RP massage gần cầu P.X Nhà Bè!!! New!!

Lượt xem: 27,784

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Sáng t6 được off nên hẹn thằng bạn thân ra uống cf. Ngồi uống cf nhìn mấy e nhân viên tươi quá thằng em bắt đầu khó chịu. Hên s được thằng bạn share cho 1 số ở chỗ này, theo lời nó là bé này xinh lắm, vếu khủng, mông to, da trắng, trẻ đẹp...nghe là thấy ham quá rồi liền chia tay thằng bạn thân đường ai nấy về 1 thân 1 ngựa sắt phi đến chiến trường. Đến nơi lòng hồi hộp bước vào quầy vé mua 1 vé vs giá 100k và tự tin gọi số 1x.
Bất ngờ xảy ra là lúc này có 1 bé đang đứng ở quầy nhìn xinh vs cũng ngon lắm mà lúc mình yêu cầu số thì ẻm vs con pé bán vé nhìn nhau cười, trong đầu cũng sn k biết có khi nào là bé này k ta?!? Nhưng chắc cũng 70% là ẻm r bởi vì lần trước mình đi gặp 2 em k đc tươi. Xong thì clocker dẫn mình lên phòng. Phòng riêng time 1h phòng giống ks vậy đó ok chuẩn! Tầm 5p thì em 1x mình kêu bước vô! Vãi. Thì ra chính là ẽm đứng zưới quầy lúc nãy mình thấy! Ẽm chào hỏi mình r cười cười hỏi s a biết số e này nọ bla bla bla...
Đánh giá:
Csvc: 8đ 100k/h đối với mình như v là ok phòng riêng biệt như ks.
Face: 7đ có nét xinh, teen da trắng. (-1đ vì mặt có 1 vài mụn tuổi mới lớn)
V1: 8đ mới đầu tưởng k to nhưng ai ngờ to k tưởng. Đầu ti bé xíu như của mình
to bóp sướng tay con rất chắc.
V2: 6đ có tí lipid
V3: 8đ to săn chắc, mình mê quá mà quên luôn cặp vếu luôn.
V4: k check. K có thói quen nhưng nghĩ e nó sẽ ok.
U95 cao 1m65 or hơn. Gái Miền tây da trắng mát lạnh
Service: 7đ. Massage ok. Thư giản chỉ hj nhẹ nhàng lấy tay mình tự nhét vào vếu cho mình có hứng +1đ hêh. Ẽm nc vui vẻ ok. Sẽ có dịp gặp lại. Mình còn đc share 1 số nữa mà chưa check lần s sẽ ghé check luôn.
Tick 100k tip 150k = 250k quá chuẩn!
P/s: chỉ định cho ai thích teen, da trắng, vui vẻ, vếu đẹp.
)
Nguồn: check.girl from TD

• Like
Điểm cảm xúc: Ngo Quang Minh and Khong_quan_tam

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Bác report thì nhớ report luôn là có được "hôn" V1 ko để còn biết nha :D

mrchelsea

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
4/6/14
Chủ đề
2
439
10
44
0 ₿
Chú Hido share dum e. cái tên của mx va number e ktv no luôn nhé. Thanks.cung ở gần q7 ne.

Khong_quan_tam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/15
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
Bác Hido có thể share cho e tên, địa chỉ và số e ktv của massage đó được không. Cảm ơn bác.

kingkong_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/15
Chủ đề
2
22
6
43
0 ₿
Cuối cùng cũng không biết em này số mấy ở chỗ nào. Viết cho có vậy chời :D

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Share info cụ thể vào inbox tui nha Hido huynh đệ. Để cuối tuần xuống xác luôn

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿

bác chia sẽ thông tin chổ đó nhé, chổ đó được chọn đào phải ko bác, share số em đó cho mình nhé, thanks bác nhiều lắm