Rp Như Thủy

Lượt xem: 13,863

Kenshin

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/8/16
Chủ đề
1
2
1
32
0 ₿
Số là hôm nay định về wê mà thằng bạn rủ wa thủ đức làm vài chai, xong ghé như thủy massage.
Vào làm thủ tục như bình thường không wên cho locker 50k bảo cho 1 em trẻ thôi, vào phòng ngồi chờ 15p sau 1 con cá xấu vừa mập, lùn, già buớc vào. Định kêu đổi người thì thằng bạn phòng kế cũng ra kêu đổi. Đổi 2 lần vẫn vậy, nãn quá thôi thì kệ vậy. Vào đấm đá xong thì ra về luôn.
Tic 200+tip 200+50+ 20. Tỗng giá mua cục tức là 470k.

• Like
Điểm cảm xúc: bò lúc lắc

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Như Thủy này là kế bên Hoàng Thành đúng không bác

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Trời ơi NT nó tào lao bao lâu nay rồi mà còn đút đầu vô chi vại, chia buồn cùng thớt. Khu đó thì ở PT còn đỡ đỡ.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Như Thủy phòng đẹp + sang so với cái giá 200k, KTV ở đây thì 60-70% là đứng tuổi + cá sấu, ngày xưa cũng hay tới đây để chỉ đi 1 em tổ trưởng. em nghỉ thì tui cũng ko ghé nữa =) đáng tiếc cho 1 cơ sở đẹp

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿

Nay mới để ý làm VIP luôn :3

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Thế này bác ạ. Bác đi thì nên lên đây đọc RP, bác đi random thì 70% bác ko gặp may rồi. Bác đừng nói là trên đây Rp thế này thế nọ. Chẳng có ai RP ảo để lừa tình bác đâu

ThayChuaSH

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
15/9/16
Chủ đề
3
6
6
0 ₿
Thấy bác này than thế thì mình chắc chắn là rất nhút nhát và ko đọc kĩ hướng dẫn sử dụng! có lần vào đây mình đổi tới 5 em vì nhìn ko hợp với gu của mình, làm xong ra vẫn vui vẻ từ đào cho tới nhân viên mà !

zaxy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/2/17
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Em phải đăng nhập để đóng góp ý kiến với các bác. Tại em vừa mới làm cái, thấy cũng ngon trym. Nay là thứ 2 vắng khách em vô phòng xông ướt xông khô đã đời khoảng 30p, ở ngoài bé vẫn chờ, em mang đt vô bật nhạc cho nó máu. Xong ra thấy bé cũng ok 9x đời đầu, view tổng thể cho 7đ. Bé lau mồ hôi từ đầu đến chân rùi tắm và gội đầu xơ, chủ yếu là làm sạch thằng nhỏ và lỗ nhị. Lên nằm em đòi làm luôn em kêu cứ pải làm khỏe trc đã, em massa 15p thấy cũng ok, cái vụ massa mệt là em ưng rồi, chăm sóc cực chu đáo, banh 2 chân ra em ấy dọn wc cực chất, rùi em thám hiểm cuối cùng em kéo em ấy lên hôn môi ôm 1 cái thật âu yếm và gục trong vòng tay em. Tổng thời gian khoảng 10p... Ko pải em yếu sly mà vì em ấy hơi đỉnh thì pải. Đến đây thôi, mai mốt chiến tiếp về em lại Rp các bác.