[ ™RP P.A Relax™ ] ^_^√ Lần đầu trải nghiệm P.A Relax cùng em 04 √ ^_^

Lượt xem: 2,768

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
^_^√ Thân chào các Mod và AE dđ Congdongmassage. Chúc 1 ngày cuối tuần thật vui vẻ, sảng khoái vi vu cùng các em tại các cơ sơ MS nha.

^_^√ Đây là lần đầu Gà bỏ T.T để đến P.A Relax, theo lời rủ rê của thằng em @lbb149 , vậy là chạy xe từ Bình Tân( kcn VL) chạy xuống SVH, mà Gà cũng đâu có biết đường đâu phải cảm ơn em Google Map hỗ trợ đường đi cho Gà, mà xa thật chạy gần 45 phút lun. Đến được địa điểm Gà cần tìm là thấy vui rồi. Cũng như bên TT , giữ xe và locker , quầy đều thân thiện và vui vẻ. Do Gà mới thử lần đầu nên chỉ đi vé thường xem sao đã cũng sợ bị sụp vì có biết ai ở đây đâu. Vậy là theo chân locker leo lên tận lầu 3 lun, thôi rán chịu mệt lát khỏe, hỏi a locker có số nào được ko, ko quên đưa 1 ít tiền cafe, và Gà nghĩ đi radom thử xem sao. Ngồi chờ khoảng 5 phút thì có tiếng gõ cửa thì có tiếng gõ cửa, em bước vào chào Gà như đã quen từ trước vậy, mà cái chất giọng em ở miền ngoài sao mà nghe ngọt gê lun, Gà chưa nhìn face mà đã mê rồi.

^_^√ Vừa nói chuyện với em, Gà cũng trút bỏ những gì vướng víu trên cơ thể treo lên tường, rồi theo chân em leo vào bồn tắm do chạy xe cũng xa Gà sợ bụi bậm bám vào người chứ trước khi đi dã tắm rất kỹ. Tắm xong em lau người cho Gà và leo lên giường bắt đầu công việc như những khách vào đây thư giãn.

^_^√ Về kỹ thuật đấm bóp thì em quá là tuyệt đủ bài, đủ lực, nhiều tư thế vặn người, bẻ tay, cổ.... rất nhiều kill mà bên TT mình chưa thấy mấy bé làm được, trừ 35 TT. Phải nói em đấm bóp mà Gà cảm giác nhẹ người hẳn ra mọi nhức mỏi đầu tan hết.

^_^√ Về phần thư giãn thì em làm rất điêu luyện, chủ động đưa Gà đến nơi Gà muốn tìm đến nhưng chỉ trong khuôn khổ cho phép thôi nha, chứ mấy bác vô mà đòi hỏi này nọ thì thua, ngay cả Gà còn ko thík nói chi mấy em ktv, nói chung là tính hợp tác giữa em với Gà rất tốt. Còn các số đo 4 vòng thì AE tự khám phá nha, đối với Gà đây là 1 KTV về ngoại hình ổn dù hơi cứng tuổi ( mới hâm thui), còn chi tiết đã có RP của những Bác viết Gà rồi đó.

^_^√ Massage xong thì cũng đã hết giờ nằm nghĩ 5p , đi theo em tắm lại, mặc đồ chuẩn bị ra về và cũng không quên tip em một ít quà cho sự hài lòng của Gà ( tip = tic +...). Em đến ôm Gà và hôn, thik nhất là Gà được hôn môi, chắc do Gà dễ thương quá mà, lần đầu tiên Gà được như thế ngoài Gấu nhà ýh. Rồi hai đứa cũng chia tay hẹn em một ngày không xa sẽ gặp lại, mà ôi đường đi nó xa quá, Gà đang tự dối lòng và dối em. Haha...
^_^√ Vây là xong 1 cuộc hành trình tìm chốn định cứ mới của Gà. Cảm nhận về cơ sở rất đẹp, cvsc đều mới có tiếng nhạc vi vu mà TT ko có, trang phục của KTV thì là váy suôn rất đẹp, nghe đâu TT cũng sắp có trng phục giống vậy. Mà váy này AE sẽ được tự do khám phá, ko bị vướng víu vì cái quần váy nữa. Nói chung mấy pé mặc trang phục này rất đẹp, nhìn là chỉ mún ôm vào lòng thôi.

^_^√ Đây là lần đầu Gà đến P.A Relax và cũng là cảm nhận thật từ nơi đây, ko có PR cho ai cả. Mấy bác đã đi, sắp đi, và chưa đi lần nào cũng sẽ có cảm nhận như Gà thôi.

CHÚC AE CÓ NHỮNG TRẢI NGHIỆM VUI VẺ.

Thanks AE đã xem.
GAtapMASXA.

p/s : sorry cs TT nha Gà chỉ muốn bên mình có những thay đổi mới nên đã có 1 số cái so sánh nha.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: TôithikEmRoi

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
mình thích mấy em chịu hợp tác, vậy mới tạo cảm giác sung sướng chứ, chúc mừng bác gà.

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Tùy bạn đi vé nào nè :cool:
Vé có 4 loại vip, vip nhât, vip thái và sup vip nhé. Giá có trong phần giới thiệu của cơ sở ấy. Bạn gọi hotline hoặc cài app camapro để lấy mã giảm giá nè. Cuối cùng tham gia event để dc vé thái free luôn nha :)

• Like
Điểm cảm xúc: Hứa Minh Phúc

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

jackychan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/12/16
Chủ đề
9
192
42
34
0 ₿
TT phòng bị tình trạng ẩm mốc lâu lắm r mà k thấy nâng cấp . Nằm masa mà nghe mùi đó k đc thoải mái cho lắm .

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Đúng là cơ sở TT xuống cấp lắm rùi, ước gì TT sửa lại giống P.A là tui sẽ ko đi đâu cả chỉ TT thui...haha...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hihi... chắc rãnh rỗi vô gặp e thui

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
sáng nghe rần rần free vé, ráng kiếm 1 cuốc vào thăm mấy em xem.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.