RP chân thật về cơ sở Shiatsu về thời gian vừa qua

Lượt xem: 4,390

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
181
90
28
0 ₿
Xin kính chào các đồng dâm của diễn dàn mình!! ^^

Dự là dạo gần đây, mình có thấy một số cmt phàn nàn về dịch vụ của cơ sở Shiatsu nên ngày hôm qua mình đã chuột bạch để đi test lại dịch vụ ở đây... Do là mình đã đi ở đây từ những ngày đầu, nhưng lại không có thói quen viết rp =)) !! Nhưng sau những sự việc vừa qua mình quyết định phải đi ngay để có những rp chân thật nhất cho anh em. Giờ vô vấn đề chính nhé:

Thời gian vừa qua, cơ sở có một chút thay đổi về nhân sự và các gói dịch vụ nhưng chị chủ của cơ sở chưa có thời gian để cập nhật nên đã làm cho một số anh em của chúng ta hoang mang về các gói dịch vụ. Ví dụ: "Vừa rồi có một đồng dâm gọi đến cơ sở nhưng lại được tư vấn là Vip 1, Vip 2, Vip 3 như nhau hết anh ạ.. Vé thì 500k có code giảm còn 400k". Thực chất là do các gói dịch vụ của cơ sở đã đổi tên lại thành VÉ THƯỜNG, VÉ VIP 1, VÉ VIP 2, còn anh em chúng ta thì lại nhớ đến những cái cũ nên đâm ra là có sự nhầm lẫn ^^...

Trong thời gian tới, cơ sở sẽ làm lại bảng giá và các gói dịch vụ. Hôm qua có trao đổi và góp ý với chị chủ thì mình có nghe sắp tới sẽ có một gói dịch vụ mới cực kỳ hấp dẫn với giá 600k có code giảm còn 500k.... Anh em mình nhớ sắp xếp thời gian để trải nghiệm nhé!!!!

Tui cam đoan với các đồng dâm là sự thật 100% nhé

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
bật mí nhẹ em gói vip đấy với bác :p

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,009
347
37
0 ₿
quan trọng là ổn định hạ tầng và nhân viên đi rồi kinh doanh, chứ kiểu kinh doanh cầm chừng chán vl.

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
181
90
28
0 ₿
Cơ sở đang hoàn thiện lại bác thông cảm, kinh doanh mà bác lâu lâu có lúc này lúc kia bác bỏ qua nhé ^^

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
181
90
28
0 ₿
Bác nào muốn trải nghiệm thì add zalo: 0937229853 r mình cũng chiến nhé ^^ !!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.