RP 37

Lượt xem: 9,432

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Dạo 1 vòng diễn đàn thì toàn bài về matxa Thái mà số mình đi Thái sụp 2 lần nên k còn mặn mà, kiếm mấy bài về Minh tâm thì chẳng thấy nên làm bài rp cho ae hay đi Minh Tâm có thêm sự lựa chọn

Mình đi e này trước trận Pháp - Bỉ mà do lu bu vs lại thức khuya xem nên mệt mỏi nay mới có thời gian viết bài. . Số là đi random để chuột bạch vài e mới. . Lúc vô phòng thì gặp đc e ấy dắt khách ra thấy ok nên kêu luôn. Đánh giá nhanh

SBD : 37
Năm sinh : 93
Face khá xinh theo kiểu mặn mà nhé
V1: vừa tay nhưng hơi xệ ( theo kiểu có baby rồi)
V4: nước nôi ok
Về matxa khỏe : Đủ bài, làm đến hết giờ, không có hiện tượng xuống sớm nhé. E làm matxa kĩ như mấy e matxa khỏe ấy. Bonus cho mấy bác là vừa matxa k biết vô tình hay cố ý e ấy lướt lướt qua thằng e của mình, có khi còn dừng lại vuốt vuốt vài cái r lại matxa khỏe tiếp
Về matxa mệt : HJ, BB, click ty, cởi áo trog và ngoài cho ae có thể làm j tùy thích, chủ động dang chân và kéo phoẹt mơ tuya cho ae nào thích thám hiểm

Đánh giá cá nhân: Thích hợp vs bác nào thích khám phá và matxa khỏe, nhẹ nhàng vs e ấy thì sẽ đc như ý các bác muốn. Còn mình vẫn hóng chờ số 31 mà các bác đồn để trải nghiệm xem sao và tiếp tục tìm kiếm các e skill khá hơn. À mà e này mình thấy ok ở 1 điểm là lúc ghi tip e ấy k nhìn mà dắt mình ra phòng. K có dấu hiệu vòi vĩnh. Điểm cộng về thái độ

Cảm ơn các bác đã đọc bài rp dài dòng của mình. Chúc các bác có 1 mùa wc k nhảy cầu

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Có phải e này có 2 đồng tiền ko? Mình dây?

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Chúc mừng bro, bro nhấn ga tí nữa là bùm cmnr, haha...

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Bùm chắc đc phòng vip thôi chứ thường k đc bùm. . Mà mình kinh tế k đc dư dả nên cao lắm là BJ thôi chứ k dám bùm hehe. . Bùm là ăn mì gói cả tháng luôn

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Lọt khe hay ko thì tuỳ ngày, nhưng wear-off thì tọt khe đi

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Chúc mừng bro, đổ thêm 1c xăng nhấn ga là bro tới bến luôn rồi.

Tinhem806

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/6/18
Chủ đề
1
19
4
35
0 ₿
Em này đẹp kiểu mặn mà, tướng người múp múp.
Đặc biệt khi thư giản em ấy làm rất phê, lt, bb, hj và bj rất nhiệt tình.

haiau377

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/3/16
Chủ đề
2
6
1
37
0 ₿
Bác nào có sdt minh tâm ltk share mình với ?
Sẵn tiện cho hỏi có số nào mông to ko mấy bác , mình thích thể loại ass-love

Tinhem806

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/6/18
Chủ đề
1
19
4
35
0 ₿
em 37 có bj nhé bác, em làm khỏe cũng rất tốt đó, thái độ vui vẻ nhiệt tình, là một số đáng đi, hôm bữa tui đi phòng thường, nhưng cũng tuy vào mỗi người mà có được bj hay không. Để biết chính xác ntn, bác nên trải nghiệm là thực tế nhất. Chúc bác vui vẻ.