Rp 06 linh chi buổi trưa nhạt nhẽo

Lượt xem: 3,245

Lãng tử vô hình

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/6/16
Chủ đề
3
11
5
33
0 ₿
Đọc mấy bài rp về linh chi nghe có vẻ hấp dẫn nên trưa hn vào lúc 2h e thử chuột bạch xem sao.
Bc vào ko do dự e lấy luôn pn thường 120k/60" có vẻ hơi mắc so với nơi khác nếu có code, nhưng csvc thấy cũng đk
Cậu lock có vẻ dễ thương nhiệt tình hương dẫn mình.. típ 20k, cho mình e nào teen xinh tí, bc lên pn 5" sau e có mặt, ok đk face mình cho 7d dễ thương
V1 hệ chanh 5d
V2 hơi dư xíu 6d
V3 7d
V4 có mu, ok cũng ẩm
Theo quan điểm cá nhân về csvc pn thường ok, pn vip chưa đi chưa biết
Ko giống những ji e tưởng tượng với những ji các pác nói là chiều khách
Về cách pv cũng như thái độ của ktv cả tiếp tân luôn, lock ban đầu tưởng đâu dễ thương ai dè về sau cũng nhàm luôn.
Về phần ms khoẻ cũng bthng chẳng có ji hay ho, làm ko có lực chán, e này it nói hỏi ji nói đó, mặt buồn buồn thỉnh thoảng cười 1 cái, e còn than làm muộn buồn ngủ, buồn tập 2,xong ms e hỏi thư giãn mình trêu ko, e ngây ngô tưởng mình nói thật nên cứ đứng ko làm ji, nghĩ bụng mẹ cha vào đây ko lẽ chỉ ms thôi ak, phải dục e mới làm, e chỉ hj nhé, ko cho ôm, bóp vếu đk 1 tí đẩy ra, bú bình ko, ko hôn, v4 sờ đk 1 tí cũng đẩy ra, v3 bop đk đúng 1 cái ê ơi, đã thế nc nhạt nhẽo mặt lúc nào cũng thấy như bác mất cười nhạt nữa chứ, cung chang co chieu ji luon, dung hj ko thoi, ko cam xuc, dk 1 luc xong, theo cảm nhân những ji nhận đk mình nói típ e 150k đk ko, e nói khak trc e làm lúc bthng 200k tuỳ a cho bnhiu, mình thì ko qtrong chỉ cho đi xứng với những ji nhận đk thoii, mặt e xị xuống chẳng nói chẳng rằng dẫn mình thẳng 1 mạch xuống, thay đồ xong xuôi lấp ló thấy lt lock ktv xì xào mặt ai cũng như shit, thanh toán xong mình bc thẳng ra cửa về luôn ko ai chào. Nói chung 1 buổi trưa nhạt
Tổng thiệt hại
Tic 120k
Tip 150k
Lock 20k tổng 290k
Thất vọng vs vĩnh biệt ko quay lại lần 2