RP 09 -DDCN- món quà từ Jackychan

Lượt xem: 1,673

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Deptrailacoloi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/11/17
Chủ đề
1
14
3
37
0 ₿
HÔm nay, tham gia event nhưng bị trượt, nên cũng ít vào diễn đàn, cũng may sao đang ngồi rảnh rỗi vào xem tình hình anh em thế nào? Thì thấy bác Jackychan trúng giải nhưng cáo bận và muốn tặng code.
Inbox cho bác ngay và nhận được code. Phải nói bác Jackychan là người share code hết sức có tâm và chu đáo.
Vô cùng cảm ơn bác nhiều, Và không để phụ lòng của bác, nên đã phi 1 phát từ Long An về Q10 để thư giãn ngay.
Lấy số , gọi điên thoại book giờ xong -> phi đến. Hẹn 7 giờ nhưng đường thông thoáng đến nơi chỉ mới 6 giờ 30. Check in và Ngồi chờ và uống nước suối cho khỏe.
Sau đó được locker dắt lên phòng và xong hơi. 1 ngày dài mệt mỏi, xong hơi mới khỏe làm sao,
Vừa bước ra thấy em đi vào, chào xã giao xong, em chụp ngay thằng em mình chào hỏi xã giao luôn, hic, mình cũng không ngại nắn nhẹ quả bưởi tròn.
Sau đó lau mình mẩy, người lạnh run vì mới bước ra từ phòng xong hơi, EM thể hiện ngay là 1 DDCN, kêu mình tới ngồi ghế, em ngồi ngay giữa thằng em đang ngóc đầu của mình cạ cạ, lâu lâu lấy tay rờ nhẹ thằng nhỏ, hic. Thấy tay chân để không cũng kỳ, thôi thì cứ rờ được chỗ nào rờ, , bóp vếu, sờ mông, sờ chym các kiểu.
Được một tí, thì ẻm tắm táp cho mình, cũng không quên nựng thằng nhỏ liên tục, voãi chưởng,
Sáu đó tới màn mass khỏe, em đám rất tuyệt vời, bàn bản có lực, bao nhiu mệt mỏi tan biến, trong lúc mass khỏe mà em nó cứ leo lên mình hảy hảy làm khó chịu voãi ra, thoi thì đưa tay zô cô bé mà móc lốp, kaka. Bên cạnh đó nói chuyện với em với những dâm từ làm hứng tốt độ.
Sau màn đấm bóp khỏe, quá phê, tới màn em nằm úp lên mình, đi những đường lưỡi điêu luyện, dọc từ trên xuống dưới cắn tai, hic, kích thích quá, lật ngữa lại mà BB thôi, hôn hít phê pha, em rên la dữ dội, tay mình không ngừng hoạt động ở khu trung ương, nước tuôn ào ạt, sau đó em cũng dùng cái miệng thần thánh của mình BJ một cách điên dại, mình cũng phối hợp nhịp nhàng với thế 69 với em. thật là đã làm sao, âm thanh dục vọng vang khắp phòng, Một hồi cầm cự được 10 phút thì cũng out trong sung sướng.
Đánh giá:
CSVC : 8đ
SV: 9đ (DDCN, nói chuyện dễ thương, vui vẻ hòa đồng dâm)
Face: 6đ (hơi lớn tuổi, 25 thì phải)
V1: 8đ ( to tròn, ti nhỏ)
V2: 7 đ ( không để ý lắm)
V3: 8 đ( To tròn)
V4: (nước bao xài)
Tổng kết:
Tick: Bác Jackychan share
Tips: 500k
Giữ xe + Locker: 50k
Một ngày tuyệt vời. Một lần nữa cảm ơn bác Jackychan và Mod diễn đàn đã tạo điều kiện để em có được những giây phút thần thánh.

• Like
Điểm cảm xúc: jackychan, xpress and ekdest809

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿