RP em 38 buổi trưa nắng nóng

Lượt xem: 3,038

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Nay trưa sếp lên tiếng kêu đi massa mà phải ở đâu ok nhất thì ngay Tân Phú chỉ nghĩ được cái Tây Thi có em 19 để cho ông sếp. Lấy 2 mã code phi đến Tây Thi vào thấy bất ngờ ku lễ tân hay gửi hình KTV cho mình sao nay là một em lễ tân nử thấy mới lạ vs củng khá xinh phải yêu cầu được hehe, được cái là ở đây mới vào ok chuẩn lịch sự không có tình trạng vòi tiền này kia.
Vào chủ đề chính yêu cầu bé 19 cho sếp thì 19 vẩn chửa vào làm phải chờ 20' còn mình củng đi em 38 xem thử dạo này nghe giang hồ nói ẻm quá sẳn đây test lại để kiểm chứng. Vào xông hơi được hồi thì ra không hợp xông cho lắm thấy em nó đứng ngay cửa chào mình tiếng rồi tắm rửa mấy phần này đa số em nào củng giống em nào nên bỏ qua.
Đến phần Thái luôn ngực em nó đúng là rất hợp với phần này cặp bưởi khủng trườn bò nhẹ nhàng củng đòi em nó cho hôn mà em nó nói ngực ẻm hôn khó chịu lắm nên cho sờ thôi còn anh muốn hôn cho hôn cái khác. Nghe đến hơi bất ngờ trước giờ tấy toàn bú bình còn vét máng hiếm có nay được đề nghị ngược, kêu ẻm lên giường ngay tức khắc cái quần hơi khó mà củng vạch ra được miếng vừa đủ liếm láp:D:D:D ẻm rên thì thôi rồi làm hồi ẻm nói đến em làm anh sướng o_Oo_Oo_O nghe mấy bác nói em công nghiệp nặng mà thấy em nó chậm rãi lắm mà nhẹ nhàng từ từ có điều mặt em nó hơi tập trung thật vén cái tóc em lên nhìn em tập trung cao độ được sau mấy chục cái lên xuống của em nó thằng em đã giương cờ hàn. Em nó tắm nhẹ lại cái xuống quất tô mỳ tum vs chai nước ngọt còn ông sếp thì thêm 1 vé thường :confused::confused::confused: phải ngồi chờ tiếp.
Tick 1 vé 270k tip em nó giả bộ ghi 300k mà thấy em nó vui bình thường thôi gửi thêm nhẹ cho em nó 200k nửa với nhóc locker nấu cho tô mỳ 30k xong nằm ngủ giấc chờ ông nội sếp về:oops::oops::oops:

• Like
Điểm cảm xúc: Tobi Trần

Tobi Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/11/16
Chủ đề
3
74
25
29
0 ₿
hơi lạ ta cho vét máng chứ ko cho ăn bưởi

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Manly

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/11/16
Chủ đề
0
3
0
14
0 ₿
Có thật e nó thay đổ ko vay. Để biết mai minh tới goi e 38 luon.

Kjetsam

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/11/16
Chủ đề
0
15
0
0 ₿
Thấy bác nói quá? làm gì có vụ liếm ở đây? mới đi e 38 về. Thấy cũng giống những e khác thui. Sờ + bóp và lấy tay vét máng thui.