RP lần đầu PA bữa noel

Lượt xem: 1,388

Boy tò mò

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/12/16
Chủ đề
2
3
4
31
0 ₿
Chủ nhật(noel) r, thằng bạn đột nhiên gọi dt rủ đi masage PA. Nghe nó kể cũng tò mò(bạn đi Vip Thái 1 lần rồi). Thằng bạn xin code 2 đứa xong cùng đi PA... 19:50 vào gửi xe, lên tới a quầy hỏi mấy a đi phòng nào. Cả 2 bảo VIP Thường( bạn muốn đi thử VIP Thường, còn mình mới lần đầu đi thử nên cũng chọn giống nó).
_18h vào phòng, a quầy hỏi số mấy, mình ko biết số thì a quầy nói thích kiểu nào ảnh chọn cho, mình nói mặt dễ thương, nói chuyện hoạt bát, đáng yêu. Xong ảnh đi ra( mình lần đầu vào hơi bối rối nên quên mất tip ). Lát vài phút có em vào nói a vào xông hơi( tưởng là em phục vụ mình rốt cuộc hk phải, của thằng bạn). Thay đồ vô xông hơi tới 15p(đột nhiên mún xem thử mình chịu đựng dc bao lau), em phục vụ vào từ 5" trc mà hk thấy hỏi thăm tiếng nào .
_ Mình ra để em tắm cho mình thì lại gặp vòi sen cà chớn, nước lạnh ngắt. Sau đó ẻm chỉnh vòi nước tới lui 1 hồi thì nước lại nóng y như nước sôi, trong lúc ẻm chỉnh thì có trò chuyện 1 chút. Hơn 10" sau mới tắm được, ẻm hỏi có gội đầu hk a? Mình thấy mất thời gian nên bảo hk gội. Tắm qua loa được 5"( chắc do thời gian còn ít với hk bik vòi sen có bị nóng nữa hk), lau khô rồi nằm lên giường, mình hỏi ẻm còn bao lâu, ẻm nói còn 20" , mình cũng giật mình vì còn ít vậy.
_ Xong r ẻm matxa mình lẹ lẹ chừng 10" thì hỏi mình có thư giản hk? Mình cũng ok. Rồi ẻm hj cho mình. Ẻm hj không được sướng, ẻm làm hơi mạnh nên đau mình hết 2, 3 lần mặc dù đã kêu nhẹ . Mình còn hỏi ẻm số mấy mà ẻm hk chịu nói. Thấy ẻm ngực cũng đẹp nên hỏi sờ được hk(cho tăng kích thích vì ẻm hj nãy giờ ko sướng nên hk ra được), ẻm nói: "hk được a ơi, ngực em nhạy cảm lắm, đụng vào là tê cả người". Nghe vậy nên mình cũng thôi , Ẻm hj nãy h mà mình hk ra nên ẻm bảo: "Hết h a phải xuống đó nha dù a hk ra". Mình hỏi hk phải 1h10" ah( vì thấy trên quảng cáo), ẻm nói hk phải, có 1h ah. Mình thấy vậy hỏi vậy VIP Thái phải 120" hk, ẻm nói hk lun, có 90" thôi. Cuối cùng hk ra, mình leo xuống ểm mở vòi sen rửa thì ... nước lạnh như nước đá vậy, làm mình run cầm cập. Xong mình bo cho ẻm 250K rồi ngậm ngùi xuống lầu, thằng bạn xuống trc 5" rồi.
_ Hỏi thằng bạn thì nó nói cũng hk nhiệt tình, ẻm nc hơi cộc lốc, cũng ko cho đụng gì hết.
Chấm điểm :
Hài lòng: 3/10
Csvc: căn phòng hơi cũ, máy nước nóng phòng đầu tiên lầu 1 bên phải cà chớn làm tốn 20" )
Server : Kỹ thuật ko có, ko nhiệt tình
Đánh giá: ko bik VIP Thai sao chứ VIP Thường thì cực kỳ tệ
Tổng Thiệt Hại :
100K Vip Thường ( có códe )
250K tip ẽm (ko nhiệt tình )
0k a quầy (chac do quên tip nên lựa nv ko nhiệt tình)
10k giữ xe
Đi xã strees mà về còn stress hơn.