RP 19 - Điêu thuyền, vé 1000d

Lượt xem: 5,689

baokhoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/16
Chủ đề
1
2
7
0 ₿
Trước tiên cảm ơn bác @KaChiuSoa đã tạo ra một sân chơi khá lành mạnh và bổ ích cho ae. E cũng ko ngờ mình lại là người trúng thưởng, càng hạnh phúc hơn với gói ms thái trị giá 1000d :D. E đi được tuần rồi mà sực nhớ quên rp cho ae nên là hôm nay lên viết vài lời cho cđ ae đồng dâm :).
Đt thì cũng đi rồi, mà đi hồi tết lúc đó đang sửa chữa, lần này tới cũng ko khác mấy, chỉ khác là quầy thu ngân chuyển lên phòng thư giãn. zdo móc dt ghi code mà bác Soa đưa cho, thấy e thu ngân hơi lúng túng, kiểm tra đi kiểm tra lại, chắc cái này còn lạ với e ý :D. Xog ra nằm uống trà gừng lấy không khí euro 1 tý.
Lên phòng đưa locker 20k kêu cho a e nào mặt xinh chút. Tranh thủ cởi quần ra xh, độ nóng phòng xh khá ổn nhưng lâu lâu bị nước trên nóc nhỏ xuống nóng thấy mia lun :(. Đang xh thì e bước vào, mình cũng chạy ra lun. Cô bé trẻ lắm, mặt xinh theo kiểu sắc xảo, tóc thì nhuộm màu hơi sáng, cái này mình ko thích. Hỏi ra e nó mới 18t, 18t mà tui nhìn cái nào ra cái đó rồi :D, da trắng như bông bưởi, e cao khoảng 1m6, nhìn kỹ thấy cũng hơi lipid :)
Giọng e nc dễ thương lắm nhưng hơi nhõng nhẽo, gặp được 1 e teen xanh thế này công nhận mình may mắn thật. E tắm táp kỹ càng thằng e và thằng a. Nước trong bồn bị ngập nên mông còn dính xà bông, mình lấy vòi xit làm e cười quá trời :D. Nằm lên giường cho e ms, e ms theo kiểu bốp bốp, chát chát, chắc tại bé còn nhỏ :D, mình cũng thông cảm để xem thế nào. Xog công đoạn ms, e bắt đầu cởi từng cúc áo trên người, mình nhìn đờ cả mặt, cứ như xem trộm gái mới lớn thay đồ vậy :D. Cuối cùng cũng nude trước mặt tui, bắt tui phải làm sao :D.
V1: phát triển hết cỡ :D bóp sướng
V2: có lipid
V3: giống v1, căng tròn
V4: mình chỉ chạm bên ngoài, sợ e đau, nước nôi đủ xài
E nằm lên lưng và trườn lên trườn xuống nhẹ nhàng, cảm giác thật êm ái. Đi xuống cả cặp mông, rồi xuống chân, tư thế này mình chỉ biết nằm hưởng thụ, tay chân ko hoạt động được gì :D. E bảo mình nằm ngửa, cầm 2 cặp vếu cạ cạ vào thằng e, rồi trườn lên người mình, 2 tay mình ôm chặt lấy e cho e khỏi trườn được lun :D, e nhõng nhẽo bảo thả e ra,...đâu có dễ gì, để a ôm tý đã :D
Một lúc e lấy khăn lau rồi cho mình hưởng thụ skill nóng lạnh, thấy sướng tê khó tả :D. E hun khắp người, đi lưỡi tê tái rồi lại bj nhẹ nhàng rồi tăng tốc, mình cố gắng kiềm lại nhưng vẫn chiu thua e, cuối cùng cũng bị e vắt đến giọt sữa cuối cùng, còn tui thì nằm phê như thằng nghiện, thằng e còn giựt giựt :D. Lần đầu tiên tôi đi ms bị hao tổn bình sinh như vậy, đứng dậy đầu gối còn rung rung chỉ biết nhìn e cười, 1 buổi tối ms thật nhiều kỉ niệm khó quên, ra về ko quên tip cho e 500k, vì mình đi vé free mà :D

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Mình hõi ngu tí mình muốn RP Bấm vào mục nào đễ RP hã ae mình tìm hoài kg thấy ! Thank

yamahamga

Tù Binh
Banned
30/6/16
Chủ đề
0
30
3
65
0 ₿
Chúc mừng ,nóng cả người, tuần này tranh thủ kẻo nguội

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
em cám ơn anh conan1306 đã ủng hộ ạ . xin anh conan1306 cho em xin thêm thông tin đã làm cho anh chưa được vui ạ . xin anh inbox cho em . em cám ơn anh .

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Bữa tui củng đi 19 mà tới phần massa mệt e k có liếm khắp ngừoi j hết. Gato với bác quá >.< chắc tại toàn đi gần giờ nghĩ. Cho hỏi bác đi lúc mấy giờ vậy