review Vườn Mai, Tô Châu

Lượt xem: 5,325

mylove182vn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/17
Chủ đề
1
4
0
42
0 ₿
Sau khi dò la tin tức,mình liền xách chiếc xế cùi mượn của thằng bạn đi lên vườn mai vào lúc 17g. Đến nơi thì kg thấy e út đâu cả, toàn là mấy a ngồi đợi. Chắc các bác cũng suy nghi như e, đi sớm cho thoải mái, mấy e chưa làm nhiều nên làm cũng dễ chịu. Không ngờ ae chí hướng lớn gặp nhau. Chả lẽ ngồi đợi chém gió với ae, mà mượn xe cũng có giờ, thôi thì chạy về Tô Châu thân quen.
Mình thích đi Tô Châu ở Cái Răng, vì ở đây em út dễ thương, không vòi thêm tiền bo, chiều khách, và tay nghề khá nhất trong các cơ sở của TC ở CT.
Vào yêu cầu những số quen thuộc thì mấy e nghi hết, hỏi mới biết nguyên dàn nhân viên cũ đã nghĩ hết. Thế là random.
vào phòng mát-xa thì e nó vào, làm qua loa, thư giãn cũng không khá hơn. mà kg cho cởi đồ, mất hứng lun.
AE còn chỗ nào hay hay giới thiệu mình với.
ps: mình đi style rồi, không thích vì phòng vip 200k co so vật chất không phù hợp, nhân viên làm thì mat-xa cho có, thư gian cho nhanh, xong còn dư nhiều thời gian mà e ut nó có vẻ như muốn mình ra về sớm.

Tiểu Lý Phi Chim

Tham Mưu
Moderator
Moderator
16/5/17
Chủ đề
9
9
10
0 ₿
Bạn phản ánh về một cơ sở nội dung phải rỏ ràng, nêu rỏ tên KTV như thế thông tin mới khách quan và để cơ sở họ nắm và có hướng thay đổi còn nói chung chung về cả 3 cơ sở thì rất dể gây tranh cải và làm Member khác họ nghỉ bài viết này là một bài công kích từ một cơ sở cạnh tranh .

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Aura style 2 bác thử xem, e đi rồi ktv ở đó cũng ko tệ massage bài bản , thư giản cũng đáng đồng tiền.

Mr_cali

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
0
10
2
34
0 ₿
mình hay đi Style Phương Đông. em út thì khỏi bàn. yêu nghề vui vẽ. rất đáng đồng tiền