Rp 36 mới!!

Lượt xem: 9,838

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoangtumassagevip

Tù Binh
Banned
10/6/18
Chủ đề
1
7
3
31
0 ₿
Nay rãnh với có hứng sẵn rp cho ae, hôm qua mình có tí việc bên tân bình, đi 1 hồi ngang qua minh tâm LTK, thầm nghĩ cũng lâu rồi mình chưa ghé đây thôi thì tiện thể sẵn ghé thăm mấy e hâm nóng cậu nhỏ Mình vào thì dc 1 a locker giới thiệu nói bé mới vào làm dễ thương lắm, nghe cỏ non mà lại còn cute vậy nên đành lòng gọi thử e nó vậy hehe Thôi vào thẳng luôn cho ae khỏi dài dòng chi mệt!!
Massage mệt: 7d đủ bài nhưng lực hơi yếu chắc tại do e nhìn tiểu thư quá, mà thôi kệ e đẹp e có quyền, chống chỉ định a nào thích massage nhé!!
Body: 8d mình dây đích diu, đặc biệt da trắng như Ngọc Trinh
Face: 9d phải nói là 1 số khá xinh trên mặt bằng chung ở đây, có nét giống hoa hậu đại đương, hợp với a nào thích teen hot girl
V1: 7d vú hơi lép nhưng còn nguyên zin căng tròn như gái mới lớn, sờ ngực e này mình có cảm giác như e người yêu mối tình đầu tiên thời học sinh của mình lúc trc v, mớn mớn mới lớn thích lắm
V2: ko để ý cho lắm
V3: 8d như đã nói ở trên, e này thuộc mình dây đích diu, đích này chơi kiểu doggy là bao phê kkk
V4: 8d, nhỏ mà sung quá nước tràn bờ đê con dê
Phần mệt: e cho khám phá thoải mái, e làm từ từ chậm rãi, đường lưỡi e nhẹ nhàng ôi thôi phê cmn sướng, hj, bb...cái gì ko mua dc bằng tiền thì sẽ dc mua rất nhiều tiền nhé ae, nói tới đây thì tự ae hiểu hehee
Đánh giá: riêng e thì thích e nào xinh xinh nhìn mới có hứng nên mình sẽ gặp lại e
Tip: mình đi VIP quen nên dc giảm nên tip e nó 800k
E nó làm ca 11h ae nào thích hot girl thì ghé ủng hộ e nó cho nhanh đi nâng cấp v1 nào hehee

• Like
Điểm cảm xúc: Trien, Kamelot and Boyvip

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

Ngon, đi VIP ơ đây gần chục lần mà thằng S chưa bao giờ giảm cho 1k ;)

thích-vét-máng

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/18
Chủ đề
0
30
8
37
0 ₿
em này nhìn sơ thì xinh,nhìn gần thì chỉ tàm tạm,kĩ thuật kém vì mới làm dc vài tháng.
Ko cháo lưỡi,ko hoặc chưa BJ
Có nhiều tiền sẽ ịch dc

• Like
Điểm cảm xúc: Trien

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Bro này đã giác ngộ chân lý của mình nhỉ. Chúc mừng bro. Có điều bro tip 8x cho cái gọi là k đc bằng tiền thì bằng nhiều tiền à. Kiết thế với e nó.

• Like
Điểm cảm xúc: _Relax_ and hoangtumassagevip

hoangtumassagevip

Tù Binh
Banned
10/6/18
Chủ đề
1
7
3
31
0 ₿

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Xác nhận như report này của bro thích vét máng.

• Like
Điểm cảm xúc: _Relax_

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Bé 36 hơi móm, nói chung có nét, tính cách dễ thương, ko phải dạng hiền lành nhưng là người biết trên dưới phải trái rõ ràng, bé này mà v1 và sv khá hơn chút là tui theo bé dài dài. Sv ở đây là bé ko làm cho tui gì hết, toàn tui “làm” cho bé :D

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Vãi,Relax, bro dễ dãi tới vậy à? Hay bị nhầm???
36 MT LTK nó sửa cái mặt banh vậy mà móm gì trời. V1 thì thuộc hàng nhỏ nhưng do bé hơi múp nên tạm chấp nhận. V2 lipid nhé. So bs 6 thì múp đều nhưng 6 thì natural hơn.

thích-vét-máng

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/18
Chủ đề
0
30
8
37
0 ₿
Em này thì cũng dc thôi,mình đi thì em nó ko bj cho mình nhưng nude 90 %,vét máng dc nhưng ko cháo lưỡi,có gợi ý c hịch nhưng ẻm nói giá trên núi nên bỏ qua.Nói chung em này nhan sắc về ser chỉ xếp loại trung bình khá,cũng ko có ý định đi lại

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
667
451
0 ₿

Tui thấy em này cũng tạm được. Không tệ như trên vì tui thấy xinh.
Nhưng cũng thuộc dạng không dám quay lại, không hợp cho lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.