Nhanh tay tham gia - Nhận ngay Code Vip Thái FREE | CAMAPRO - Rộn ràng đón Xuân với giao diện Xuân Tài Lộc. | Trưng cầu ý kiến Offline Year End Party |

RP code Thái free với em 09

Thảo luận trong 'Massage Tây Thi ( 96 Gò Dầu )' bắt đầu bởi lahan123, 10/1/18.

Lượt xem: 552

1. lahan123

lahan123 Bé Chưa Biết Gì

Lời đầu tiên cảm ơn @Bé Đẹp đã trao may mắn vé free thái tại Tây Thi. Lòng rất hào hứng tinh thần thưởng thức.
    Hôm nay em xin report ngắn gọn như sau:
    Về đánh giá Massage Tây Thi. CSVC tạm ổn, với mình là chấp nhận được, ok. Tuy nhiên số hotline gọi không được, vì muốn gọi trước để báo lịch thời gian. (Bận công việc, nên thời gian là tranh thủ).
    Phòng xông hơi, đợi 05 phút khởi động, vô xông hơi ok, ngồi được 15 phút luôn, không nóng quá, cũng ko lạnh, ra mồ hôi tốt, ko ngộp. thích nhất cái này.
    Có một cái mình không thích, đó là khăn. Mùi của khăn, cảm giác gì đó ko ổn. Khắc phục khoản này là ok.

Về đánh giá em 09.
    Người nhỏ con, kakaka, xông hơi ra, được em ấy chăm sóc nhiệt tình, lâu mồ hôi, tắm rửa sạch sẽ từ thằng anh tới thằng em, nhưng em ấy ưu tiên thằng em lắm, tắm hoài, trước lúc về, còn đè ra tắm cho nó nữa, phải ghen tị luôn. biết mình thích sự sạch, nên em ấy thay khăn mới thường xuyên.
    Về tuổi, không phải là teen, với mình cũng chẳng sao, vì kinh nghiệm, và sự chăm sóc sẽ khác hẳn. Cảm nhận trong cái em ấy massage khỏe cho mình. Chắc do có kinh nghiệm, biết mình muốn gì, và làm gì, nên rất thoải mái.

Vào vấn đề chính :
    Massage khoẻ - cái này thì cũng ok , có bàn bản . Rất chịu khó đấm bóp. Có đá nóng, túi thuốc đầy đủ. Thích ở chổ là em làm xen kẽ, khỏe xong mệt, rồi khỏe thư giản nhẹ nhàng lấy lại năng lượng.

Tiếp theo là đến phần Massage mệt .
    Skill của em nó thôi thì đừng hỏi vì sao , e nó làm mình nổi hết da gà các bác ạ. Từng đường lưỡi của em nó mà phê quá trời luôn. Âm thanh hifi, nằm phải dấu hàng luôn, ko chắc bị em ấy hiếp dâm chết. Nhiệt tình, làm bài bản từ chân lên tới lưng. Do V1 hệ cam Việt, nên em ấy lấy hết sức có thể để mình thoải mái nhất, nên cảm nhận được sự mềm mãi đã nhất trên từng thớ thịt. Nằm ngửa, được chăm sóc nhẹ nhàng, thằng em thì khỏi bàn, dơ tay đầu hàng sớm, biết mình không kiềm chế nổi, nên em ấy cũng từ từ thong thả cho mình những cảm giác sướng nhất. Khó miêu tả thật. Out trong vòng 1 nốt nhạc.
    Cái này theo cảm nhận riêng nhé, vì đi lần đầu tại đây. Nên chưa có sự so sánh tốt nhất.

Thông số
    Sbd : 09
    • Face : thuộc dạng đc 7 điểm
    • Body : Mi nhon
    • V1 : hệ cam Việt - mọi thứ tạm ổn. Tuy nhiên sự sướng thì không có, cái này mình thông cảm cho em ấy.
    • V2 : ko mỡ. nhỏ xinh. với vòng tay của mình chắc phải ôm tới 3 em. haha.
    • V3 : săn chắc lắm. ok. bóp sướng tay.
    • V4 : Ít khám phá, vì nói chung, mình ko mê cho lắm.
    • Vậy là kết thúc 1 cuộc chiến lấy xe đi về mà ko quên tip e nó
    • Tổng thiệt hại : Vé có code, tip xxx . Về ngủ ngon lành, sáng dậy không nổi.
    Thanks các bạn đã theo dõi.

xpress thích bài này.
    Đang tải...
  2. soliderK

soliderK Bé Tập Massage

quá dữ mừng bác phê trym :D

3. furuhu

furuhu Bé Tập Massage

Em 09 này tuổi khoảng 27. Mặt dễ nhìn, biết nói chuyện. Mình mới đi hôm qua - random.

V1 không phải hệ cam mà là rất nhỏ :) ti lớn. Bác nào thích vếu thì không nên đi em này.
    V2: Ổn, không lipit
    V3: Khá to nhưng kém săn chắc.
    V4: Cũng thuộc dạng chinh chiến nhiều.

Em này bỏ chấm điểm V1, V4 thì mọi service phải từ 8 trở lên. Massage kỹ, mệt cũng từ tốn, hết mệt thì lại khỏe và tắm cái rồi về.

Mình bo 5x chúc mừng năm mới ^^

4. Hòn Vọng Chim

Hòn Vọng Chim Bé Tập Massage

có add zalo bé 1 lần nc thấy dễ thương lắm.

5. loveofsex

loveofsex Thánh Sụp Hầm

Bé Tuyền phải hem nè

6. Chuột Bạch Mun

Chuột Bạch Mun Bé Tập Massage

Nhớ bé Tuyền là 29 mà bác

emlacuaanh thích bài này.
  7. emlacuaanh

emlacuaanh Bé Thích Massage

em cũng khoái service

8. GAtapMASXA

GAtapMASXA Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Xe Ôm (ai thik ôm mình thì mình sẽ chở thôi)
    N
    Nhớ 29 là pé Tuyền lun kìa, mấy ông gê thặc, tui gặp e 1 lần rùi...nhưng chưa có dịp gặp lại.
    Còn số 9 chưa gặp nên chưa bít tên, mà pé này làm ca 10h am đến 10h pm, h nào đi sớm gặp ms dc

9. loveofsex

loveofsex Thánh Sụp Hầm

Dữ thiệt dạo này lẩm cẩm rồi. Chắc phải đi lại vòng xem mấy em thử hihi