RP Đệ Nhất số 60 mới - số lạ

Lượt xem: 10,416

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
Hôm thứ 3 vừa rồi có ghé Đệ Nhất để thư giãn sau một tuần làm việc mệt mỏi. Vừa vào thấy ngay 2 ông lk quen mặt. Sau màn hỏi thăm linh tinh mình đi thẳng vào chủ đề luôn, hỏi có số nào mới zô làm hok, có thì cho mình book. Lk giới thiệu ngay 2 số trong đó nghe nói có 1 pé người Hải Phòng (VL thật, tận HP vào đây làm :eek::eek::eek: ???), liền nói lk book ngay cho số này.

Sau khi xông tắm nhanh phát chạy lên phòng luôn. Khoảng vài phút sau e zô phòng, nhấn tượng đầu tiên:
  • Face: 6.5
  • V1: cam mỹ (theo mình thì như vậy là khá to)
  • V2: hơi có tí lipid
  • V3: to, mẩy, săn
  • V4: không check
Đánh giá chung:
  • Ms khỏe: rất bài bản và có lực (phù hợp pác nào nặng đô) vì e nó có học ms để làm bên ms nữ, rồi học chăm sóc thẩm mỹ các thứ.
  • Ms kỹ thuật: phần này thì mình rất hài lòng, riêng ở Đệ Nhất này hiếm kiếm đc e nào cho bú bình như e này các pác ạ:D:D. Trước khi làm e có hỏi trước là thích nhẹ nhàng hay mạnh bạo, e có vẻ hiểu biết về sinh lý đàn ông :cool::cool::cool: vì nghe e nói e có bán mấy thứ đồ chơi cho cả nam và nữ vân vân và mây mây. Sau khi tìm hiểu bầu sữa của e khoảng hơn 10p bằng tay và miệng trong khi tay còn lại du ngoạn thăm dò V3, mình đã out trong tiếng rên HD đầy gợi dục của e.
Kết luận: một số rất đáng check và hi vọng ae tới ủng hộ nhẹ tay để ae khác còn được hưởng thụ dài dài.

• Like
Điểm cảm xúc: om mani padmin hum and MrxXx

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác No ngon trym. Quả ko hổ danh thổ địa Đệ Nhất

• Like
Điểm cảm xúc: NobitaXuka

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
haha, mình nói rồi mà, mình thích nhẹ nhàng... còn pác louis thích mạnh bạo thì sẽ có skill khác, mình thấy e rất rành rọt chuyện phục vụ này pác ơi. Có gì pác đi thử rồi làm cái rp nữa để ae có thông tin nhiều chiều.

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
mình mới test lần đầu thôi, skill thì mình chỉ hưởng được chà ngực với bb thui, chưa thấy skill khác vì test lần đầu mà, pác có thể đi thử để cảm nhận. Bik đâu thấy pác đẹp zai e sẽ cho pác thưởng thức tuyệt chiêu. :D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
Hihi số này a tính giới thiệu e bữa đó hở

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Ko phải thích mạnh bạo , mà chinh chiến giang hồ nhiều rồi , suu tầm mới lạ thôi hihi

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Lâu rồi ko ghé Đệ Nhất, nhưng mình ko có cảm tình với gái bắc, chỉ yêu miền Tây gạo trắng nước trong thôi :)

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

massage thì gái MT là số 1 cơ mà không ngoại lệ là gái miền khác mà yêu nghê thì độ sáng tạo rất cao.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bác No đi lúc nào mà âm thầm quá :)

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Vé đệ nhất free mà có tận mấy vé luôn ah. :)) Hôm nào rảnh chắc ghé qua bác hốt hết về xài quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.