RP 46 Minh Tâm CH - số mới dâm dâm cô nương

Lượt xem: 4,690

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
Chiều cuối tuần "nắng cực" quá nghĩ ngay đến giải toả cho thằng em, xách xe chạy thẳng Minh Tâm CH, nơi thân thuộc và để lại bao kỷ niệm. hihi.
cũng xông hơi xông khô rồi ngâm chân. yêu cầu mấy số quen thuộc thì bé nghỉ phép, bé về quê tân gia nên yêu cầu locker kiếm bé nào có kỹ thuật tốt, được giới thiệu 46 mới làm 2 tháng từ saigon star qua.
về face: 7d bé xinh và hay cười, rất yêu nghề và làm cho mình thân thuộc ngay từ lần đầu gặp mặt. bé khá cao tầm 1,62m
v1: hơi nhỏ nhưng vừa tay, mềm mịn.
v2: em thon ghọn.
v3-4: bé cắt tỉa, múp máp cho mình động chạm thoải mái. mu bé cao vs múp máp, lông cắt tỉa mọc ra đâm vào tay mình hay hay. thuộc dạng DDCN
về service: 8,5+ với mát khoẻ cũng đủ bài và khá kỹ, kỹ thuật bé khá tốt.
còn về mát mệt: bé chăm sóc thằng em mình rất chu đáo, lúc lên lúc xuống rất kích thích, bé chăm sóc thằng em khá lâu và làm cho mình tê tái, rồi líc ti, hôn vú, chăm sóc như người tình, lúc cao trào bé hj cho mình gần ra rồi dừng lại vuốt ve, rồi lại cao trào. phải nói cực kích thiach rồi xin phép em làm cho ra nhé anh. Kiềm chế nãy giờ mới được giải thoát. quá đã.
Thằng em mà mệt mỏi vào gặp em khoẻ khoán hẳn ra.
tic 190 code tip 300 cho buổi chiều tê tái.

zenzo106

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/14
Chủ đề
0
46
4
35
0 ₿
Hwa đi 46 đúng như rp, lúc xuống tính tiền thấy 1 em đi ra face xinh, ngực bự ( thấy tờ tip ghi số 22 ), bác nào đi số 22 chưa, cho mình thông tin với

• Like
Điểm cảm xúc: badboy35353

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
mình đi khá nhiều số hot ở MTCH thấy 46 này làm mình phê nhất :D. bé 22 mới chưa đi, hóng report