Rp 05 đại nam . Chưa từng bực bội , bức xúc , ko thể diễn tả bằng từ ngữ gì .

Lượt xem: 10,661

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

congtubonsa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/1/16
Chủ đề
1
9
4
36
0 ₿
Đại Nam nhiều em nói chuyện shock lắm. Bữa đi em 61 bị em nó phán 1 câu xanh rờn "Anh bo em được bao nhiêu mà hỏi nhiều vậy". Mặc dù mình chỉ hỏi vài câu qua loa xã giao.

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
- Đọc được những cm chia sẻ - đồng cảm của anh em , nói thật lòng tui cảm thấy ấm áp lắm . Lên dd chơi cần nhất là những người đồng đội chất như thế này . Tui tính trả lời từng cm , nhưng nhiều quá , nên viết ở đây để cảm ơn tất cả các anh em 1 lần luôn . Thanks very muck !!!
- Nhớ lại sự việc hôm đó đúng là cũng hiền thật , nhưng có những khoảnh khắc diễn ra bất ngờ quá ,.... Mới đầu tâm trạng rất vui vì gặp bạn bè chí cốt cũ , xong gặp 05 thấy em hơi đanh đá, thì lúc đó là cảm giác tò mò về em , chứ chưa đến bực bội , xong rùi sự việc tiếp theo diễn ra ,.... Rồi trong lòng lúc đó cũng đã quyết định sẽ vĩnh biệt đại nam mãi mãi , nên mới ko làm lớn chuyện , và đôi co với em làm gì .
- Viễn đông tui chưa đi , nên ko biết sao , chứ thấy mấy chỗ nằm đường trung tâm thường gái chảnh quá , Ví dụ đại nam q1 , minh tâm lê quý đôn q3 tui thấy gái chảnh hơn so với minh tâm lý thường kiệt - và MT lê hồng phong , mặc dù cũng đâu có đẹp hơn.
P/s : đi matxa gặp gái chảnh thì bực bội , mang bệnh tức. Còn gặp gái chiều chuộng , dễ thương thì cảm xúc lâng lâng , rồi nhớ ,rồi say nắng, rồi muốn gặp hoài , gặp hoài thì lại tốn tiền và tốn sực . Moaaaa bới vậy bước vô cái thế giới đầy cảm dỗ này ko biết sống seo lun , kkk:p:rolleyes:

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
thua keo náy ta bày keo khác :)))

• Like
Điểm cảm xúc: xe_om_ and kevin.nguyen

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
đồng cảm với bác . Mà nói thật mấy bài rp đại nam quá nhiều , nhưng thông tin quá chung chung . Qua bài viết của tui , thì tui mới thấy được những cm chia sẻ thật , chứ trước đó xem info thấy khen nhiều quá .

• Like
Điểm cảm xúc: xe_om_

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Giấy bút ghi chép lại vào BLACK LIST :D

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Gặp tui mà nói kiểu đó thì chưa đầy 3 câu là em ra ngoài chơi rồi...

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Ôi trời, tưởng có mình Tôi bị em ấy phang cho ai ngờ bác cũng bị, chia buồn cùng đồng đạo.
Trước hết có Black list rồi: No.5; 61 +...... (nản)

• Like
Điểm cảm xúc: congtubonsa and kevin.nguyen

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Chia buồn cùng bác. Con đường massage đôi khi cũng lắm gian nan, lâu lâu boy cũng gặp vái số không được như ý. Mong lần sau bác sẽ may mắn hơn :D

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Số hotline là số của chủ cơ sở/quản lý đó, hầu hết các cơ sở matxa đều dán số hotline phản ánh trong phòng matxa, đa số đc dán kế bên hoặc ghi trực tiếp ở trong bảng nội quy của cơ sở matxa.
T đi matxa thường có save lại sđt hotline dùng để phản ánh, ngày xưa hồi mới tập tành con đường hành tẩu matxa chuyên nghiệp, lần đầu vô matxa bánh bèo t đã save lun số hotline của chủ cơ sở và 1 lần xui xẻo gặp Nhền Nhện Tinh tui đã gọi vào số hotline mắng vốn thẳng lun và em đó lên đường, chuyện đó cũng lâu rồi, hồi 2014

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Mình đồng ý với bác, tuy có số Hot line nhưng mình chưa bao giờ dùng biện pháp này. Bởi vì mình nghĩ ai đi làm cũng vì cuộc sống, nếu mấy em không tốt thì lần sau mình ko yêu cầu hoặc né số đó ra (vì mình cũng giống như mấy em, mình cũng đi làm vì cuộc sống). Mình không muốn triệt đường sống của mấy em, nếu mấy em hiểu được ý mình đang nói sẽ tự biết suy nghĩ (đơn giản thôi, là người thông thái thì sớm muộn mấy em sẽ có suy nghĩ điều đúng đắn này và biết phải làm sao để tồn tại bác bác nhỉ). Mình biết chắc chắn mấy em và quản lý ĐN đều biết rất rõ Forum này nên không muốn Claim, nên để tự quản lý và KTV hiểu.

Vài dòng cùng đồng đạo.

Happy weekend cả nhà. Bác nào họp mặt ĐN tối nay thì kêu em nhé.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
187
29
36
0 ₿
b

Massa nao vay a?

• Like
Điểm cảm xúc: xe_om_

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

Thực sự t cũng chẳng mún đạp đổ chén cơm của ai cả. Nhưng cái gì cũng có giới hạn, với trường hợp ko có thái độ phục vụ khách hàng mà còn vòi vĩnh lại thêm nói sốc, chửi xéo khách hàng như Nhền Nhện Tinh thì đã vượt quá giới hạn và t buộc phải dùng biện pháp mạnh nhất. Với lại lúc gặp Nhền Nhện Tinh thì còn chưa có forum 20k (tiền thân của forum congdong này)nên ko thể lên đây rp cảnh báo nhắc nhớ để e đó tự kiểm điểm. Tuy nhiên làm ngành dịch vụ khách hàng mà có thái độ gay gắt khó chịu và chửi xéo khách hàng thì có bị đuổi việc cũng xứng đáng ko có gì là oan uổng ở đây cả. Âu cũng là bài học cho các ktv khác

Sửa lần cuối:
  • Like

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Đồng ý với bác làm ngành dịch vụ là phải hết sức phục vụ khách, nếu ko vui thì tìm cách để khéo xử lý (theo mình thì mấy e chưa hiểu "Chính khách hàng là người trả lương cho mình". Mình vd: ngành ngân hàng, bất động sản, môi giới, tư vấn... Là ngành mà khách hàng trả lương cho mình). Nếu mấy e hiểu điều này chắc sẽ ko có thái độ đó (tuy nhiên, trong ĐN có nhiều e hiểu điều mình nói, hy vọng các e khác cũng từ từ hiểu ra). Trước đây mình cũng là thành viên của 20k và anchoi.com, nhưng ko cmt. Duy nhất phá lệ ở forum này. Chúc cả nhà có kỳ nghỉ vui vẻ.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: anhkhongdoiqua and kevin.nguyen

truongvoky113

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/16
Chủ đề
1
10
11
35
0 ₿
Ai thích vòng 1 to mà fake riêng tui ko thích, vừ vừa đc rồi ko cần khủng hoảng lắm đâu nhưng đồ thiệt chạm vào coa cảm giác còn fake đụng vào nó sao sao ,

xe_om_

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
9
5
0 ₿
MMT LHP là chuyên gia chảnh và đòi tiền bo. Thế giới ăn chơi này tóm lại là hên xui thôi bác, mấy con đàng hoàng cũng có mà hiếm, ba làng thì nhiều

anhkhongdoiqua

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/5/16
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
bac di roi cho .xin vai so nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.