rp code ngày 30-4 của DealPool

Lượt xem: 2,906

CastieL

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/16
Chủ đề
4
20
9
40
0 ₿
bữa giờ lu bu ko có tgian viết rp mod DP thông cảm nha :D
tối ngày 30 sau khi nhận code mình chạy ngay qua Dubai và dc các ae cloker tiếp đón nồng hậu.
vào quầy mình móc code ra và dc dẫn lên phòng ..ttip cho clocker chút đỉnh và kiu bé 12
csvc ok đẹp,nhân viên nhiệt tình chu đáo
về em sbd 12 thì ấn tượng đầu tiên là v3, mặc dù mi nhon hơi lùn xíu mà v3 bự chà bá. sau màn chào hỏi và mân mê v3 của ẻm,mình dc em nó dẫn đi tắm ( mình ko thích xông hơi). vì v3 của ẻm đẹp nên mình đổi từ vé thái sang vé sexy thái để ngắm cho rõ v3 ấy...nằm đợi 1 lúc thì ẻm đổi xong..em nó nude 100% leo lên giường và bắt đầu màn chà thái.em nó vừa chà zú vừa cạ v4 lên đùi mình phê ko thể tả bèn kéo em nó lên CL BB các kiểu, tay mình tìm xuống suối nguồn và nước đã tuôn chảy tính thọt 1ngon tay vào thì em nó thỏ thẻ a ơi đừng cho tay vào vì v4 của em nhỏ như gái mới lớn em sợ đau. và mình ngừng lại để em nó chăm sóc thằng em..em nó có cái lưỡi cũng khá điêu luyện, mình kêu ẻm 69 ẻm cũng chiều. ở tư thế 69 thì mình ko cầm cự dc nữa nên bắn pháo hoa lên người ẻm luôn.kết thúc 1 buổi tối phê pha, thanks mod dealpool tài chợ code
em nó thích nhẹ nhàng tình cảm ae vào đó đừng bạo lục quá thì sẽ dc em nó chiều chuộng hen
tic=code + 350k
tip xx

• Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết and xpress

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274