RP 52 Đại Nam: xin lỗi nhưng anh phải né @ @

Lượt xem: 13,192

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Tui hơi bị thích ý tưởng này của bác Hido nhe. Tui đang hình dung Chân dài đại hiệp đọ sức Diệt tuyệt sư thái, chắc kinh thiên động địa lắm đây:rolleyes::eek:

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham and New Vision

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Các đại hiệp tha cho tại hạ, tại hạ công lực non kém, 0 dám so tài với sư tỷ ấy đâu ạ, xin cam bái hạ phogn trước vậy :oops:

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Bác mà kém chắc tui nhà quê mới ra tỉnh quá hhehehehehehe, à bác có mắng vốn quản lý về em nó không thế?

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Đại hiệp quá lời, tại hạ lấy làm xấu hổ. Ah tại hạ 0 mắng vốn quản lý vì, đó là cách cuối cùng tại hạ sẽ làm nếu em nào quá đáng, nhưng chưa bao giờ áp dụng. Đổi người là em nó hiểu rùi ạ :)

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Mình thích cách xử lý này của đại hiệp. Lúc trước mình hiền quá nên mới bị sư thái bắt nạt:(

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Đại hiệp quá khen, tại hạ thực sự nông cạn, vẫn đang học hỏi thêm bằng hữu trên này. Đại hiệp có cần thêm thông tin gì cứ inbox tại hạ nha.

truongvoky113

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/16
Chủ đề
1
10
11
35
0 ₿
mình cũng từng làm em 52, mình yêu cầu 32 mà em nó bận khách ( nghe cái anh dẫn lên nói vậy) nên điều e này vào làm cũng đuôi 2 nên thử xem sao mà sao 2 ẽm 1 trời 1 vực, e kia dễ thương bao nhiêu thì ẽm này da ngâm, nc ko có duyên, sửu nhi, nhan sắc thoải mái lắm cho 5đ, massa lực hơn em 32 ( vì e 52 bự con hơn mừ) nhưng phần kia thì quá chán,lại còn ăn nói vô duyên nên mình dự là né lun chắc bữa đó đi ko coi ngày ☺️ em 32 gặp mình ở cầu thang e có bảo là hôm nào a vào đt trc cho e,nghe giọng là chùn chân mổ khớp gối rùi các huynh né 52 ra nhé, kẻo mất hứng lại phải đổi ng ☺️

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Lại thêm 1 huynh đệ gặp tình trạng giống tại hạ rùi, chia "vui" cùng Trương giáo chủ nha :D:D

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.