RP Matxa đồng nai ngày 20/9 mới đi

Lượt xem: 13,112

chuyentinhsoncuoc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/9/15
Chủ đề
1
1
0
37
0 ₿
Lời đầu tiên cáo lỗi với 2 pro trong giới matxa đã share từ lâu nên giờ mới dịp check và rp cho 2 pro. Mình với 3 thằng bạn thân cũng thích massage đi từ quận 12 lên tới Đồng Nai chủ yếu đi massage sẵn tiện lên gặp thằng bạn trong quân ngũ. Mua vịt quay gần Đồng Nai kèm theo đó là nước ngọt (trong quân đội cấm rượu bia). Sau một hồi chém gió chém bảo thì cũng đến mục tiêu chính là masage.;);)

Do không đọc kỹ thông tin nên 20 phút mới tìm được thấy quán. Vào quán nhìn BV giữ xe giống bđ vãi làm muốn cục dây hứng :(. Đi đúng vào giờ linh (CN 3h) quán có vẻ đông nên chờ khoảng 30'. Sau một thời gian chờ cũng đến lượt 4 ae lên.

:cool: CSVC mình cho 7đ, có bồn xông hơi ( hơi nóng so quá quy định ^^) bồn tắm đầy đủ, tạm chấp nhận đc.
Xông hơi gần 20'' mới thấy ẻm tới và mình liền phán 1 câu :" Anh chờ em trong phòng xông hơi sắp thành thịt nướng r ", ẻm cười, mỉnh ra khỏi phòng xông hơi và đc em dùng 2 combo skill hôn miệng+ Bj o_Oo_O ( lên ngay từ vòng gửi xe các pro ạ) rồi vào bồn tắm như tắm heo, tắm xong rồi ẻm lau cho mỉnh rồi bj thêm 1 chút xíu, em nói :" Em lau cho anh rồi đến lượt a lau cho e", mình vừa lau vừa khám phá cơ thể.

:) V1: 6/10 Cam
:) V2 7/10 no litpit
:) V3 6/10 tạm ổn
:) V4 4/10 nước hơi it chắc do quán đông nên ẻm hết nước

Lau người xong thì tới phần massage. OMG đánh đc vài cái cho có rồi kêu mình lật ngửa lên kèm theo :" Anh thư giản nhé". Chưa kip trả lời lấy thằng em của mình ra BJ và đưa chân lên giường để mình tự do khám phá và out sau 20', CIA lun nhé các pro. Sau đó nc chút xíu, ẻm tắm lại cho mình r 2 đứa dắt nhau xuống.
Nói chung ser chẳng có gì đăc biệt ( đã biết từ trước nên cũng không có gì ngạc nhiên cho lăm). Có dịp thì mới ghé
Tick 100k vé VIP, tip 150-200k.
Mình đi tên H face hơi già nhưng nói chung là tạm ổn.:oops:

Nguồn thiendia

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Vãi, lại thiên địa. Bên đây report thì hay mà đi kiểm tra thì như hai thế giới đối nghịch, toàn hàng CN.