Rp 35. Body chuẩn - có mát xa thái

Lượt xem: 9,778

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
Cũng từ list của bác @himura làm mình phải check cho hết. Nói về em 35 thì chắc ai cũng biết bé này có body đẹp nhất nhì tb3 bonus thêm khuôn mặt dâm dâm sẽ làm ae chúng ta Nắng cực khi em bước vào chào hỏi với giọng miền tây ngọt ngào.
Điểm mạnh của em là service, sau màn mát xa khoẻ thì cái gì đến cũng đến. Em dùng cặp núi của em chà nhẹ nhàng từ cổ xuống mông, tê tái đến tận dái. Không kiềm chế nổi em lật ngược mình lại, em ngồi lên đùi mình và tiếp tục dùng dú của em mát xa cho mình từ từ chậm chậm để cho mình cảm nhận 2 làn da chạm vào vao, em đưa cặp núi của em kẹp xúc xích mình trà tới trà lui, em kéo mình ngồi dậy ôm em vào lòng, hôn lên cổ em, bú núi em như người tình. Sau đó em xin phép xuống giường bắt đầu BJ. Khuôn mặt, đôi môi dâm đãng của em liếm cột, đá bi mình trong khi tay mình khám phá body 3 vòng của em, rồi cũng out trong sung sướng.
Đánh giá:
Face : 7+ mặt cực dâm
V1: cam mỹ 8đ
V2-3-4: 8 đ
Tic: 60k tip 250 - lock 20k
Kết thúc buổi chiều thoả mãn vs 35. Tks bác himura

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Phòng thường màh cũng có mát thái lun ah? Chúc mừng pác chủ thớt may mắn

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Hehehe chúc mừng bác. Chậc chậc..con dê non năm nào bây giờ hóa thành Dê Cụ rồi sao :confused:

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
mát xa Thái tuyệt zời vậy mà bác tip em có 250k thôi hả :rolleyes:

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Hôm qua tui cũng mới đi em này, nói chung ko vừa lòng lắm, có nên viết rp ko nhỉ.

• Like
Điểm cảm xúc: ridotoji1989

matxa khoe

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/6/16
Chủ đề
0
77
6
0 ₿
Phòng thường làm j có matxa thái. Chủ thớt chắc bị hoang tưởng. Mới đi 35 về
Phòng thường:
Sv kg có j nổi bật. V1 to nhưng kg đẹp. Nói chung theo mình là 1 số bt. Kg như nhiều bác ca ngợi
Ps: đi sao thì rp zậy. Kg thêm bớt

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Vừa bật máy lên đọc bình luận của bác mà phát cuồng với nhận định này,Miu tui xin mạn phép chia sẻ vài dòng để củng cố lại tinh thần anh em.

Bác nói " Phòng thường làm gì có matxa Thái " : Nhận định này SAI HOÀN TOÀN. Vì sao tui nói vậy,vì ở Thái Bình 3 không mở phòng Vip Thái nhá, chỉ có phòng Thường và phòng Vip,dĩ nhiên là không có mặc định phòng Vip là có matxa Thái. Matxa Thái ở đây phụ thuộc vào mỗi KTV có biết làm hoặc có muốn làm hay không,ko cần xác định loại Phòng,có khi phòng Thường cũng được matxa Thái miễn KTV đó Thích khách đó,Muốn làm cho Khách đó okay men.

Bác nói " V1 to nhưng không đẹp " : okay có lẽ yêu cầu của bác quá cao,nhưng không sao,tui thấy đẹp,và mọi người từng đi cũng khen đẹp là được,ai tin tui thì tin,ai không tin thì xem như đọc giải trí.

Cuối cùng,bác không đi thì đỡ cho anh em khác nhiều lắm,đỡ phải bị kẹt phà.

Bonus : Thái độ và sự phục vụ của KTV tùy vào thái độ và level ăn chơi của Khách :) Ai đi nhiều sẽ hiểu ;)

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
nói chung là duoc ms Thái mà tốn tiền tip có 250k là bak ngon rồi , chúc mừng nhé

matxa khoe

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/6/16
Chủ đề
0
77
6
0 ₿
Tui chỉ nói tui đi sao rp zậy. Còn cái chuyện lv bác đừng nói ở đây. Bửa nào mún thì đi chung. Tui tip bao nhiêu bác tip bao nhiêu. Dám thì đi chung. Tui gặp e vẫn nc vui vẻ lịch sự. Tui chỉ thấy khen e này hơi quá thôi. E phục vụ vẫn tốt nhưng ở mức độ bt thôi. Còn mún thể hiện thì cứ đi chung. Chuẩn bị tiền nhiều vào rồi hãy nc lv ở đây. A e vẫn vui vẻ. Gặp để bít lv bác ntn thôi

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
hôm trước đi với ông bạn, số 7 & 35, mình nhường 35 cho ông bạn, kg biết phục vụ thế nào, ổng xỉn quá mà kg vừa ý, kg biết sao. Mấy ông xỉn kg rp nổi một chuyện đơn giản.
Riêng mình thì thấy số 35 khá vui vẻ lúc ở ngoài, face xinh, body đẹp

matxa khoe

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/6/16
Chủ đề
0
77
6
0 ₿
Rp thì mỗi người mỗi ý. E này nhìn ổn, nc vui vẻ nhưng kg hỉu sao sv bt. Kg như miêu tả thôi. Tóm lại a e vui vẻ. Nhưng góp ý thì góp ý chứ đừng xem thường người khác như bác himura. Mún ss level này nọ

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
có thể bác mới đi lần đầu, em nó chưa cảm nhiều. Thử thêm 2-3 lần cho chắc :D