Rp 35 - Lần đầu gặp e.

Lượt xem: 2,429

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

fairy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
2
41
3
Q8
0 ₿
Đầu tiên ,em chào các Mod và các bác congdongmassage.
May mắn nhận được code của Bé đẹp nên e cũng tranh thủ làm ra là phi ngay qua cơ sở, hơi xa 1 chút nhưng đi vài lần rồi nên cũng quen. Tới 10h10 thì cũng xong hết thủ tục , được anh locker dắt lên phòng 201 ( đi 3 lần đều vào phòng này :D ) , ngồi được 5 phút thì e nó cũng lên ,vừa đứng dậy liền bị e nó đè xuống giường ôm ấp rồi e kêu vào xông hơi . Xong ra e tắm lại ,nc với e chút cũng lên giường để cho e mát xa.
Mát xa khỏe e đấm đủ lực mà hm nay thấy thiếu bao thuốc với đá nóng (mà nghe e nói hm nay hơi mệt nên cũng cho qua.) vừa mát e vừa mút tai làm nổi cả da gà :oops:.
Cũng xong phần mát xa khỏe đến phần mát xa mệt , e cởi áo ra bắt đầu vừa đi đường lưỡi kết hợp với chà sát tê hết cả người ,đi vòng lên xuống vòng qua lại xong thì cũng đến thằng nhỏ e ngậm, mút , đá bi , HJ kèm theo âm thanh sung sướng .Cuối cùng sau 20 phút chinh chiến cũng bại dưới tay e .
Nằm nghỉ 1 lúc thì được e tắm lại rồi thay đồ ngồi nc với e mà tay e thì cừ sờ mó thèn nhỏ :confused: (chắc tại mặc quần thun nên dễ ) . Được 1 lúc thì cũng tạm biệt e về không quên hẹn ngày gặp lại :D.
Đánh giá :
CSVC : Mới , rộng rãi , sạch sẽ
Về e : Số 35.
  • face : 7 đ dễ thương , teen .
  • V1 : 6.5 đ ( nhỏ vừa gái mới lớn :v)
  • V2 : 7 đ ( hơi lipit , ôm sướng )
  • V3 : 7 đ ( vừa tay )
  • V4 : 7.5 đ ( vùng thầm kín e tự đưa mình tới :rolleyes:)
  • SV : 7.5 đ Tuy có mấy bước e bỏ qua ( túi thuốc + đá nóng ) thấy e cũng đem lên nhưng bù lại e rất nhiệt tình , vui vẻ nên tạm cho qua :) .
Tic : do bé đẹp tài trợ
Tip : 600k ( :D có ve free nên e thêm ít mấy bác đừng ném e). + Locker & gửi xe .
Cuối cùng e cám ơn BTC và Bé Đẹp đã tạo sân chơi tạo điều kiện cho ae trải nghiệm.:D
Cám ơn các bác đã đọc :) .

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
bé làm là chỉ có lê và lết về thôi . chúc mừng bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: fairy

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Nghe bác nói mà Gà nhớ 35 quá, nhưng mà gặp E rùi, ko tốt cho lắm. Thôi thì tạm lánh xa Dubai BT 1 thời gian vậy. Ko trách móc or ko có vấn đề gì về 35 mong cơ sở đừng hiểu lầm tội Gà, tội cho 35.
Mà cho Gà góp ýk bữa vô ngay cái phòng nào, do đi nhìu phòng quá ko nhớ hết, nghe tiếng máy bơm nước hay gì đó mới đầu tưởng quạt hút bị hư chứ, âm thanh của nó vọng lên nằm nghe nhức đầu gê lun ák, 2 tiếng thư giãn mà cứ như đang bị tra tấn cái đầu vậy...mong cơ sở khắc phục cho những AE có vô phòng đó ko bị như Gà. Thanks.

• Like
Điểm cảm xúc: fairy

hocon84

Tù Binh
Banned
23/10/15
Chủ đề
0
23
3
34
0 ₿
Mình thích những em vừa tay, múp và trắng thôi, không thích mấy em kiểu vòi vỉnh tiền khách hàng.

fairy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
2
41
3
Q8
0 ₿
:D e cũng giống giống bác mà thấy mấy e ở đây cũng ít vòi khách (tại e chưa bị lần nào) chỉ có nhìu lúc không biết mấy e mệt hay sao ấy mà làm giống như cho xong thôi à.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.