Rp 2 cs massage khỏe art ở PMH Q7

Lượt xem: 20,621

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
494
569
53
0 ₿
Box massage lành mạnh này hơi đìu hiu, thôi hôm nay liều mạng up cho mọi người thông tin 2 cơ sở mà hồi Tết này mình tốn không it tiền

1) Kelly : nằm trên đường Phạm Thái Bường PMH, Ng Đức Cảnh quẹo vào. Đây là cơ sở làm nail là chủ yếu, nhưng có thiết kế thêm massage. Phòng massage chỉ có 1 phòng, chia làm 3 giường, mà theo e KTV ở đây, ai vô rồi thì coi như lock phòng, kg nhận thêm nữa. Xông hơi ở đây rất đặc biệt, là nano sauna tức là xông hơi bằng tia hồng ngoại, phòng xông hơi rộng chà bá lửa, giá xông hơi tính riêng là 250k/ 1 lần do kỷ thuật nano đặc thù
sảnh chỗ phòng massage được thiết kế khá art và đúng chuẩn spa, nhạc du dương và rất thiền
KTV: từ sau Tết, mình vào đây cho đến hôm nay, chỉ có 1 e, e này 20 tuổi, mặt mũi ok, hợi thấp, v3 khủng long, e này là rau chính hiệu vì rất kg biết gì
Giá vé : 250k-60p, 320k-90p, tip từ 100-200k tùy tâm, vì ở đây các e có lương cứng
service : massage khỏe bài bản, các bác có thể kg mặc quần quấn khăn tùy thích. Khi làm khỏe, nếu nói chuyện vui vẻ với e nó, chuyện có hưng phấn 1 chút xíu hay nhiều là kg thành vấn đề. Ngày mùng 8 Tết, mình đi lần đầu ở đây và đã bị nghiện, sau đó thì quay lại thêm 3 lần nữa, lần nào cũng tốt trên trung bình. Dĩ nhiên khg có HJ, tuy nhiên làm khỏe theo kiểu kg ngại va chạm thì các bác hiểu rồi, nó có cái hay riêng
Em này ngoan lắm, bác nào đúng phong cách mới được, nếu xàm xàm là cũng khó. Chống chỉ định cho ai nghiện massage mệt, HJ BJ
làm xong, xuống quầy trả tiền tic, e cũng kg quan tâm tiền tip, mình phải kêu e lại đưa tip, thích cái ngoan này lắm
GC: ở đây, có loại hình massage trong phòng xông hơi, giá chỉ bao gồm tic xông hơi và massage, dĩ nhiên có tip. Vì phòng sauna khá rộng nên làm massage được và khi mình vào massage là lock phòng, kg ai vào thêm nữa. Mình chưa thử loại này

2) Eva Spa cơ sở này cũng nằm trên đường Pham Thái Bường từ Kelly chạy thẳng chừng 800m.
ở đây kg có xông hơi, quản lý kiểu gia đình, kg pro lắm
phòng massage cũng khoảng 5-6 phòng, các bác cũng kg cần mặc quần khi massage nếu thích
Ở đây mấy e làm khỏe cũng khá tốt. Muốn lướt qua lướt lại thì cứ yêu cầu, dễ dàng thôi
Có 1 e khá xinh, tên Na, 20 tuổi là cùng, nhưng chưa làm
Hôm đó, mình làm e tên gì quên rồi, xuất thân từ 1 spa ở Q1, nên làm khỏe tốt. Tuy nhiên, lúc cuối e gợi ý HJ và BJ giá trên trời, HJ 500, BJ 700, có lẻ e này kg biết giá thị trường nên hét đại, thấy cũng tội ngiệp. Hay là ở đây thuốc được mấy a Korea nên tưởng bở
Đó là lý do chính mình chưa quay lại đây vì cảm giác massage khỏe kg được trọn vẹn
TIC 250k, hôm đó mình tip 200

Địa chỉ cơ sở rất rõ ràng, các bác đừng inbox xin share mình sẽ kg trả lời, bây giờ GG map quá pro rồi nhé
GC: đã share chi tiết cho 1 mem trên forum

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

em note lại nha !!!

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
494
569
53
0 ₿
đã dặn e Tr, KTV của Kelly, bác nào vào nói Pass là bạn a Tấn Thành, sẽ đúng phong cách khỏe có cảm xúc

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
cảm ơn bác, quán này khá gần nhà, vậy là có 1 chỗ matxa khoẻ đúng nghĩ sau những trận banh căng thẳng r :D

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Kelly nghe có vẻ hấp dẫn đó. Mình thích đi massage khỏe nó ra khỏe, mệt ra mệt, ko kiểu "kích thích nhẹ" . Khỏe thì phải có mấy cái phòng spa, xông hơi đúng chất, vào xong ra như đc buff máu.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
248
84
0 ₿
Đánh giá cao kiểu này. Bắt đầu thích Saigon thêm những spa có cảm xúc...

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Đã chẽck.
Csvc Kelly quá ngon, phòng massage riêng tư. Chỉ có 1 em làm nên muốn đi phải gọi book.
Bé này 20, mặt cũng dễ thương. Body xôi thịt nhưng cũng ngon lắm.
Massage thì cũng trung bình bác Tanthanhle ơi, đụng chạm ko nhiều, thua xa bên DN bác. Có gợi ý nhưng em nó sợ.

• Like
Điểm cảm xúc: 90char, Nguyen3636 and tanthanhle

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks bác đã chuột bạch cho AE.
- thêm 2 cơ sở cho AE lựa chọn, thích cái v3 khủng nè

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
248
84
0 ₿
Kelly ngoài em trẻ 20t ra còn em nào nữa không các bác? Gu của em là các em tuổi 30-35, không thành vấn đề. Tuổi này dầy dặn kinh nghiệm và có cảm xúc hơn.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chỉ 1 em duy nhất nên trước khi đến phải gọi xem em đó có bận khách hay off ko.
Bữa có chạy ngang, thấy dàn ktv cũng ngon. Chuột bạch đi rồi viết bài

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Gu 30-35 nhảy qua Duyên Ngọc cho nhanh.

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
494
569
53
0 ₿
thông tin mới nhất :
- Kelly : e Trâm đã nghỉ việc. Tuần rồi mình nghé, a quản lý kiu làm KTV nam không, mình hãi quá, chạy không kịp thở, tui đâu có bi Gay mà để cho nam làm, hic. Hỏi e Trâm, đã bị cho nghỉ, kg rõ lý do
- Eva Spa : từ Kelly chạy qua Eva, yêu cầu e Na, e này chỉ khoảng 20, khá xinh, chân dài. Tuy nhiên, massage khỏe cực yếu, ráng cầm cự một hồi, e hỏi a muốn thư giãn không, e ra giá 500 HJ, má ơi, lại bổn củ của chỗ này, thôi ráng cho hết giờ rồi bb luôn. Cảnh báo ae luôn
Thông báo này coi như đóng topic về Kelly và Eva

• Like
Điểm cảm xúc: boubou, Lonelyboy81 and CAT&DOG

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Bữa em cũng đi 2 cái spa bên q2. 1 chỗ ra giá hj 400, 1 chỗ còn kinh hơn, hj 700-fuck 2tr2....
Em có 1 số mass tại ks ở q10, ktv già (u35), body face trung bình nhưng mas tantric thư giãn rất good.

crocodile

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/17
Chủ đề
2
36
25
49
0 ₿

Giá gì mà ghê vậy ? mình thích tiệm spa có phòng riêng ,có hoặc không có HJ cũng đuọc
Mình cũng hay đi ms mà chưa nghe nói ms Tantric bao giờ ,bác nói rõ hơn duoc không ?

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Bác search tantric massage hoặc massage erotic nha. Diễn đàn ko cho đăng link trang khác.

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

ib mình cái massage u35 nhé bạn hiền.