Rp e mã số 07 ( chỉ biết nói là tệ hại )

Lượt xem: 3,224

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
chẳng là hôm thứ 6 mình buồn rãnh rỗi nên cũng thử ghé qua ánh dương vì đã đăng bài hỏi rồi nên hnay ghé xem sao . Về csvc thì mình thấy cũng gọi là đẹp locked nhiệt tình vui vẻ . Hôm đó mình yêu cầu 22 nhưng mà e 22 kh phải dáng người thích hợp với mình mập quá ( các bác cho hỏi có phải e 22 các bác hay nói không vì e cũng hoang mang quá e này mập mà to con lắm ) e tự chủ động nếu a không thích dáng e thì e đổi cho bạn khác ốm hơn nhìn cũng đẹp ( cái này thấy e tội nhiệt tình thật lòng đúng là điểm cộng nè , không khó khăn ) mình ok đổi thì gặp e 07 này hxhx cũng kh ưa lắm nhưng tại đổi 1 lần rùi đổi nhiều mất công quá nên thôi . Dô tiêu đề luôn :
Mát khoẻ : e đấm không có lực nhìn nhưng kiểu không muốn đấm ấy chán vcl .
Mát mệt : liếm ti vài cái bj dc lần đầu còn lại quay đều quay đều ( chán đéo tả dc ) âm thanh thì biết mình gần ra mới có tí gọi là .
Nhận xét số đo :
Face : 4,5 điểm ( 27 tuổi )
V1 : cam nhỏ ( tạm ổn )
V2 : lipid xung quay lỗ rốn
V3: to bóp sướng
V4 : kiểu e nó né kh cho đụng nên cũng không biết ra sao chưa kịp sờ e nó lại thuộc ra .
Tổng thiệt hại : tic 190 típ 300 ( chán nhưng thôi mình ngu mình chịu )
Mình nói đây mong cơ sở bày lại e nó chứ thật sự mình cảm thấy rất chán . Ae nào dô gặp trúng e này thì không chán như mình cũng lạ . Biết thế để ngay e 22 đầu tiên có khi còn thoải mái hơn . Gặp trúng ngày gì không biết . Hic hic ae đi né 07 nhé . Thật lòng mà nói là vậy . Trong đầu nghĩ cứ mua víp nhật dô e nào nhiệt tình mình sẽ nhiệt lại ai ngờ thất vọng cho lần đầu dô ánh dương :(((

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Dạ, Ánh Dương rất lấy làm tiếc vì pé bảy chưa làm tôat công việc nên đã ảnh hưởng đến nhã hứng của anh khi ghé thăm massage Anh Dương ạ. Thay mặt nhân viên massage, em xin gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ
Em đã tiêap nhận - xác minh và xử lý vụ việc ngay khi vừa nhận được phản ánh
Qua xác minh và tìm hiểu sự việc, Anh Dương nhận thấy bé ktv mã số 07 đã không hoàn thành tốt trách nhiệm, mặc dù đã có những cơ hội sủa sai nhưng không chưa có thiện chí khắc phục. Nên masage Ánh Dương quyết định để bé tự chọn con đường riêng của mình, có lẽ đôi bên đã hết duyên làm việc với nhau.
Một lần nữa thay mặt nhân viên, masage Ánh Dương xin gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ
Em xin cảm ơn anh đã có nhưng lời góp ý giúp chúng em có thể khắc phục ngay những sơ suất ạ

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thử 22 đi bạn. Mỗi người một cảm nhận riêng nhưng nếu chấp nhận để 22 làm bạn sẽ thấy ấn tượng từ thái độ cho đến kỹ thuật. Còn nếu như bạn quá thiên về ngoại hình có lẽ lại không hợp đâu. Dễ tụt cảm xúc. Còn với ý kiến của mình thì rất đáng để ghé lại nhiều lần nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Cảm ơn chủ cơ sở quan tâm . Mình hẹn sẽ ghé lại , nói chung mấy bạn locked ok lắm csvc cũng vậy tại gặp e 07 hơn chán thôi còn lại ok hết . Cảm ơn bạn đã trả lời rất chân thành .

Silverivy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/6/17
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
Ngày mưa gió cũng gặp em này. Lạ cái là nhân viên k đề cập chuyện anh có yêu cầu bé nào k? Đang tắm thì ẻm zô. :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.