Rp HTDG Thiên Hương - NPK

Lượt xem: 37,970

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Chào các bác, em nằm vùng ở diễn đàn của mình đã lâu - thấy nhiều bác thích món HTGD mà dạo này gặp toàn chỗ không như ý muốn nên em quyết định làm 1 bài rp về HTGD :)
Cái này em cũng được một số ae ở diễn đàn khác share lại thôi. Cách đây tầm 1 tháng em có ghé qua HTGD Thiên Hương ở cung đường sung sướng NPK. Nghe ae giới thiệu là tới đây tìm Ly hoặc Oanh thì bảo đảm được lên mây luôn.:p

Thế là cũng mò đường chạy, tới nơi thì có người dắt xe cho luôn. Vừa bước vào cửa thì thôi ôi 1 *** tầm (5-6 em) đang ngồi ở dưới. Em được 1 em dẫn lên phòng nhìn cũng khá xinh, vừa lên tới phòng thì sực nhớ phải gọi Ly hoặc Oanh - thế là em mới hỏi em ấy có Ly hay Oanh k? Em có vẻ khá khó chịu vì đã lên tới phòng mà k được làm, vậy là em hét to xuống lầu : Lyyyyyy ơi! giật cả mình.:eek:

Chưa đầy 1 phút thì Ly xuất hiện. Về nhan sắc thì cũng không gọi là đẹp lắm tầm 6,5 - 7 thôi. Em hỏi mình có đấm bóp không? Em trả lời: Vào đây rồi thì tùy em xử lý ! Thế là cởi đồ mình ra rồi đấm bóp sơ sơ - được tầm 5 phút thì em bắt đầu lấy khăn ướt lau khắp người mình. :D

Và thời điểm em chờ đợi nhất cũng tới - Em ấy đi đường lưỡi khắp cơ thể - đi tới đâu như có luồng điện chạy tới đó (cả WC luôn nhé các bác). Trong khi Ly đang tắm cho em bằng lưỡi thì tay em cũng nhanh chóng khám phá thâm cung em ấy. (nước nôi khá nhiều - em còn dạng ra để cho mình dễ khám phá):p:p:p

Và một chuyện bất ngờ xảy ra mà em không lường trước được (vừa đi lưỡi xuống phần dưới - tay thì xoa đầu ti của em - phê phá nên em bắn pháo bông luôn) - xấu hổ vô cùng. Vậy là bảo Ly làm luôn shot 2 - lần này thì em nằm im hưởng thụ - và sau hơn 5p BJ thì out trong miệng em luôn.:)

Thấy Ly nhiệt tình quá nên em bo luôn 5 xị - em khoác tay mình đi xuống giữa chừng thì níu lại hỏi có cần sdt không - mình lấy luôn);)
Tổng kết: 150k tic + 500k tip (thường là tip 200k thôi - mà em chơi 2 shot + em làm phê quá nên tip hẳn 500k)

Lần đầu em viết bài, văn vẻ cũng dở nên các anh các bác đừng chê - bài này hơi dài vì thật sự lần đó ấn tượng quá - phải kể đầy đủ mới nó thỏa. À mà nghe Ly nói Oanh đã nghỉ luôn rồi, nên bác nào có ý định đi thì chọn Ly thôi nhé, chọn người khác thì em không dám đảm bảo đâu.:)

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
:)) mừng ngon trym

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Bác share tôi sđt em đc ko? Htgđ bên q10 tôi đi nhìu nhưng bên nguyễn phi khanh ít đi. Nghe nói htgđ Thiên Phú có em Bích vs em Hậu ko bít ae nào có thông tin ko? 2 em giờ còn làm ko

nhockuteo

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/6/17
Chủ đề
0
51
8
30
0 ₿
q10 ngoài maika vx quỳnh ngân... chú đi quán nào thấy ok... tic tip sao... khu vĩnh viễn nguyên tiểu la nhiều quán qua

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Bác đi minh thư hoà hao cũng đc theo tôi đánh giá, vì tôi có đi em quen nên cho cum in alo lun, với em nude 100%, em còn cho tavet nữa tip 200
Tic 150

• Like
Điểm cảm xúc: phanxonglua

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Nghe bác kể mà thèm quá, nhưng chắc e ấy chỉ full sv vậy với bác thôi :(

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Do đi qen thì em sẽ chiều thôi, với lịch sự với mấy em thì mấy em sẽ lịch sự lại thôi, quan trọng ỡ bác, thích em nào thì xin sđt đễ gặp lại

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Mấy bác cứ đi Hoà Hảo cách ngã ba Nguyễn Tiễu La chừng 50 mét, tiệm dễ tìm còn về dàn đào thì vô hợp nhãn em nào chọn em đó

Hoangtube517

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/17
Chủ đề
0
2
0
30
0 ₿
Em Nhung cũng okje lắm các bác, mình dây, mặt thì cớ 6 7d. Mình đi ẻm 2 lần lần nào cũng tê tái. Mà lần sau skill tốt hơn lần trc nhiều.

Hungha

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/4/18
Chủ đề
0
5
2
0 ₿

Hungha

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì