rp Ánh Dương Q9

Lượt xem: 20,440

rescap

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/15
Chủ đề
1
14
8
31
0 ₿
Xin chào a e. Hôm nay nổi hứng nên e tạt qua AD test thử. E xin rp ngắn gọn như sau:
E số 10 tên H***.
Face cũng khá 7đ
V1: hệ quýt, nhão
V2: có lipit
V3: bt, do dáng nhỏ người
V4: ít nước, ko ok lắm
Đặc biệt ko hôn môi và ko bú bình
Đc cái đa số ở đây e út trẻ, do e hài hước với ko đòi hỏi j nhiều nên số 10 rất nhiệt tình. Có cái thời gian nói 60 mà có 45 à.
CSVC ok
Tic 120. Tip 200. Locker 20k. Đặc biệt locker vòi tiền.
Thấy ít a e rp về AD nên rp cho a e tham khảo. ^^

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Mấy cái "đặc biệt" của thớt nghe mà hết hồn :p... giá cả và chất lượng có vẻ ko hợp lý :cool:
Thanks thớt đã rp cho anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: rescap

rescap

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/15
Chủ đề
1
14
8
31
0 ₿
thằng bạn đi chung vs mình thì số 2 tổng thể ok hơn, BJ tip 250k. So với mặt bằng chung ở ngoại thành thì hơi mắc. Ghét nhất là tiếp tân nói chuyện khó nghe với locker thì 5,6 thằng vòi tiền khách. RP để a e né khỏi mất tiền oan ^^

rescap

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/15
Chủ đề
1
14
8
31
0 ₿
huynh đài có thể chia sẻ vài số ở PL hok, thiệt chứ đi AD 1 lần là mãi mãi ko quay lại. Gì chứ ghét nhất kiểu gian dối và vòi tiền

rescap

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/15
Chủ đề
1
14
8
31
0 ₿
Giá thì cao, vòi tiền. Em út thì đòi gì cũng không được ý là mình nhẹ nhàng, nói chuyện tình cảm như người yêu và hài hước với em nó. Thằng bạn mình dạng đẹp trai, body ngon cũng vậy luôn không được gì thêm, thiệt nản hết sức. RP cho a e né ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
chỗ này bị Công An hốt 1 lần rồi nha mấy chế =)

Chỗ này mới mở được 1 năm thôi . giá 120k thì khá mắc so với mặt bằng chung

• Like
Điểm cảm xúc: rescap and Sadboy

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
PL2 thì cách phục vụ ok hơn, giá cũng tương đương, tui chỉ đi 1 lần nên ko biết số hot ở đây.
Sao thớt ko vào trong nội thành, nhiều số hot giá cả phải chăng nữa, tui đi <300k ko à :D

• Like
Điểm cảm xúc: bienbd and rescap

rescap

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/15
Chủ đề
1
14
8
31
0 ₿
Ý bị hốt rồi mà vẫn không biết chiều khách ^^

rescap

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/15
Chủ đề
1
14
8
31
0 ₿
hi, dạ tại nhà gần AD, em ít dô tp lắm

thương Em

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/11/15
Chủ đề
2
5
0
31
0 ₿
nhân đây mình cũng xin rp một vài ý kiến về ánh dương..đầu năm đầu tháng xả xui cho đầu xuôi đuôi lọt nên cũng theo ea đi làm chuột cái
ở đây mình thấy cũng bình dân lắm chứ bj chỉ 100k còn hj thì 200 thya e số 10 cũng rất ok nên hôm nào đi lần nữa thử e số 11 nữa, nghe thằng bạn nói số 11 đẹp mà ngon mới vô làm mấy bác ạ

Tây môn khánh-

Tù Binh
Banned
29/12/15
Chủ đề
0
16
10
33
0 ₿
bác dzô matxa thư giản hay dzô đó trả tiền nợ cho loker zị.dzô mát xa thư giản ms tụi loker nó làm zậy hết zui chỉ mang mấy cái bực tức dzô đầu cmnr .hjhj:):) sao bác ko nói vs nó là tui dzô đây matxa thư giản hay dzô trả nợ cho các bác zậy..;);)đàn ông con zai ms mở miệng ra syn tiền nhục vl...mấy egai thì ko sao.có chân có đôi tay ko tự kiếm đi loker ms mở miệng ra cái syn tiền. như zai đứng đường zị.ko chừng nóa còn giàu hơn tụi mình nữa ahh tùi mình chơi phải xuất tiền ra còn nó thì mở miệng ra là đc tiền dzô.úng là kiếp nạn virus loker r. sáng làm loker ms tối hết ca thấy chạy ngangg chiếc SH,KAWA,DUCATI.... gì đó :)

Sửa lần cuối:

Tây môn khánh-

Tù Binh
Banned
29/12/15
Chủ đề
0
16
10
33
0 ₿
tại sao ae ta ko cùng chung tay dẹp tệ nạn virus loker này đi.để nó quành hành suốt ngày này qua ngày nọ suốt năm này qua năm nọ zị chịu sao đc.
Chủ để thứ 1 là:mấy e púp ở đó phục vụ thì và làm rất cực khổ phải làm này làm nọ chỉ tội ngiệp mấy e .....còn virus loker cứ ngồi ko giả bộ chạy tới chạy lui chứ có làm gì âuz ngồi ko lãnh tiền trên trời rơi xuống đió tới lúc khách tính tiền là có mặt.A ơi thưởng phục vụ...đưa 5-20k thì chê này chê nọ.thằng kia đứng ở đó bo rùi.cái thằng khác lại a ơi thường phục vụ nữa.hỏi bo sao hết đây.thử hỏi và đặt vấn để coi mấy thằng đó có bị 3D ko ms gặp mình cứ syn mai mốt ngĩ làm loker chắc làm trai bao lun qóa..mấy e đó chưa dám xin nữa.túm lại mong ae tìm cách suy ngĩ biện pháp để chúng ta sản xuất ra thuốc để diệt bọn sâu bọ vô sức lực này đán ông con zai có đôi bàn tay ms thua những púp ở đó nữa zậy sao ms đc.blacklist tụi nó hết đi :)) ae thấy mình nói đúng ko.mình bỏ tiền dzô đó là để mua zui .còn nó thì phá hỏng cuộc zui 0f mình.cmnr.bực ....zz ae tụi mình dùng biện pháp đừng ai bo cho nó hết phải đoàn kết góp sức lại mới có thể tiệt đc nó .chứ người này ko bo ngkia lại bo thì cũng như ko.đừng ai bo hết lun

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Vietnam

Shazam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/1/16
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Các bác bên Q9 biết chổ nào hớt tóc gội đầu có lý không?chỉ mình với.Mình thấy có tiệm salon AN bên đường Tây Hòa có bác nào check thử chổ này chưa?

cong khoa

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/4/16
Chủ đề
0
13
3
0 ₿
massage ánh dương bên q9 thế nào mấy bác, hôm trước tết đi gặp em Thơ số 8 được ghê nhưng bgio hết làm rồi...., ko biết em đi đâu về đâu

cong khoa

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/4/16
Chủ đề
0
13
3
0 ₿
massage ánh dương bên q9 thế nào mấy bác, hôm trước tết đi gặp em Thơ số 8 được ghê nhưng bgio hết làm rồi...., ko biết em đi đâu về đâu, mấy bác biết e bnay lam đâu ko

bienbd

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/8/16
Chủ đề
0
12
0
33
0 ₿
Mong bác share địa chỉ mình với

bienbd