RP chân thật :Trưa hao binh tổn đạn với 07 và 19 của tây thi massage

Lượt xem: 8,051

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
uh củng có lý mà thấy quan trọng nhất KTV làm thế nào chứ đôi khi phòng óc đừng quá tệ là được, về KTV bác thấy mấy bé làm chuẩn ko hay còn chổ nào ngon ngon giới thiệu anh em thử

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Giá vé so với nhận xét của mình thì k tuơng xứng lắm. còn về ktv thì tay nghề bé số 7 ok, thư giãn cũng k thua kém gì chỗ khác. bé số 19 thì mình thấy hơi công nghiệp, rên lớn quá làm hết hồn. Vì tiệm này có ít ktv nên họ cũng chịu khó cho các e quậy , nói chung bù qua bù lại, bác nào k chú ý quá về csvc, thì chỗ này cũng ok, quậy đc.

• Like
Điểm cảm xúc: khoi nguyen and baothinh

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
Được bác test 38 đồ rồi viết cho anh em đọc thây bác viết chân thật anh em mong thêm bài đây,ở đây gần nhà tui hay đi nên quan tâm lắm được bác rp vậy làm thông tin đầy đủ hehe

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
chắc trong tuần này tui sẽ qua hốt e 38 với 39. các bác hãy chờ nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Cường dương đại hiệp

Tuancuong05

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/11/16
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
Rp chi tiết quá đúng là csvc ở đây rất tệ so vs vài chỗ matxa khác ở Tân phú đc cái gọi đúng KTV thì hên gặp 1 em rất ok luôn .
Nhận xét cá nhân: vé mắc, csvc rất chật, dơ

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ không biết là dơ về cái gì vậy anh có thể nói rõ để em xem xét qua ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Cũng thấy một vài ý kiến trái chiều trên bài viết nhưng vui vì tây thi luôn xuất hiện để lắng nghe ý kiến mọi người. Thấy pr cũng nhiều và hấp dẫn nên mình dự tuần sau sẽ ghé thăm để tự kiểm tra và tận hưởng luôn. Sẽ có phản hồi sau nhé.

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
Dạ càng nhiều góp ý tốt em càng cố gắng cải thiện từng chút một để phục vụ tụi anh tốt nhất có thể nên mong anh đến trải nghiệm và cho em biết nhửng trãi nghiệm bên em và những thiếu sót nếu có để em có thể luôn làm hài lòng tất cả các anh ạ, em xin cảm ơn.