rp em 25 MTCH

Lượt xem: 3,433

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
138
30
33
0 ₿
chiều hôm wa, lần đầu và 1 mình đi MTCH, nên cũng hơi newbie vì ko có ai dẫn đường soi lối...
mới zô thì lên thằng lầu 5 :D gặp tiếp tân thì tính đưa code mà e nó kiu "lát ra tính tiền sau". bước zô phòng thay đồ rùi "phi" thui, đứng quan sát xí thì có 2 bro xông khô, 2 bro bơi ( có bể bơi nha, mà chắc phải nói đúng hơn là bể lội ^^!), 1 bro khá to... chắc to gấp 3 lần mình @@! đang xông ướt, mình chui zô dc 1p30s out :( nong kinh khủng, ra ngoài loker kiu zo xông khô đi, ở trong đó 1 mình cũng chán chui ra ngoài,
thấy có 1 bro đang ngâm chân, cảnh khá đẹp nên ra ngâm cho vui... có nói chuyện vs bro đó khá lâu bro đó làm kd, mà cũng quên ko hỏi tên bro và xin phone có j hú đi chung cho vui kakaka (nếu pro đó có đọc được thì cho thằng e làm quen nha). xong ngâm chân rùi tính lao zô bơi (lội) thì chợt nhớ có hẹn e 25, 20p nữa nên thui ra tắm rùi gặp e nó thui, vừa đi vừa hào hứng thì bị lôi zô chày lưng.... ( mình có đọc dc bro nào trên này nói ko nên kiu loker chà lưng vì bị vòi ...) nên mình có nói ko, nhưng cũng lôi mình zô... rùi kiu mình " a lên nằm đi e chà cho, chứ ko lát massa bị ngứa đó...." chày xong xịt nc còn ko sạch @@! đi ra tắm xong bị loker đưa đồ vòi #_#! "này chà lưng đó a, có trong vé rùi...., nhưng a cho e xin tí tí... coi như bồi dưỡng..." rùi đứng chặn đường mình lun đành phải đứng lại và... (quên cmn mất là mình ko có tiền lẻ 0(#oo#)0! lay hoai 1 lúc hen sao có tờ 50k
đành...., nói thật mình cũng ko phải đại gia gì, thu nhập tạm ổn nên khá ngài về vấn đề bị vòi, mong Admin lưu ý xem lại, một khi khách muốn tip thì sẽ tip tuỳ ý của khách (nếu có chuẩn bị...) vì nếu bị vòi thì tinh thần sả str của khách sẽ bị...( lúc lên lúc xuống). nếu bro nào đại gia có vô đây đọc thì xin đừng ném đá thằng e, vì thằng e ít bạn và cũng ko được luck có thu nhập như các bro... way lại vấn đề chính tắm xong vô phòng chờ nằm tí uống chai nước suối... và lại gặp bro ngâm chân kakaka tuy ko nói dc câu nào nhưng cũng khá có duyên ( ko biết có nợ ko ^^!) 1 loker mời đi ra room... mới zô cũng hơi ngại và 2 con mắt ko rời dc cái body và khuông mặt e, phải nói e rất đẹp... đẹp giống Điêu Thuyền của La Quán Trung trong tam quốc ( mày tôm mắt phượng đẹp lắm) còn tiếp theo là gì mình xin không nói vì ai cũng dc e nó chăm sóc như baby zậy kaka. phải nói là trong lúc làm việc mình ko rời mắt khỏi e được, và cũng thành thật xin lỗi e vì kinh phí a ko.... chứ nếu dư dả thì chắc cũng tip e >=500k. chào e Điêu Thuyền tái thế... mong lần sau gặp lại e, e sẽ săn sóc mình như lúc đầu ( sợ tip ít e nó buồn...mong e hiểu cho lòng a 0(~oo~)0! ).
còn về phần này cho mình hỏi khách đi massager phải trả tiền gửi xe ak? vì lúc ra nhân viên đòi mình 5k giữ xe... tuy ko nhiều nhưng ko chuẩn bị nên... khá hụt hững

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot, Zlat and Nam Mộ Dung

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
Gì mà lung tung phen. Vấn đề chính ko nói đến, nhũng não với cha nội này. Chắc ngày xưa toàn bị dưới trung bình môn tập làm văn phải không?

Nam Mộ Dung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/10/16
Chủ đề
1
15
9
44
0 ₿
kakaka, đọc hơi xà quần nhưng cũng được cái info là em Điêu Thuyền tái giá, ủa quên tái thế, tuy nhiên có chút ngờ vực vì không biết gu của thớt có giống gu mình khi chấm điểm không, nhiều khi mặt đẹp ngực to mà cặp giò ốm nhách cũng chán hahaha....

Hamaru

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/7/16
Chủ đề
2
230
14
37
0 ₿
Em là em hâm mộ Điêu Thuyền từ hồi Tam Quốc Chí rồi á...

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
đọc Rp mỏi mắt mà ko đc nhiều thông tin

haizz, 1 like cho bác có khí thế

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
rp gì mà em nó service ra sao thì chả thấy đề cập,toàn report lăng quăng muỗi vằn ko à

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
138
30
33
0 ₿
mấy sư huynh.... ở trên ơi, có cái rp http://congdongmassage.com/threads/nhung-so-da-check-tai-minh-tam.9240/page-4#post-91384 (những số đã check...) đã nói và các số body rùi, ở đây mình chỉ nói về cuộc solo của mình để cho những ai có và đang muốn solo rút kn và tận hưởng... đừng chỉ biết cứ lủi zô phòng vs e nó càng nhanh càng tốt mà quên " hun khói", "hấp" , "ngâm nước mắm"....
và cái quan trọng nhất là mình tự đi và cảm nhận chứ mỗi ng mỗi sở thích và cảm nhận # nhau... mong các pro bớt "gạch" đi nha.
mà có cái mình quên nói là "e nó cho bú bình... và mình ngậm hết cả bình, e nó cũng ko nói" kakak

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Flynn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/12/16
Chủ đề
1
22
0
34
Gò Vấp