RP pé số 3, nhẹ nhàng, thông minh, dịu dàng

Lượt xem: 5,622

mysterious89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/10/16
Chủ đề
1
7
4
34
0 ₿
Số là tối qua cảm nhẹ trong người, thế là định vào xông hơi xíu cho khỏe, với lấy víu cạ tí cho âm dương nó hài hòa. Thế là bay vao P.A Relax thám thính tình hình dạo này thế nào.
Nhận định chung về CSVC:
Toilet: 5.5/10
Phòng xông hơi: 7/10
Bồn tắm: 7/10 lực nước hơi yếu có thể lúc đó khách đông nên nước xuống không kịp.
Phòng massage nhìn chung cũng hay hay, nhất là cái đèn và cái gương đối diện giường massage.
Mình đi Random, e bước vào khẽ nói
"Để V lấy khăn cho a vào xông hơi nhé" --- Giọng ngọt, nhẹ theo kiểu miền Trung cất lên, nhưng e lại ở Đà Lạt @@.
Sau đó là tắm rửa, chà rửa nhẹ nhàng và leo lên giường....
Em lấy tăm bông ráy tai nhẹ nhàng .... kiểu như có vẻ quan tâm đến khách.
--------------------------
Thường minh đi massage, khá có hứng thú với những bé có đầu óc, và bé này là một trong những người như vậy... em thông minh, ân cần, và biết chiều lòng khách... bé nói thực và chiều theo hướng khách nói chuyện. Đúng kiểu Relax massage theo sở thích của các lão trong nghề --- vào để Relax đúng nghĩa.
Đanh giá sơ bộ e nó:
Body: Nhin nhỏ nhắn, múp míp, mặt có duyên và hơi buồn, da mịn màng... tóc bồng bềnh mong manh
Face: 7/10 -- bé có nét duyên lắm, lành tính nữa
V1: Làm massage Thái là phải biết ntn rồi nhỉ, khỏi chấm... nhưng rất mịn ấy
V2: Ôm một phát.... vừa đã vừa đủ ---- ko ốm cũng ko dư
V3: Nếu mà cho doggy chắc cũng nhào vào ngay
V4: Long tơ, nước vừa đủ để kích thích ---- Riêng phần này xin bái phục bác nào vao ko muốn chekc vòng này... riêng mình... mình rát thích check --- vì khi check nhẹ nah2ng và kỹ thuật, các ab1c sẽ nghe được nhựng âm thanh đặc biệt, khá thích thích.
-------------------------
Skill: Massage bài bản, lực vừa phải, dễ chịu, đủ để thư giãn nhẹ nhàng
Skill plus: Đường lưỡi ướt át từ mông lên cổ, liếm tai rên nhẹ nhàng, như người yêu đang nứng ấy. Sau đó là da chạm da, mềm mại, hưng phấn và kích thích lắm. Lúc xoay người lại, màn kẹp xúc xích làm phơi re vẻ căng mọng và mềm mại của cặp ngực 9x phơi phới.
Special: BJ nhẹ nhàng, ướt ... môi bé mềm mại làm thằng nhỏ phài nấc lân vài tiếng... rồi out trong nhẹ nhàng nhưng hưng phấn tột đỉnh.
-------------
Nhìn chung thì hài lòng lắm, thích hợp cho các đối tượng
Newbie, style nhẹ nhàng, girl friend feeling, tinh tế.

Tic: 300K cho Thái Massage (Đã có code)
Tip: 500K vì bé xứng đáng --- dùng đầu óc, kỹ thuật làm khách sung sướng thì còn gì bằng nữa..

Một buổi tối yêm ái nhưng ko khỏi xuyến xao... em gái ngọt môi ơi!

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Report chuẩn từng chi tiết về em 03,chỉ định cho những bác thích tâm sự, bác nào có nhu cầu nhổ tóc ngứa hay tóc bạc gì đó e nó cũng mần luôn :D

• Like
Điểm cảm xúc: Boybebong