RP 27 MT 3/2 thất vọng

Lượt xem: 2,161

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
235
163
0 ₿
dear các anh em.
Nay mình vào MT3/2 lúc 16h35.y/cầu 27.Loc báo còn 25p,mừng hết lớn vì 25p đủ cho mình tắm,xông hơi,cạo râu,đánh răng...xong lên phòng cũng lấy phòng cuối.chờ 2p em vào.ấn tượng đầu tiên là da ko được trắng lắm.đấm và dậm lưng thì rất đau.gần như là nhảy lên lưng mình theo tiếng nhạc và dùng ngón tay cái ấn rất đau mặc dù mình chơi thể thao đô mát xa ko phải nhẹ.góp ý thì cô bé này phản ứng là em làm bao nhiêu khác có sao đâu.thư giãn thì rên giả tạo và cố xóc cho nhanh ra.thái độ rất bất cần,xong ko thèm lấy áo và lấy khăn đập mạnh xuống giường như đuổi khách,k thèm đưa giấy cho mình ghi Tip.nói thật là đi mát xa nhiều nhưng chưa bao giờ mình bực mình 27 MT 3/2 như vậy.mình mong rằng các bác trên diễn đàn đừng chiều chuộng quá làm các em ấy hư.( xin nói thêm là 54,35...mình rất vừa lòng.đặc biệt là 54 lễ phép,xong là ân cần như Ng iu.MT cũng nấu mì bò trứng ngon nhưng chỗ để xe phơi mặt ra đường và mấy cái cục đá trong chỗ tắm vẫn chưa khắc phục)thanks Mn đã đọc report.

• Like
Điểm cảm xúc: Người Thương

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
44
10
44
0 ₿
Dự là bé này chắc kiếm đủ rồi, đang muốn ra khỏi ngành đây.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
235
163
0 ₿
Hihi.kiếm đủ thì lặng lẽ ra khỏi ngành.đâu cần đối xử với khách như vậy bạn.3/2 vé đâu có rẻ.đi mát xa mà còn ôm cục tức về nhà.haizzz.bữa giờ mình cạch MT3/2,tự nhiên ấn tượng xấu