RP massage Phụng Thủy

Lượt xem: 17,963

Yolo123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/11/15
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Chào các bác,
Bữa rài tìm trên đây không thấy ai rp Phụng Thủy ngoài một thớt đã lâu, nay em xin rp cơ sở này một tí.
Chỗ này em hay đi, nhà xa 30' (các pác cứ google là ra) nhưng vì xưa cảm nắng một pé ở đây, tuy giờ pé đã nghỉ nhưng vì kỷ niệm nên lâu lâu vẫn ghé. Sau đây là 3 pé e đi gần nhất:
Ah mà khoan, trước khi rp các pé, em xin đính chính là đi PT chỉ nên đi supervip (tic 300 tip 300-400 locker tùy tâm giữ xe tùy tâm), đi thường sẽ không được em đẹp mà còn bị công nghiệp nặng và không được khám phá khám hàng gì hếch. CSVC ở đây tương đối, em cho 7/10 khu vip.
Rồi giờ quay lại với 3 nàng em đã check: (các em ở đây hình như đều không có số, chỉ có tên, em check cả trên áo iếc các thứ mà cũng không có, toàn in tên thôi)
1. Pé Lệ: nghe là nhất tỷ ở đây.
Face: 7.5, cute
Cao: tầm 1m55-m6
V1: fake, căng, đẹp
V2: thon, gọn, mịn vờ ka lờ
V3: ziu cực, đập vô nẩy nẩy rất vui mắt lol
V4: ko check nhưng em cho thoải mái
Mát xa: 7, đấm có lực, ko có đá nóng
Mát gần: ddcn lun, bắt ngồi ghế, lap dance, đếch mặc bra, ưỡn ẹo kéo áo ụp mặt tè le hột me, lấy vú massage khắp người, bj ngồi đứng bò nằm các kiểu đà điểu, màn cuối kích thích nằm lên giường bj, bác nào trâu bò thì em kéo luôn quần xuống để lộ tam giác vàng của em cho mà tha hồ sờ nắn móc miếc, cia luôn. Nói chung em chịu quậy vô đối.
Pé 2: tên Ly
Face: 7, cũng cute nhưng nhìn hơi ốm
V1: người em í dẹp lép mà mang 2 quả cam mỹ căng đét, em cũng ngạc cmn nhiên nên cứ đòi check, có điều em í rất nhạy ở núm nên chỉ cho bú bình khoảng 2-3 phút thoai. Bác nào đẹp trai + dẻo miệng em sẽ cho pú thêm.
V2: tương đối thon
V3: mềm mại, mịn màng
V4: em này vừa vô là nắm trym tui không thả, rồi than ngứa trym ẻm, làm tui cứ phải check hộ, mà trym em lông mượt kinh, em này bác nào muốn móc miếc thì thoải mái tô phở tái lun.
Mát xa: 6, bình thường như cân đường hộp sữa
Mát gần: em này bú ti hơi nhiều, bù lại em rất thích mình check v3 với v4 của ẻm. Em bj miệt mài, tình cảm, bj lên xuống điều độ như thủy triều cuối thu, có điều đến cao trào thì em lại rút ra, làm mình sút hụt phạt đền...xong rồi thì em còn màn la liếm lưng, dọn wc nữa để làm shot 2 xong mới cho đi tắm lại, có điều hôm ấy mình lo giỡn nên không làm kịp vụ này lol
Pé 3: tên Nhi
Face: 8.5, tui thấy em này xinh nhứt ở đây, nhìn mặt thanh tú vcmn đối
V1: em này to, phải cam mỹ lai bưởi, trắng, thơm, chín mọng. Bú mút thoải cmn mái. Hôm đầu gặp em mặc bra chật, bó vào làm tưởng em lcd, ai dè tí lột ra nó đập vào mặt tí ngất lol
V2: eo thon vờ ka lờ, tướng người mẫu
V3: ziu, trắng, mịn màng
V4: không check
Mát xa: từ tốn chậm rãi nhưng không có gì đặc biệt
Mát gần: em này có màn lick phần ở giữa bi và lỗ wc rất phê, bj nóng lạnh xa gần, đặc biệt titfuk kích thích kinh khủng, em tí nữa xuỵch đầy người ẻm. Cuối buổi ôm ấp trò chuyện tình cảm lâm li bi đát.
RP đến đây là hết. Bác nào ở bình thạnh chạy qua cũng khá gần. Bonus thêm em Trân service cũng khá giống em Lệ, trẻ hơn một tí và v1 là hàng thật.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
nghe bác nói mà thèm quá :D tiếc là xa xôi đồi núi ko đến đc vs các em kkkkk

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Chổ này 1 thời chinh chiến, giờ ko ngờ lầy đến zậy :), giá hơi chát, ít có em ngon, lần đầu tiên sau bao nhiêu lâu mới thấy có ng report, lót dép ngồi cùng bác Hitaro vì đồi núi chập chùng :)

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Chỗ này ko dùng số mà dùng tên hả bác, ngày nào cũng đi ngang mà nghe bác rp là hết muốn đi rùi :(
Ghét vụ phân biệt đối xử thường vip + ém số ngon lên VIP. Lúa đâu mà đi supper VIP tuần 1, 2 lần :p

Yolo123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/11/15
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Ở đây nó có 60+ nhân viên hay j ấy, chia làm 3 khu, khu supervip có 20+ em, hầu hết là hàng ngon, bác vào 1.2 lần rồi rủ e í ra ngoài mà mát gần, tiết kiệm lúa luôn.

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Phụng thủy đổi Sever rồi sao, trước đi supervip gặp 1 em mặt khá , body trung bình, đấm yếu, thu giãn thì 30 Bj, 70 hj, được cái nhẹ nhang, vui ve, ko muốn quay lại luôn

David luiz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/11/15
Chủ đề
1
4
0
31
0 ₿
Các bác vào PT chỉ dc cái csvc tốt. Locker thì xạo lắm nha. Bo 50k bảo gọi em xinh. Nó quất cho em con phòng thường. Trong khi đó em đi vé super vip. Trong PT chia thành 3 loại vé. 200 thì mấy em mặt đồ xanh lá chuối. 250 thì mặt đồ hồng 300 thì mặt đồ màu xanh da trời nha các bác. Nhiều khi mua super vip mà nó đưa toàn em phòng thường ko à. Các bác cẩn thận mấy anh locker.

David luiz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/11/15
Chủ đề
1
4
0
31
0 ₿
Bác biết em nào khu super vip ngon chỉ tui với. Thanks bác.