RP ms Vạn An Bình

Lượt xem: 2,367

Xander

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/11/15
Chủ đề
2
3
1
32
0 ₿
Mình đi hồi tháng trước 1 lần rồi, h quay lại lần nữa nên rp 2 em 1 lúc luôn
Lần trước vô cũng yêu cầu em Trinh như các bác trên đây chỉ. Bà mịa em Trinh nghỉ mà locker ko báo mình, đưa cho 1 em tên Linh. thấy cũng tạm nên ko đổi.

CSVC: phòng ốc cũng tạm sạch sẽ, ko đến nỗi kinh dị. trong phòng cò 1 cái xí bệt riêng, 1 phòng xông ướt (mở cái dek gì nóng bà cố, vô 5' là chịu ko nổi chạy ra rồi)

- Nói về em Linh trước:
+ Face: 6đ
+ V1: chà bá lửa, ko bara sờ thỏa mái mà ko bú bình nhé
+ V2: Người múp múp nên V2 có lipit
+ V3: to + săn rờ cũng ok
+ V4: mới đầu khép khép mà sau cũng cho, thấy ko hợp tác lắm ở chỗ này nên cũng lười khám phá :D
Ser: mát xa thì cũng qua loa thôi, mát gần thì khá là tê tái, làm phê quá nên e chịu ko nổi chưa dc 5' là đầu hàng rồi @@

- Hôm nay quay lại thôi yêu cầu Diễm xem sao:
+ Face: 7-8đ, khá là xinh gái
+ V1: hệ cam, hơi mềm mà thoải mái khám phá các kiểu
+ V2: hơi có lipt xíu
+ V3: cái này mình khá là kết nha, căng tròn láng mịn
+ V4: ôi má ơi nó múp gì đâu :v
Ser: mát xa: em nó than mệt mệt nên leo lên giường nằm pà, mà thôi em cũng ko quan trọng cái này nên lên nằm giỡn với e xíu luôn, kkk => chống chỉ định pác nào thích khỏe nhé. Mát gần: em Diễm làm cũng khá ok, thoải mái khám phá. làm xong leo lên nằm 2 đứa nói xàm xíu xong ôm em nó chợp mắt xíu thì về

Price: tic: chỉ có vip 100k
tip: 150k theo mấy a e trên đây :D

Nhận xét: đi 2 lần thấy cũng hài lòng với tầm giá.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

Cậu Nhỏ

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
63
13
24
0 ₿
phòng massage mót ị là không có chỗ đi luôn, tối tăm bẩn thỉu :p xông hơi xong ra máy lạnh rét run người :) được cái em út ở đây thư giãn thì pro rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: long-japan

what1987123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/15
Chủ đề
2
97
34
35
0 ₿
Cho cái địa chỉ chính xác được không. Tại sao không làm chuột bạch mấy em khác nhỉ

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
187
29
36
0 ₿
có em ngoc quảng bình đó nữa cac bac,bú bình moc lop đủ cả,body và face đều ngon,nhin là muon ich