Lâm Đồng review vài bé phượng tím để các bác tham khảo

Lượt xem: 2,951

Tuantran11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/9/22
Chủ đề
3
11
4
0 ₿
Tui đi đa số vé 2000k khuyến mãi còn 1500k nên lần nào đi cũng thấy ổn. chắc bác caycuitrumdl đi gói thấp hơn nên các bé phục vụ ko ổn áp lắm. cá nhân tui thấy ở đâu cũng vậy đợt tui đi bên Mỹ Hạnh cũng thấy gói 1000k ổn áp hơn nhiều so với 700k. thái độ các bé khác hẳn.
nói sơ sơ Phượng Tím nha, CSVC mới nên ổn, có xông khô xông ướt đầy đủ đánh giá 8/10
Nói về các bé nha.
lần 1 đi bé Quỳnh miền tây rất hiền ít nói lắm luôn. cũng tắm chung vuốt ve xong ra ms khỏe ms mệt đều ổn nhưng bé ngại ít nói. tướng múp V1 hệ cam. rờ nắn vét thoải mái nha các bác.
Lần 2 bé Muội miền tây. SV đỉnh nhưng body tạm. kiểu có con rồi nên body tạm thôi nhưng phục vụ đỉnh liếm láp chiều các bác hết cỡ. thích bé này nhất.
lần 3 bé Bi quê Bình Thuận. bé náy SV cũng ổn và là bé mà tui thấy body ổn áp nhất. múp V1 vừa tay.
Lần 4 tui đi vé 3tr5 khuyến mãi còn 2tr8 đi 2 bé 1 lần và gặp bé Mai và bé Tươi. dô tắm chung 2 bé cực phê như bị hấp diêm vậy. 1 bé thư giãn trong bồn bé kia bú liếm phê lòi. thư giãn lần 2 là sau khi ms khỏe. cha mạ ơi đứ đừ. bé Mai body đẹp hơn 3 vòng chuẩn chỉ mai quê miền tây. bé tươi quê miền bắc body loli ốm ốm V1 nhỏ xíu ko cảm giác lắm.
Riêng tui thấy các bé ở đây dịch vụ đều rất ok và làm có tâm chứ không phải công nghiệp. giá hơi cao nhưng tui thấy đáng để check. bác caycuitrumdl nên thử gói phượng vàng 1500k xem sao nha. tui còn vài bé định rảnh sẽ test hết review cho mấy bác tham khảo.
thêm chút chia sẻ: vẫn thích bé Trâm ms Mỹ Hạnh và tui đặc biệt chê MS SAKURA hai bà trưng. Sakura vé 1tr mà thua xa Mỹ Hạnh chứ đừng nói Phượng Tím. đang tính đi lại Hương Sứ 2 các bác có gì chia sẻ nhe. TKS

• Like
Điểm cảm xúc: Dalats

mandrake

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/2/24
Chủ đề
0
1
1
Hcm
0 ₿
Cách đây 2 3 tuần có khách phải tiếp nên tôi lọ mọ đi tìm chỗ chơi. Nghe hóng hớt Phượng tím là ổn nhất nên mò vào tiền trạm.

Hôm đó buổi tối, tôi đi gói 2m ko khuyến mãi gì, bo locker 200k nói rõ ràng yêu cầu em nào tình cảm chút. Vô phòng thì điểm cộng là có xông khô, xông ướt và bể tắm chung không như mấy cs khác. Đang xông ướt thì em Quỳnh gõ cửa xin phép phục vụ tôi ok luôn tại cũng có biết đổi em nào đâu, quản lý cũng trình bày là đà lạt nhỏ sợ lộ tt các em nên không làm catalog.

Em xả nước bồn tắm chung, trong lúc chờ đầy bồn anh em tâm sự quá trời, em cũng không ít nói đâu. Em sn 2003 (hiện tại nhỏ tuổi nhất cơ sở) quê Cần Thơ được chị rủ lên làm được 3 tháng rồi, giờ thì chị về quê rồi còn em ở lại . Vô tắm chung thì cũng kiểu mẹ tắm con, sờ mó thoải mái.

Đến đoạn thư giãn em kêu ngồi lên thành bồn để BJ. Đến đoạn cao trào khai súng thì tự dưng em siết tay làm điếng hồn, chỉ sợ bị thọt ngược lại.

Sau đó là massage khoẻ, em nude 100% cũng làm đủ bài, đá nóng, hỏi han đau mỏi phần nào để tập trung massage. Đương nhiên lực tay và độ chính xác không thể như bên hội người mù và nguồn sáng được nên tôi đánh giá mức trung bình thôi. Sau là màn đổ dầu trườn thái với nuru gì đó đối với tôi cũng bình thường không ấn tượng lắm.

Cuối cùng là màn thư giãn cuối, trời ơi em HJ hoạ mi tôi như kẻ thù truyền kiếp vậy, siêu mạnh bạo kiểu cho xong vậy. Tôi nói vậy anh ra không nổi đâu em, thôi đổi qua 69 đi làm nhẹ nhàng thôi. Em bảo thôi anh sờ mó thôi được không, sáng em tỉa lông bị rách da rát lắm (?). Thế là tôi phải nằm chịu trận để em dày vò hoạ mi tôi 10p nữa, em lại ngồi sát xuống dưới tay tôi nào đâu mà với tới sờ với chả mó. Được một lúc em ngồi thở hồng hộc, tôi nhìn mà nản xìu luôn. Thế là phải kêu em pha ly trà gừng uống, đắp khăn nóng lên mặt để định thần lại (nghĩ lại thấy ngu vl, khăn không biết giặt gĩu có sạch khô đem bỏ lên mặt dính HPV thấy mẹ luôn).

Nằm nghỉ tám một chút thì em đề nghị thư giãn tiếp, tôi nói em làm nhẹ nhàng thôi với đứng dịch lên thì mới sờ mó được chứ. Cuối cùng em BJ + tôi phải tưởng tượng trên trời dưới đất mới ra nổi. Mà ra cũng không yên, em lại siết mạnh tay giữ chặt làm tôi giật thột lần hai. Sau đó em kêu tôi vào bồn tắm chung tắm tráng lại là kết thúc. Nhìn cái bồn mình vừa bắn vào chưa thay nước mà kêu tắm lại thì... Tôi tự tắm vòi sen cũng là phòng xông ướt luôn, ra ngoài em đã mặc đồ, lấy máy sấy tóc sấy khô là kết thúc.

Tôi không yêu cầu ăn uống nên không review cụ thể được, trong phòng có nước suối, trái cây và trà gừng dạng túi pha uống liền.

Tổng thiệt hại 2m+200k locker+ tip thêm em 500k. Ra có than phiền vụ 69 thì quản lý bảo các em làm nhiều, mệt, chưa ăn gì từ trưa (?) vân vân và mây mây.

Cuối cùng tôi phải gọi một em pg đi kín đi chơi vòng vòng với khách rồi về khách sạn thích làm gì thì làm. Còn hoạ mi tôi sau quả dày vò đó tê mất 2 hôm mới hồi lại được

• Like
Điểm cảm xúc: caycuitrumdl

Tuantran11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/9/22
Chủ đề
3
11
4
0 ₿
Chắc bác xui gặp ẻm lúc ẻm đứ đừ rồi. Tui đi toàn đi giờ trưa hoặc 1-2h chiều nên lúc đó các bé đang còn vui vẻ kk. Vé bác 2tr là bác đi buổi tối chớ vé đó khuyến mãi còn 1tr5 từ sáng tới 3h chiều á. đa số các bé ở đây ko xinh lắm nhưng thấy bé nào cũng nhiệt tình. đánh giá cá nhân tui thôi kk

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
32
15
34
0 ₿
Vừa đi vé 1980 ko khuyến mãi về đây bác. Đi bé Tươi luôn. Thực sự vẫn k hài lòng được với số tiền bỏ ra. Giá này ở SG mình đi mấy em phải 7 8d chứ mấy em ở đây đánh giá 5d là hết. Tay nghề làm khỏe và mệt đều yếu. Nên thôi sau đi xả vẫn nên đi HS ngon bổ rẻ đáng đồng tiền hơn

TiTiGoGo33

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/24
Chủ đề
0
1
1
Đà Lạt
0 ₿
Thư giãn 2 lần mà được 1 lần, lần 2 thì full HJ mà còn làm kém. Nuru thì chưa được 3p, làm xong cũng không tắm lại cho khách. gói 120p mà 40p bận quần đi về là các bác hiểu rồi. Nói chung nên tránh, nghe thằng này lùa gà chỉ tốn tiền.

• Like
Điểm cảm xúc: caycuitrumdl

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
32
15
34
0 ₿
Đúng rồi bác. E gặp bé kia thì nhiệt tình nhưng thực sự kỹ thuật ms mệt kém quá ko ra nổi. Nói chung ko đáng giá tiền

Convitvang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/24
Chủ đề
0
3
1
Đà Lạt
0 ₿

Bác cho hỏi book mấy em PG này ở Đà Lạt thì như thế nào ạ. Em cảm ơn. Mà qua đêm thì giá sao ha.

Putin

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/2/22
Chủ đề
9
219
30
0 ₿

Hi mình cũng muốn book PG, cho xịn ít kinh nghiêm với bác

forgetusd

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Nghe các bác nói nhiều em cũng phải đi cho có kinh nghiệm. Em đi vé phượng hồng, hình như là 2m. Chỗ này rộng để xe thoải mái. Vô thì có 3 nvien. 1 quầy, 1locker, 1 bạn nữa chắc là bếp. Vô thì locker dẫn vào phòng luôn vì vé mua sẵn rồi. Locker có giới thiệu vé này 2 lần với có cia giải thích gì đó mà say nên k nghe. Vô trong phòng thì mình cởi đồ đi xông ướt luôn. Nói sơ qua về phòng thì rộng, to hơn những chỗ khác. Không gian rộng nên cảm thấy thoáng hơn. Được 2p là locker dẫn nvien vô hỏi bé này làm cho mình được không. Mình tính đổi nhưng 1 phần sợ phiền + thấy bé cười cũng tươi với cả hơi say nên oke luôn. Xong thì đi xông ướt. Phòng có hơi nhưng k nóng, ngồi lạnh vcl nên được 2p đi ra luôn. Xong cái ra xông khô. Xông khô thì phòng oke, nóng nên ra mồ hôi khá đã. Sau đó ra thì chào hỏi em nó. Lúc này vẫn say nên chưa đánh giá về em nó. Rồi đi tắm. Bể to với nvien mở nước trước ngâm rất đã. Rồi quy trình thì như ở Sài Gòn.
Bé số 16, mặt thì đánh giá bình thường được cái cười rất duyên. Mình k đánh giá v1 v2 gì hết vì mỗi người 1 gu. Thái độ khá tốt, như người yêu vậy. Rất hay cười và bắt chuyện. Xong thì mình out 2l. Phần ms khoẻ thì so với mấy lần đi Sài Gòn mình thấy nó cũng na ná nhau. Ms mệt thì đúng là không bằng du bai ở Sài Gòn nhưng có lẽ do thích bé với bé làm nhiệt tình nên mình vẫn ưng. Mấy chỗ khác ở Đà Lạt thì cũng vậy thôi. Có lẽ muốn được như Sài Gòn thì cứ về Sài Gòn mà chơi thôi các bác ạ
Xong thì ra về. Lockker dẫn ra rồi quầy đưa mình lên chỗ ngồi nghỉ, được 1 phần tim thuốc bắc ăn oke phết. Một phần cũng do đói vkl ra. Tổng thiệt hại là vé đó, hình như cả tip rồi. Bạn mua vé cho nên mình k rõ. Vé cỡ 2m. Mình có để ý là nvien + phục vụ k đòi tip nhưng nếu thích thì cho cũng được. Bé thì lần sau quay lại mình tip cho. Locker cũng thế vì k mang theo tiền mặt. Chuyển khoản lằng nhằng mất công :))
Đấy cảm nhận lần đầu của em đi ms phượng tím khá tốt. Sẽ còn quay lại
Đà Lạt thì nghe nói còn hương sư bên ng thị nghĩa chưa đi thôi

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
31
14
Tphcm
0 ₿
Viết dài mà phần chính đíu có, miễn tiền nhuận bút nhé

nhanit

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/24
Chủ đề
0
17
7
Dĩ ăn,bình dương
0 ₿
Tui đi chỗ có 500 mới đây t 2024 ko bo thêm xèng nữa ,bú vú bú cu đầy đủ ,ko tắm chung đứng ngoài tắm, ko nuru trườn chỉ liếm người ,ban đầu ko cho tui liếm sò mà giọng nói tui như có uy lực bé xoay ngườI cho tui bú mặc dù là lần đầu tui gặp và đi bé hi hi quý vỵ thấy tui cũng đỉnh chứ hi hi

forgetusd

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Em chỉ muốn nói là ở Đà Lạt thì chỗ này em thấy ổn nhất rồi. Có bên nguyễn thị nghĩa chưa đi mà mấy ae bảo ngon lắm. Còn bác thích review thêm đoạn nào thì cứ nói. Haha

forgetusd

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Hôm rồi có qua hương sứ bên nguyễn thị nghĩa. Cơ sơ vật chất thì hơi chán. Nv thì nhiệt tình, ngoai hinh tàm tạm thôi. Giá thì rẻ hơn. Vé có 200k. Tip 500 bj. 700 thì 69 :)) nhưng chắc k hợp với mình. Vẫn thích phượng tím hơn 2 củ xứng đáng hơn

• Haha
Điểm cảm xúc: Chúc Long

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
31
14
Tphcm
0 ₿
Gái xinh ko

Truong Nguyen Truong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/23
Chủ đề
0
2
1
Sai Gon
0 ₿
Chúng tôi không phải gà nên bạn đừng hòng lùa :)).. càng lùa càng ế thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Chúc Long

Truong Nguyen Truong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/23
Chủ đề
0
2
1
Sai Gon
0 ₿
bạn có thể nâng bi để Pr nhưng đừng dìm chỗ khác. xấu tính thế =))