Rp em số 10 xì teen, nhí nhảnh

Lượt xem: 1,139

frank1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/16
Chủ đề
1
40
1
33
0 ₿
Sau một ngày làm việc vất vả, stress không biết làm sao để thư giãn thì chợt nhớ đến TB3 dạo gần đây đang hot, liền bấm ngay hotline lấy code vip. Vào đến phòng mình yêu cầu số 35 mà tiếc quá 35 nghỉ phép rồi. Bèn nhờ chú locker tìm một em khác vòng 1 ok, chiều khách. Ngồi được 5p thì em bước vào, thật sự thất vọng vì vòng 1 em nhỏ quá, ko đúng sở thích nhưng vì ko muốn em buồn, tự ái nên mình cũng không đổi số. Thôi thì hy vọng em có chiêu gì khác hay bù lại.
Ấn tượng ban đầu là em rất dễ thương, nhí nhảnh. Nhận xét các vòng:
V1: 5đ, như mình đã nói ở trên.
V2: 7đ, mình dây
V3: 6đ, hơi nhỏ
V4: 7đ, gọn gàng, ít suối
Thế là đúng theo quy trình vào bồn để em tắm táp, kì cọ. Về massage khỏe thì em đấm chắc tay nhưng ko có nhiều bài lắm. Đến phần massage mệt, điểm cộng ở đây là em mặc váy và ko mặc bra. Em còn nói với mình một câu "anh cứ thoải mái khám phá nhé". Thế là mình cũng tranh thủ khám phá body em, bú bình, hôn cổ, luồng khe suối .... em cũng không quên đi lưỡi, lick ti, hj, bj liên tục kèm theo là âm thanh hifi quyến rũ. Sau 15p trinh chiến thì mình cũng out trong sung sướng. Em xin phép rửa tay rồi vào ôm mình tâm sự đến hết giờ. Và rồi cũng đến lúc chia tay em, cảm giác cũng tạm hài lòng. Tic 200 có code, tip 400, lock 20, giữ xe 10k.
Ps: lúc ra lấy xe gặp một em múp míp, vòng 1 tuyệt zời, hỏi chú gửi xe thì biết là số 39, lần sau anh sẽ tiếp chiêu em...