Rp em #22 PA Relax, nhiệt tình, kinh nghiệm

Lượt xem: 4,430

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Được bác Rubi hỗ trợ code. Trong người cũng đang mệt nên đi sớm chút chiến luôn, thử số mới. Tới PA check code xong lên phòng xông hơi. Phòng hơi nhỏ so với phòng kỳ trước đi, mà thôi nhỏ có võ.
Đang xông thì nghe tiếng pha nước, biết là em đã vào phòng, tranh thủ ra thôi. Chào hỏi vài câu làm quen rồi em đưa vô bồn tắm. Em tắm khá kỹ. Về ngoại hình em 22 thì:
Mặt mũi theo tui không lung linh, cũng dễ nhìn. Tướng mình dây.
V1: cam VN vừa tay, mềm mịn
V2: eo ót dù vẫn còn ít lipid
V3: không quá căng nhưng vỗ cũng đã.
V4: nước nôi ổn, cho khám thoải mái
Thái độ vui vẻ, biết bắt chuyện giao lưu.

Phần ms khỏe em đấm có lực. Nay tui hơi mỏi vai và cổ nên kêu em đấm kỹ phần đó. Em có dùng cùi chỏ (chắc đi Thái nên em dùng chiêu của Muay Thái chăng :rolleyes:). Có cái kính ms đeo khá phê, dùng cho bác nào cú đêm.
Sau ms khỏe, nghe tiếng sột soạt, quay lại thì thấy em đã trút bớt xiêm y vướng víu. Rồi sắp vào màn hay

Em dùng cặp đào tiên đi khắp người, làm kỹ càng từ lúc nằm sấp tới nằm ngửa. Chủ động cho bb, tui cũng uống sữa no nê. Đường lưỡi của em cũng khá phê, kết hợp tổ kiến và âm thanh kích thích. Em thêm màn bánh bao kẹp xúc xích, sau hơn 15p vật lộn thì dàn tinh binh của tui thúc thủ..
Ms mệt xong em đắp mặt nạ, rồi ms đầu. Còn dư ít thời gian tám tiếp rồi mới về.

Tic free code Thái, tip như bao người. Kết thúc chuyến đi thú vị. Thằng anh khỏe ra mà thằng em hơi mệt

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and anhhai111991

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
phê pha dữ hen pác, mà em làm ca nào pác nhỉ