RP em 29 PLT1, Romatic girl

Lượt xem: 13,173

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Lâu rồi ko quay lại nơi này, vì nghe nói cơ sở xuống cấp wa'. Nhưng đi nhậu với thằng bạn bên Lý Thái Tổ, tiện ghé ngang thăm người xưa.
Book em số 1 DDCN nhưng em nó đang kẹt phòng.
Rồi chợt nhớ đến em 29 của Bro Zlat.
Đánh giá chi tiết thế này:
Cơ sở vật chất: 5/10 điểm: Phòng ốc củ chuối, phòng xông hơi bé như hang dế
Blocker chẳng làm gì, thua xa mấy chỗ khác.

About la masseuse ( nói về em Massage girl )
Name: Trang, Age: 20, Province: Cà Mau
Face: 6/10 có duyên, ko đẹp lắm, long hair
Cao tầm 1m63, chân dài, da trắng sạch sẽ, dùng perfume Kenzo, thơm nhẹ nhàng từ tóc đến háng ;)
Xôi: hệ chanh dây, cam Việt
Mông: vừa phải, ko to, ko lép
Voice: nhỏ nhẹ, thân mật.
Beep: nhỏ, nhiều nước, allow móc lốp thoải mái, bác nào thích móc thì em nó tự take off quần ra
SERVICE:
So sánh với em 1, 10, 37, 53 (checked) thì em này Kỹ thuật tốt hơn hẳn, Massage có lực đàng hoàng, bài bản. Anh em thích massage đầu thì nói em nó làm luôn cho. massage đúng 30 phút.
Romane:
Bác tắm sạch sẽ, thì em nó liếm láp hết body, từ tai, cổ, nách( lông nách ít), ngực bụng, háng.
BJ lút cán, đá bi, đập đá phê lắm...
Em chịu ko nổi nên 5 phút là out. :(:blush:
TIC: free, em có vài chục vé mời ở đây. :D
TIP: 250k, em nó cười như hoa, mừng như Tết. Thấy tội và thương wa'. :angel:
Bloker: đéo bo.
XIN HẾT !

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Locker đéo bo nghe vui và có chí khí. K biết có em nào bưởi oử đây a e share phát. Cám ơn

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Ah, neu bac thích buoi thi em 36, bao san chac va Ngot nuoc.
cho bú thoai mái. Hoac e so 1. Co màn buoi ke.p kem. Kaka....
còn de.p thi em so 8 va 37. Sanh ngang voi em 29,19 Minh tam.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

Mất cái này thì được cái kia thôi bác ơi, em nó thư giãn tốt nhưng (.) (.) bé quá. Hệ cam bưởi thì chắc trở thành số Hot lấu rồi

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
V1 nhỏ nhưng cũng có làm bánh mì kẹp thịt

babaphi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/1/14
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
Tình hình chiều qua sau chầu nhậu với mấy ông bạn đã nổi hứng ghé vào call em số 29 ngay. Blocker báo chờ, ờ chờ thì chờ nhưng bao lâu. Dạ 1 tiếng. ok
Lần đầu gặp em bảo em tên Ngân, quê cà mau. Nhìn cũng khá xinh gái nhưng nói thiệt em chưa mát miết gì hết đã đè ra mần thằng em rồi. service cũng tương đoí có BJ.
Các bác nói em nó tốt lắm có khi nào blocker nó choi đểu chèn em khác vào ko ta?

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿

Dung e Ngan roai. Ca Mau chuan lun.
ko bit sao chac hm dó em nó khó Chiu hay sao day. Hen xui thoi.

danchoimoinoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/12/13
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
e 29 ngon đó ae
minh mới đi hôm 26
lúc ra về gặp 1 em rất dễ thương
hỏi số thì biết e nó số 6
ae bua nào test thử cho ý kiến nhé

tuansb

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/14
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Hôm bữa đi thử chỗ này với thằng bạn vì thấy mấy bác gợi ý cũng thấy thích ^^. Đi song rồi -> cảm thấy: TỆ:
- Mới bước vào trả tiền tic là thằng nhân viên trước quầy vòi tiền tip. Mình nói là đợi massage song cái đã rồi tính. Lúc vào phòng thay đồ thì thằng nv trong này cũng vòi tiền nữa.
- Phòng steambath và sauna thì hình như là họ ko mở máy nên chẳng ra mồ hôi gì hết. Hỏi thì họ nói mới mở máy.
- Mình vào buổi trưa, gọi mấy số các bác gợi ý ở trên mà họ nói tất cả đều chưa tới. Để họ lựa cho 1 em khác. Em này thì làm chán quá. Làm mà cứ như muốn khách về càng sớm càng tốt. Tức cái là phòng kế bên nghe họ vừa làm vừa rên mà nghe sướng tai. Tiếc là mình ko đc như em bên phòng đó.
- Về mình và thằng bạn tip mỗi người 200, 2 đứa nv 40, gửi xe 10.
- Mình nghĩ chắc là khách mới vào và ko đi phòng VIP nên họ ém mấy số trên hết.

P/s Có lẽ mình ko gặp may.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

Để Zlat bày chiêu cho ae 1 xí về PTL1 này để ae vừa được gặp số yêu cầu vừa được hạn chế chặt chém:

1. Ai chưa có vé mời free 100% thì có thể mua ngay tại thằng gửi xe, giá là 40k, lưu ý mấy đứa này bán chui nên đừng công khai quá để mấy thằng phục vụ thấy.:sleepy:

2. 90% các số Zlat report là làm ca chiều từ khoảng 15-16h trở đi, bác nào đi ban trưa thì k gặp là điều dĩ nhiên nhưng nếu đi ca chiều mà không gặp thì chỉ có 1 lí do: hôm đó em nghỉ (vụ giấu đào thì Zlat đã đi nhiều nhưng chưa thấy) :-/

3. TUYỆT ĐỐI KHÔNG TIP CHO LOCKER nhờ nó gọi cho em nào đó xinh xinh vì trên phòng massage có 1 thằng điều đào riêng ( cũng k bo cho thằng này nốt ):D

4. Khi ra về sẽ có thằng dúi các ae 1 ít vé mời và xin tiền tip. Các ae chú ý kĩ vé mời là 50% hay 100%. Nếu 100% thì hãy lấy và tip tụi nó tùy thích (20k là đủ), còn nếu vé 50% thì đi về luôn, k lấy cũng k tip để tiền đó mua vé free 100 ngon hơn :p

Thân !

tuansb

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/14
Chủ đề
0
8
0
0 ₿

Thanks bác Zlat nhiều nhiều về những infor trên. Mình sẽ thử lại lần sau. Nếu có số đt của những số trên thì càng hay.

heoheoheoheo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/4/13
Chủ đề
2
63
17
38
0 ₿
các bồ cho mình hỏi hồi bữa được mấy nv trong đây đưa vé nhưng mình ko nhìn kĩ, về mới biết là vé Danh Uy, do cũng màu vàng vàng và nhìn hao hao. ko biết có sử dụng đc trong đây ko?

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Danh uy đi rất là tệ, các em hay ra giá trước khi thư giãn, chán

kenny

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/13
Chủ đề
3
33
0
0 ₿

Chung chủ đó bác. Dùng chung đều đc hết

Alexnguyen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/12/13
Chủ đề
2
51
5
32
TpHCM
0 ₿
Các bác cho em hỏi về vấn đề BJ ở đây, liệu có an toàn ko ạ? Gặp mấy em số hot đông khách BJ hết ng này đến ng khác nhỡ may dính bệnh thì sao ta =.=!

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
37
0 ₿

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

hên xui ... :D vấn đề là bác thích thì đi không thích thì thôi , còn hỏi có an toàn ko thì hok ai biết ( báo chí có đăng tùm lum kìa ) .... còn mấy em hot hay ko hot thì cũng gần như nhau thôi ... bởi vì mấy em xoay tua mà ... thường thì 1 ngày mấy em xoay tua đc 7 , 8 lần tới khoảng 20 lần ( như PLT1 đó , 1 ngày có em hơn 20 lần là chuyện bình thừơng , mỗi suất thừờng chỉ khoảng 30 , 35 phút là xong , vip có khi 45 ' thôi )

như em 29 đó , đợt cận tết , em này 1 ngày hơn 20 lần là bình thường ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.