Rp 38 Duyên đến đôi mắt buồn

Lượt xem: 5,280

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Bữa giờ đọc được một bài viết của chú Blacksheep thấy hay quá nên mạn phép mượn tí văn phong của chú để Rp cho anh em đọc. Một phần cảm hứng do chị chủ đăng hình bé mới thấy hấp dẫn quá nên nhất quyết phải đến xem thử.

Chẳng là hôm qua đi làm về mưa tầm tả đến đoạn tân sơn nhì phải dắt bộ về đi ngang qua TT thì thôi bổng dưng nghĩ đã lỡ vậy vào chơi tí rồi nước rút về chứ đuối quá rồi.Thế là cố gắng dắt một tí thấy được Tây Thi thấy nhẹ cả người bước vào đá chóng xe xuống cho giữ xe dắt dùm rồi gọi hotline lấy code. Ngồi chờ lát thì có tn đến lại ngay quầy quất vé Thái ngay và lên phòng đưa hình bửa chị chủ đăng yêu cầu locker bé trog hình và bo cho ku locker 30. Thay đồ nhanh bay vào phòng xông hơi cảm giác dễ chịu bao nhiêu sao cả tiếng dầm mưa dắt bộ mệt mỏi.

Khi bé 38 bước vào thì ấn tượng đầu tiên đó là nhìn dễ thương, nhẹ nhàng, hiền lành, tươm tất và đặc biệt là V1 siêu khủng có thể 1 chín 1 mười vs 07.
Sau đó thì cũng chào hỏi xã giao vài ba câu, lần này không như bác Blacksheep hỏi tuổi em nó em nó nói 23 tuổi. Em này người miền Tây nên giọng nói rất dễ thương đôi mắt lúc nào củng có vẻ gì đó ngây thơ vô số tội và buồn buồn nhưng kiểu thấy giống ngại ngùng như gái về nhà ck nên rất cưng hehe.

Rồi em nó củng tắm chậm rãi từ từ hết thằng anh từng milimet đến thằng em nhẹ nhàng không công nghiệp chọc chọc em nó em nó cười có vẻ e thẹn rất dễ thương.

Sau đó ra phòng ngoài em nó massa người từ tay chân đầy đủ rồi mới massa đầu đang mệt mỏi bổng muốn ngủ luôn nhưng thằng em cứ thức làm thằng anh củng khó ngủ hehe.
Rồi cũng đến phần được mong chờ nhất hehe. Massa Thái thì em này là khỏi chê với V1 khủng đi tới đâu tê dại đến đó xong rồi em nó BJ 90% 5' ra trong tê tái rồi ngồi noi chuyện thêm với em kêu em nó xuống xem đường nước rút chưa thì em báo chưa nên lấy thêm vé thường ngồi trong phòng tâm sự chơi.

Nói tóm lại:

Em thuộc dạng đầy đặn ngực tấn công mong phòng thủ, 3 vòng ổn định rất đẹp. Em này củng cho khám phá nhưng trong mức độ cho phép của qui định của cơ sở thôi nha, bro nào đòi hỏi nhiều quá thì không đc đâu nha, làm vậy tội nghiệp e ấy bị quản lý la nữa mắc công.
_Em làm rất bài bảng, nhẹ nhàng, diệu dàng như người yêu, ân cần, không hối thúc, không công nghiệp.
_EM thuộc dạng tình cảm nên các bro cũng nhớ nhẹ nhàng tình cảm với e ấy nha.
_Cảm giác rất thoai mái sau khi được em massa.
_Nói chung là còn nhiều, các bro cứ tự trãi nghiệm nhé!

Tic 340 giảm 70 do có code còn 270 va thêm 1 tic 140 nửa. Mình tip 500. Em này củng rất xứng đáng nhiều hơn nhưng do chưa đến tháng lương nên vậy thôi.

Chúc toàn thể anh em luôn luôn vui vẻ và ngon chym nhá. Thank chú Blacksheep đã cho cảm hứng viết bài hehe

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Số 1 và số 19 là những số đáng chẽk khi ghé TT.
Martin vừa đi tối nay, nhưng chưa có thời gian làm rp

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam

tringuyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/16
Chủ đề
1
32
16
33
0 ₿
phải bé này có CIA luôn cho kích thích nhiều giống mấy bé kia nhỉ

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
có thông tin bé sửa ổi rồi, với hình như do cơ sở khác cạnh tranh làm bài xấu cho ẻm