Rp Dubai ngày khai trương-em số 11

Lượt xem: 3,749

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

jonathannguyen8

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/18
Chủ đề
1
5
5
32
0 ₿
Tình hình là sau khi nghe tin dubai free vé ngày khai Trương+ với 1 số em hot bên Tây thi chuyển qua nên mình tranh thủ buổi trưa chạy qua luôn vì sợ tối kẹt phà.lúc đến nơi thì khá vắng,mình vào quầy làm thủ tục check code và lên phòng.Trên đường lên thì locker hỏi mình có yêu cầu em nào không,trong đầu thì nghĩ số 39 không hiểu sao miệng nói 11,thôi thì em 11 luôn vậy:D.
Vào phòng thì cũng thay đồ xông hơi chút xíu thì em 11 vào
Đánh giá: face: nhìn khá teen,dễ thương.
V1:7đ ,đúng gu của mình,hệ cam thôi nhưng săn chắc và rất đẹp,đầu ti nhỏ còn khá Hồng hào
V2:7đ eo ót đàng Hoàng không có mỡ,ôm sướng.
V3:6đ hơi nhỏ tí nhưng vỗ vẫn sướng tay:p
V4:good,em cho khám pha thoải mái.
Sv:sau khi mình tắm xong thì em lau khô cho mình tiện thể bj vài cái kích thích luôn rồi mới lên giường massage.em massage khỏe thì OK ,vừa đủ lực và đủ bài,xong em bắt đầu cởi áo và làm Thái cho mình.Em làm Thái rất kỹ,hầu như mọi vị trí trên cơ thể mình đều dc em chăm sóc kỹ càng,skill bánh bao kẹp xúc xích của em làm mình mém Out,xong em kêu mình xuống giường và em bj đứng,đứng trên nhìn xuống thấy gương mặt em ngồi bj cho mình thật là kích thích.xong mình lên giường nằm lại cho em bj tiếp,mình cũng tranh thủ bb và nắn bóp 2 trái cam của em chút xíu rồi Out trong sung sướng.Xong em lau chùi cho mình,massage mặt xíu rồi tắm lại cho mình.còn dư xíu giờ thì mình và em ngồi nói chuyện chút rồi mình xuống tính tiền và đi về.
Đánh giá em là 1 số rất đáng đi và sẽ gặp lại em trong tương lai ko xa:D.
Tổn thất: tic: free. Tip:600k.(Bình thường đi Thái mình chỉ tip 500k thôi nhưng hôm nay dc free vé nên tip thêm e 100k)
Mình dở Văn + lần đầu rp nên có gì các Bác thông cảm đừng cười nha :p.Tuần sau mình sẽ đi thử số 39 vì nghe các Bác rp dữ quá,không biết so với em 11 này thì sẽ như thế nào đây:D.chào tạm biệt và hẹn gặp lại các Bác vào bài rp sau

jonathannguyen8

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/18
Chủ đề
1
5
5
32
0 ₿
Chính xác là em số 11 TT đó Bác,4 em bên TT chuyển qua đều giữ số cũ hết.Được cái là csvc tốt hơn và đồng phục đẹp hơn bên TT.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Bác gặp 39 coi chừng ngã ngựa sớm nha, chúc bác zui & tê trym

• Like
Điểm cảm xúc: jonathannguyen8

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Cập nhật thông từ ng quen là Dubai hiện tại chỉ có 4 pé gồm 08, 15, 11, 39 thui, 35 mới dc triệu hồi về TT rùi nha.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Mừng cho bác

• Like

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
anh cho cái review về chỗ này đi, nghe nói đẹp lắm mà chưa đi

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like

MauRaTiênSinh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
23/3/17
Chủ đề
4
200
17
38
0 ₿
Ua,vay Tay Thi het ktv ah?vay mai mot di Tay Thi goi so nao good vay bác.bua gio muon gap 39 Tay Thi ma chua gap Duoc.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.