi lol =)) mình méo ra đc, dù e cho nghịch bưởi bên ngoài, cơ bản là ko có giường, nằm dưới nệm nên em phải quỳ xuống, ko nghịch đc gì ngoài v1.

Thôi bảo em khỏi đi, em cũng lịch sự dễ thương nên bo hẳn 200k dù đếch bắn ra đc khó chịu vãi :))
Tổng thiệt hại 200k tip á :))
Thanks đã đọc

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Anh em ko ai có vé mời bên này nữa sao post lâu rồi mà ko ai comment gì hớt vậy

Tiger Bạc

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
16/4/16
Chủ đề
1
345
222
0 ₿
Bài từ 28/10/2016, lại cmt tào lao đào mộ lên. Nhờ các Mod có đi ngang qua xử lý giúp những topic và các member thế này

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Vãi cả đào mộ, đào để đc gì hả bác?

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Post nó hiện lên bác ko quan tâm thì bỏ qua, bộ em động gì đến bác à?

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Hơn nữa e viết bài từ t10 năm ngoái, nhưng mới 1-2 tháng gần đây mod mới duyệt tin. Em có nhu cầu thì em hỏi mắc gì xử lý =)) vãi bác