RP Massage Style - Ngọc Ân

Lượt xem: 6,652

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Thông tin Style mở thêm chi nhánh thì các Bác đã biết, mình cũng tranh thủ sẵn tiện làm chuột bạch luôn

Về CSVC thì theo quản lý Style chỉ mới tiếp nhận, sắp tới mới cải tạo, hiện tại vẫn sử dụng CSVC hiện có, và chỉ phục vụ phòng thường đồng giá vé là 150k.

Sau màn chào hỏi, chém gió với quản lý (xin info của mấy em KTV đó mà :p ) thì được biết, nhân viên ở Style - Phương Đông qua chi viện, chủ yếu là các em mới - các Bác kia cũng đã có rp về mấy e mới này.

Do phòng thường nên phải xông hơi, xông khô, tắm riêng (không như phòng VIP). Nên thôi kệ đi check mà.... em út thì cũng ramdom luôn cho máu :D:D

Đang xông thì mấy em đã bắt ghế ngồi chờ - đi theo luôn vào phòng, tâm sự chém gió được biết em tên Nhi, quê Đắc Lawk, mới vào CT được 1 tuần.

Massage khỏe, cũng tạm được, người mới nên tui cũng không đòi hỏi lắm

Massage mệt, ban đầu giống như là em nó ngại, tâm sự cũng thoải mái, tới phần thư giản, thì cũng không được như VIP chỉ nude 80%.... em này có skill lạ (a/e vào trãi nghiệm nhé, nếu yếu sẽ dễ bị out) Tui cũng mém out, nhưng ráng kiềm chế.... sau hơn 10 phút thi triển skill lạ, bắt đầu bj..... hức tiếp tục sử dụng skill bj nước....:confused::confused: do không quen nên đành out trong chưa đầy 3 phút. Bổ sung thêm là em có ms Thái nhẹ, nhất là Thái lun cho thằng em :(:(, cũng mém xĩu ngay khúc này.

Oánh giá sơ bộ

V1 hệ bưởi, bóp rất đã
V2 có lipit
V3 không check
V4 thì lai láng

Túm cái váy là ngoại trừ phòng thường ra thì mọi thứ đều ổn, hy vọng Style nhanh chóng nâng cấp để có thêm phòng VIP, và cải tạo phòng thường lại nhìn hoành tráng hơn.

Tổng thiệt hại tic 150k + tip 300k

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Cảm ơn report của bác cho e em thêm chỗ mới
Mong bác cho xin địa chỉ và thõng tin vài em sơ cua (nếu có) hoặc e nào ngon lành ở Tô Châu.

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
em đi lúc còn là Ngọc Ân, chưa phải là Style..ôm cục tức :(:(:(:(