RP Massage Vạn An Bình (Nguyễn An Ninh)

Lượt xem: 5,288

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Hi các pro.

Tình hình là hôm qua đi check Bảo Anh gần nhà. Dính phải cỗ máy bay nên đâm ra bực dọc cả ngày nay. :mad: Chiều rãnh rỗi quyết chí đi tìm mặt trời mới. Và địa điểm là Vạn An Bình (thực sự nó xa nhà mình đến 15Km các pro ạ). Nhưng nghe RP của một số bác tốt quá, quyết chí xác chiến mã đi ngay.

3h50 xuất phát 4h20 đến nơi.

Anh có đề nghị em nào không ạ?
-Ơ ơ bài quen thuộc là chưa biết em nào
Cậu ta ghi ngay vào vé: NHUNG

Vào phòng.

CSVC 6/10. Không rộng, không sang nhưng được cái rất hợp ý mình là sạch. Mình đi phòng số 4
Xông hơi đã. Hơi thơm và mồ hôi ra đã thôi rồi.
Xông chừng 5-7 phút thì em NHUNG vào.

Face: 7/10. Xinh! 19t bước qua 20 năm này. Nhìn mặt khó tính vồn :eek:
V1: Vừa tay - Không mặc ... Mới đầu em vô mình không để ý nên nghĩ em là LCD, ai ngờ đằng sau cái váy chéo vai là một cảm giác vừa vặn rất thích.
V2 không check
V3 Nhỏ
V4 - I can't find out where is V4. WTF mãi lâu mới tìm được các pro ạ. Ám ảnh:confused:

Cơ mà em này buồn buồn sao ý. Nói chung các pro check thoải mái nhưng em nó có vẻ không thích. Tay nào check V4 xong thì KHÔNG ĐƯỢC ĐỤNG VÀO BẤT KỲ CHỖ NÀO CỦA EM nhé :D. Cơ mà tay phải anh V4 còn tay trái a V1. Mỗi thằng 1 việc ;).

MS Khỏe: BT, lực yếu làm k đã
MS Mệt: Có cả HJ(70%) và BJ(30%). BJ thì mạnh bạo còn HJ thì nhẹ nhàng. Đường lưỡi cũng BT nốt :). Anh tập trung chớ ở đây em không có bao ra đâu đó nha. Hết giờ thì anh ráng chịu :( Mới có 30 phút thôi mà :(

Tổng tic+tip 250.

Bổ sung:
- NHUNG quê Đắc lắc nha.T4 tuần sau về nhà 3 ngày phụ bố dọn nhà đón Tết xong sẽ xuống BD đi làm lại. 1 Like :)
- Vạn An Bình. Có cả thảy xấp xỉ 20 phòng. Số nhân viên cũng xấp xỉ số đó.
- Xung quanh đó cũng CÓ RẤT NHIỀU CHỖ MASSAGE nha các pro.

what1987123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/15
Chủ đề
2
97
34
35
0 ₿
Thấy ham rồi nha chắc phải test. Bác chỉ đường cho em đi cái

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
191
32
36
0 ₿
cac topic trc chi duong den roi cả bác à

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Maps nha các pro
https://www.google.com/maps/place/N...2!3m1!1s0x3174d86598af95bf:0x6972b3dbb5cb5409

Tình hình là vừa từ đường số 5 vào chạy thêm khoảng 500m bắt đầu nhìn bên tay phải là vừa.

Pro nào có máu khám phá thì không nên gọi mấy em quen. Để theo tua thì sẽ ra mấy em tên lạ. Đảm bảo vì mấy em quen có khách nhiều thì chủ tự động điền mấy em lạ vào phiếu để đều :). Cũng là cơ hội cho các em tìm khách quen.

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay and Sadboy

what1987123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/15
Chủ đề
2
97
34
35
0 ₿