RP 31 Điêu Thuyền với Code 1000đ ngày 21/07/2016

Lượt xem: 2,770

LWK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/2/16
Chủ đề
7
290
15
40
0 ₿
Đầu tiên là cám ơn bác @KaChiuSoa đã làm cái chương trình sổ xố rất thú vị cho anh em có sân chơi vui vẻ.Mình trúng cái code hôm 19/7 mà bận công tác tuốt luốt nên 21/7 mới về là tranh thủ đi tới ĐT ngay và luôn.
Tới Điêu Thuyền,vừa vào tới gởi xe mình được dắt lên tầng trệt phòng chờ đưa code ra dc anh tiếp tân xác nhận rồi lên phòng. Vì đi lần đầu tiên nên cũng Random.

Vào phòng đánh giá sơ lược csvc ok hơi đơn điệu 7/10 ,góp ý cái cửa phòng nên dán mờ hết luôn,chứ đang nằm massage mà khách ra vào ngó ngó hoài thấy hơi ngại,vào xông 1 lát thì em vào,mình hỏi thì dc biết e số 31.

Oánh giá em 31 này như sau:
Face nhìn cũng dc.
V1: cam VN (nhưng vẫn OK)
V2: OK, ít Lipid
V3: Chuẩn
V4: Đủ xài.

Em MS Thái cũng rất kỹ. Đầu tiên mình nằm sấp lại để em đưa đôi tuyết lê tựa như cam VN đi khắp từ cổ xuống đến tận các ngón chân. Sau đó mình nằm ngữa ra và em bắt đầu tiến tới trước mặt mình để ms mặt, em cởi cả áo ra nên ngắm rất dễ dàng, sau đó em lại ms xuống khắp người. Kết thúc với màn thư giản quen thuộc BJ & HJ, tuy em không có được kỹ thuật BJ tốt lắm nhưng thấy em làm nhiệt tình với mình cuối cùng cũng out trong sung sướng, ôm e thật tình cảm.
tip 400k, locker 20k, giữ xe 10k

Thanks AE đã đọc RP!

Chúc congdongmassage ngày càng phát triển và đông vui !